11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Uh cái thằng Neal lần nào cũng vào ba hoa bốc phét vớ vẩn mấy câu rồi biến [-x Ko ra j` cả [-x Để cho bạn Anh Đức phải post bài hỏi thăm thì cũng ngại thật:))

@Mo : Áo có túi làm j` hả em b-) Mà em iu nhìu anh thế':D Cảm giác thế nào hả em b-)
Bà Tuyền kém thế [-x Áo có túi là để cho cái đứa nào ngồi sau nó đút tay vào chứ còn sao nữa. :)) Như Tùng béo với Mai Anh hôm vừa rồi í. ;;)

Bố cái ông Neal, bắt chước Trung ku lập 2 nik. :))

anh hay chị nào ngồi cái bàn thứ 4 dãy đầu tiên từ cửa vào (dãy anh Lỳ ngồi thì phải ) thế ạ
toàn vẽ hình bệnh hoạn vãi ạ8-} 8-} 8-} 8-} 8-} :)) :)) :)) làm con cháu em ( Phương Linh ) ngồi toàn xem hình chả học hành gì cả :)):)) :))

bàn thứ 4 dãy đầu tiên từ cửa vào:-? Bàn Nghĩa với Tuấn Minh ah :-? Hình như mấy bài thơ với hình vẽ bệnh hoạn 8-} là do các đại ca khóa 02-05 viết chứ ko phải mấy anh ấy vẽ đâu em ạ:))

Đã tìm thấy vở văn b-) Ko biết nên vui hay nên buồn:D :-s

Hihi, hình gì mà suốt ngày ngồi xem không học hành thế? ;;) TÒ MÒ QUÁ À!!! :))
Bà Tuyền nhắc mới nhớ, vừa chạy đi tìm vở văn, thấy rồi. \:D/
Hôm nay spam bài vui ghê. :))

Boa ơi cố lên spam đi :mrgreen: Chờ đợi bài số 900 của Boa;;) 900, số đẹp, phải kỉ niệm hoành tráng ;;)

thực ra thì cũng ko phải chỉ mình nó xem mà còn mấy đứa ngồi gần đấy trong đó có em :)):)):))
tất nhiên là ko đến mức ko học đc nhưng cứ mỗi lần đến đặt cái cặp xuống là nhìn thầy và ...............đã cố xóa nhưng ko xóa đc vì vẽ = bút bi :)):)):)):)):)) hình vẽ bệnh vãi ...........:))

Lương Hoàng Long đã viết:
A3 là đội gì? :-? Hình như trường mình bỏ lớp A3 từ 2 năm nay rồi cơ mà? :-? A mấy thì A chứ kiểu gì đội lớp mình chả thua, đá đấm như cái trim í. :p :))

Lien quan A1, A2
>> A3 anh a.
The ah
Da' nhu trim ah
The da thoi da thoi
Lai co tien di nhau nhet roi`
:))

Hehe, con gái nhậu nhẹt chắc lúc say hay lắm nhỉ? :)) Mình hôm nọ làm tí say mà còn tự thấy không đỡ nổi thằng mình. :))
Mai đến xem gấp mấy quả hình hoành tráng. :)>-
Mai cũng mang cả quả tạp chí thể hình Héc cu lều, toàn các anh đại của tao luôn, gấp mấy lần anh Tuấn Vũ cho anh em mở rộng tầm mắt. :))

#899 rồi, spam đến đây thôi, tạm dừng để tập trung làm quả hoành tráng "My Story EP.3"

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe . tui cũng không học văn ... bà Tuyền , Tùng Nhím , học đi nhé , Giang nữa ... ai học mai nhắc tui được tui thưởng :* mỗi người một cái thơm nhé :))

Phạm Thanh Sơn đã viết:
ai học mai nhắc tui được tui thưởng mỗi người một cái thơm nhé
báu quá báu quá..
sáng thật..
:))..

anh ra phần thưởng thế thì dám cá ngày mai không ai nhắc bài cho anh..:))..
A3 mà đá với L1 thì con Huyền chả cổ vũ Lý 1 đầu tiên..:))..có anh Sơn đá mà..;;)
do anh lỳ anh + không đá nên em cổ vũ A3..:D..

mà có đá quái đâu..ngồi đây bốc phét..:))

Sao lai ko da':-?
Thay Chit sang box bong da 0508 bao la: ai muon da thi len f307 gap ly 1 ma
Chac la da' chu' 8-|
Ma` bao roi, tao co vu A3=D> =D>

Phạm Thanh Sơn đã viết:
hehe . tui cũng không học văn ... bà Tuyền , Tùng Nhím , học đi nhé , Giang nữa ... ai học mai nhắc tui được tui thưởng :* mỗi người một cái thơm nhé :))

Học bài đi[-x Tự làm bài rồi tự thưởng luôn cũng đc b-) b-(

Ah mà Nhím có thể thik đc thưởng kiểu đấy đấy;;)

anh + có đá bóng mà , mà anh giai đá ko cổ vũ cho anh giai à [-x
...
em Mo hư ! :| ...

Chỉnh sửa lần cuối:
+ có đá mà, hậu vệ tấn công đấy :)) mà trận tới tình hình là lớp ta có thêm siêu trung vệ Sơn Terry B-) :))
bà tuyền tự thưởng kiểu gì cơ?! tự thơm được á?!?! :eek:

=)) có nhiều cách tự thưởng mà b-) Đâu nhất thiết là phải thơm b-)

Nói chung ngày mai hàng đứa nào đẹp thì thằng Sơn nó dùng :)) Còn bà Tuyền thì cứ tự sướng vui đê :))

Happy birthday to Kiên vứt :drummer: :beerchug:
Chúc mày ngày càng tỏa sáng trong sự nghiệp sáng tác và bóng đá ;;)
Lúc nào cũng đẹp trai ngời ngời như mấy anh Hàn Cúc :)>-
Và sớm tìm được người iu ;) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ..nhưng em không thể phản bội tổ quốc được..:-s..anh giai đá bóng kệ anh giai
A3 number 1..B-)

anh Sơn học bài đê..

Lương Hoàng Long đã viết:
Bà Tuyền kém thế [-x Áo có túi là để cho cái đứa nào ngồi sau nó đút tay vào chứ còn sao nữa. :)) Như Tùng béo với Mai Anh hôm vừa rồi í. ;;)
Ví dụ dễ hiểu nhỉ :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên