11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
gần nhà mày đấy Gấu a..có gần nhà tao đâu..:))...
hôm nay đến nhà Sơn ăn bánh mì với uống ELovi..:D..:))..:x..mẹ anh Sơn hiền thế..:x..hôm nay thắng..:x

vừa ngó qua cái ảnh bà già phúc hậu của +..8-}..:-s..còn đâu hình tượng trong em..:((..thật là khiếp khủng..8-}..

lúc nãy chat với lỳ bệnh hoạn vãi đạn..:))

Mo.......sao may` sinh h hoang` dao ah, suong the' :|;;)
Anh Son ru minh thi tot0:)
Nhung thuc ra co ru minh cung ko dc di/:)
Ma` sao diem chat lg cua may` no ak ak the:eek: b-)
:* :* VN thang:x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
mày ghen à Huyền...:))...;;)..nhường + cho tao..;;)..
à mà ứ thik + nữa..

Anh Sơn (hói).(sao lại bị gọi thế nhỉ..:-/) no 1..:D..:x..
iu anh Sơn nhất..:D..

Hôm qua đến nhà thằng Sơn ít quá, chiến đấu không hăng tiết cho lắm, toàn ngồi cười là chủ yếu. :D Tao rất tự hào vì đã giảng cho anh em hiểu được chiều cao của tất cả các thành viên trong đội tuyển, lại cùng thằng Lỳ khám phá ra rằng bọn Philipines rất có khả năng biến các cầu thủ thành những người có cái đầu đầu bẹt bẹt giống nhau. :D :))

Và điều quan trọng nhất, tao đã ngộ ra rằng: Nếu tao không ăn bánh mỳ và uống sữa nhà thằng Sơn, ngồi ở cái ghế sofa gần TV nhất, trùm cái áo trắng của thằng Thồn, trong áo có 1 cái di động và 1 cái ví; thằng Lỳ ngồi xổm nhắn tin cho +; Già Thồn và Kiên vứt giữ vị trí; Sơn ngồi ở đằng sau tao; Trung kông tử không mặc áo và 2 em A1 ngồi nói chuyện về Phan gì gì đó thì tuyển VN sẽ ghi bàn và chiến thắng. :)>- :D :))

Gọi là Sơn hói vì nó ít tóc ở đằng trước hơn mọi người, :D đơn giản thế mà cũng hỏi. :)) :p
(Sơn ơi, chỉ là giải thích, người giải thích không có tội, thằng nào gọi mày thế mới là có tội. :D :p )

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng sơn thì tóc nó chạy hết sang chỗ khác rồi lại chả hói, mà đọc mấy bài trước có thằng bảo là thằng nèo đó đá cầu hay nhất lớp mình là nhầm rồi, tao mới là người đá hay nhất này, vừa mới đi mà chúng mày đã quên tài năng của tao rồi láo quá

chuẩn..nếu sự việc diễn ra đúng như thế..thêm chi tiết lỳ nhắn tin cho +..:D..

ngủ thôi..

vừa ngủ dậy :)| , chào đón 1 buổi chiều mới \:D/
việt nam thắng rồi , việt nam vô địch

Lương Hoàng Long đã viết:
Trời, em nói thế thì có khác gì lấy dao mà đâm vào tim thằng Lỳ đâu. :-s
Lỳ ơi, tao thương mày lắm. :(( :(( Huhuhuhuhu :(( :(( huhuhuhuhuhu

Heheh, thế là thế nào???
Lỳ ơi. khai thật đi, anh thik papa em hả ( bố Mo)???
Chết, thế này mình phải gọi anh Lỳ là ...u ah`??? Ghê quá!!:)) :)) :)) :))

@ Lỳ: Thôi, Lỳ "nâng cấp" cho Mo...
Còn cho em làm em gái anh nhớ:> :> :> :> :> :> :> .
Đấy, anh em mình cùng họ Đỗ...<== em là em gái anh chính hiệu rùi còn j`!!!:)) :)) :)) :)) Nhỉ???:)) :)) :))

/:)..:-s..kon nói gì thế hử Lít../:)..
papa cũng là em anh Lỳ..:)>-...mà bi h kon Huyền cũng bon chen làm em anh Lỳ nhớ..:-?..thế anh Lỳ nhìu em quá..:-s...

ngày mai Sơn sẽ có cái hay ho mà thưởng thức..:D..;;)
mà mai đá lúc 3h30 làm sao em đến nhà anh Sơn xem bóng đá được..:((..:((..
thôi thì mong Vn thắng vậy..:((..

Ơ, mai Việt Nam 3 rưỡi đã đá rồi à? :-s Lúc đấy cả đội đang ngồi đúc hóa thêm với lý thêm. :-s Biết làm sao đây? :(

Mai KT hóa 1 tiết, chán quá, học hành như kít chắc kết quả như trim. :( :D

Sáng sớm nay, tao lại ngộ thêm 1 điều nữa bọn mày ạ, :D hóa ra là mấy hôm nay, lúc đi ngủ trăng toàn chiếu vào giữa mẹt tao, thảo nào nhắm mắt vào cứ thấy khó ngủ, cái chỗ nằm của tao hóa ra hay phết, đêm đêm đi ngủ ngắm trăng, ảo lắm rồi. :)) :p

sáng quá sáng quá..phòng thế là nhất anh ạ..mà các anh chị lớp lý chán nhờ..sao ít người vào tô bích thế?
mọi người quả là chăm chỉ học hành..:-s..

mà + đào hoa nhờ..anh iu tất cả các em gái../:)..pó tay..:))..

Đang chăm chỉ học hành mai kiểm tra Hóa /:) Boa, Sơn, Tùng Anh :(:)(:)(( Lần này mà lại như lần trước thì tự tử :(( Mà tuần trước nghỉ nhiều quá chẳng học hành j` cả /:) :((
Nhạt :| Sao sợ thế nhở:| Căm thù môn hóa :|

Tình hình là em PL chính thức làm em gái vì cùng họ với anh, còn Huyền với Mo thì để đó,xét sau !!!
Riêng Mo nợ nần với anh tương đối nhiều nên khả năng bị loại rất cao, 99% em Huyền sẽ là em gái thứ 2 :D

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
sáng quá sáng quá..phòng thế là nhất anh ạ..mà các anh chị lớp lý chán nhờ..sao ít người vào tô bích thế?
mọi người quả là chăm chỉ học hành..:-s..

mà + đào hoa nhờ..anh iu tất cả các em gái../:)..pó tay..:))..
đây,có anh vào đây,lại vui vẻ ngay ấy mà:p
thằng + công nhận đào hoa,toàn các anh zai yêu nó:))

:)) :)) :)) :)) Lâu lắm rồi mới vào thấy box lớp mình đang bị lớp A1 chiếm đóng. Soa nhà trường lại để A1 và Lý1 học cùng phòng thế không biết. :D Mà bọn mày cố lên, đừng để chữ kí của các em nhử thế chứ, xấu mặt Lý1.[-( Phải làm sao để các em ý sửa thành Lý1 03-06 win A1 02-05 :)>- như của thàng Sơn ý b-)
VN đang chiến đấu và chiến thắng tưng bừng mà tao không được xem, thế có tiếc không cơ chứ :(( :(( :(( Bọn mày cập nhật thông tin trận đấu thường xuyên cho tao, thằng Tùng con va thằng Linh đen được hưởng không khí chiến thắng vời chứ :(( :(( :((

ặc , w= with , theo lời em Nguyễn Quỳnh Mai :-? chứ có phải win đâu muh :(
chắc mày hiểu lầm :D

Hehe, cả 2 đều siêu nhân. :D

Thằng Sơn nói cái gì tao không hiểu. :-??

Thôi, bà Tuyền căm thù môn hóa làm gì, tội nghiệp nó. :-s
Sáng nay nhạt thế, được đúng hôm đúc điếc tử tế, bỏ cả 1 tối để sang nhà ông hàng xóm du học mà không kiểm tra. :-s Để lâu khéo ứt trâu hóa bùn mất. :-s :))

Nói đến mới nhớ, :-? lớp mình hình như cũng ít người vào HAO thật, acc thì có tới 23 cái nhưng mà active thường xuyên thì chỉ có 7, 8 :( cũng buồn phết. :(

ờ buồn , thì cũng chỉ có mấy thằng nhà ADSL, hay lên net mới vô chứ, mà có những thằng dm như thằng Neal chẳng hạn, vào blahblah mấy câu vớ vẩn rồi đi thì sao mờ lại 0 buồn :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên