11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh cũng mới viết có 4 bài mờ..:D..

@anh Tuấn: em là em viết A1 with Lý1..chứ có phải win đâu..hiểu nhầm rồi..B-)..
Riêng Mo nợ nần với anh tương đối nhiều nên khả năng bị loại rất cao,
này em nợ nần gì anh hả../:)..:-s..

không làm em thì thôi..
vừa đi ăn bánh trôi với + Sơn với Chít..:-s..hôm nay nhạt thế..:-s..chẳng có chuyện gì xảy ra..chán..:(..đi nhanh nên về nhanh..chẳng kịp làm gì..:(..nhạt..

@Sơn: thế mà không mặc áo có túi như + ý..thế có phải hay không?..B-)

hehe nhận được thư em Huyền rồi , cảm xúc phết ;;) :x
từ giờ MO là em gái tao , chúng mày đừng trêu nữa [-x

đây là bài 999..:D....
em gái anh Sơn..em gái anh lỳ..

đọc thư em Huyền thì nhất rồi..:))..cảm xúc dâng trào..tình cảm dạt dào..:x..
thik đôi g-unit của + quá..:x..:*..
(câu này vô duyên quá..chẳng hợp hoàn cảnh..:p)..

iu anh Sơn..iu anh Lỳ..iu +..:x..iu tất cả các anh giai..:x

Chết, box lớp mình đổi sang quyền sở hữu của mấy em A1 rồi à:-?. Vào chẳng thấy anh em đâu, thấy toàn các em, bó tay8-}. Đau đầu quá, vào đây lại hoa mắt nữa8-}, chắc chết quá:-s. Tao chết anh em nhớ lập bàn thờ nhéb-) .

Uh cái thằng Neal lần nào cũng vào ba hoa bốc phét vớ vẩn mấy câu rồi biến [-x Ko ra j` cả [-x Để cho bạn Anh Đức phải post bài hỏi thăm thì cũng ngại thật:))

@ Sơn: đâu, ai trêu ông với em Mo thế? b-)

@Mo : Áo có túi làm j` hả em b-) Mà em iu nhìu anh thế':D Cảm giác thế nào hả em b-)
@ Tùng con: Nếu chỉ hoa mắt chóng mặt mà chết đc thì tao cũng mừng lắm, tao chết với b-) :))
@ Boa: tôi cũng mất công đúc hóa, ko Kt luôn đi, lằng nhằng, đằng nào chả chết :-ss Ko thoải mái j` cả >.< KO căm thù môn hóa lắm, nhưng căm thù điểm phẩy /:)

chẳng hiểu sao hôm nay dạy sớm quá :)| , đi học sớm cho ngoan vậy :D anh em hôm nay làm bài kiểm tra Hình cho nó tốt :D iu anh em :*

:)) Thực ra tớ vẫn chưa phải là siêu nhân vì chưa biết bay, nhưng vì các bạn quý mến cho nên gọi tớ thế, vậy thì tớ cũng phải cố gắng tập bay cho thành thạo để đáp lại sự yêu mến đó chứ!:D:d:d:d:D
Ơ có người khen mình đẹp trai, cũng hay đấy chứ nhỉ[-( [-( .Nhưng mờ đẹp trai để làm gì thì mình vẫn không hiểu, chỉ biết đẹp trai là bảnh dai , bảnh dai là... thôi!:)) :)) b-) :((

bố ông siêu nhân, mày cứ bảo chưa phải siêu nhân đi, post mấy bài như thế này mà chưa phải à :))
đang ngồi ở VD, chả có gì làm ---> onl tí chơi :D mai văn có làm gì kô nhỉ:-?

Trời ơi Man lại đá nhạt rồi. Hòa Villareal thì trận sau phải thắng Benfica trên sân khách rồi. Nhưng dù sao tao tin Man sẽ làm được.Cố lên Rooney! Cố lên Nistelrooy! Cố lên Ronaldo!

----------

Chà tủi thân quá nhà ko có net nên ko lên được thường xuyên như anh em
À mà anh em trưa chủ nhật đến nhà em ăn sinh nhật nhớ. Lại có pizza như năm ngoái đấy.

Ly 1 di da bong voi A3 di
Uay`, the thi co vu doi nao bay h:-?b-)
Nhung lop minh thang thi nhat:)>-
Cac anh sang box bong da 0508 nhe
A3 manh phet, nhung ko biet du trinh choi xich du voi Ly 1 ko day:-?

@ anh Tuấn: nhìn kỹ anh trên xe buýt cũng bình thường :)) :)) nhưng mà hay.
Hôm nay được vinh dự đi xe cùng anh giáo chủ :)) được nghe anh thuyết cho một bài về bói toán: xây dựng cổng trường ams như thế này là xui lém...:)):))
Bái phục giáo chủ :))

:))..chúc mừng sn hoành tráng quá..;;)...
có ai trêu em với anh Sơn thế..yêu cầu giơ tay lên..:D...

em iu tất cả các anh giai..:x...yêu nhìu cũng hay..như + yêu tất cả các em gái ấy..;;)..

ịt ***** lại được nhậu nhẹt rồi :)) , kiên vứt muôn năm , yêu anh em nhứt :* ... nhậu ra trò nhé anh em ;))

nhậu nhẹt gì thế..vui thế hay thế..em cũng muốn đi..;;)..
sinh nhật anh Kiên à..

chán nhờ..Vn cứ đá lúc 3h thế này thì còn làm trò trống gì..:-s..hết cả cớ đến nhà anh Sơn ăn bánh mì..:))..hết cả cớ đi đú..B-)

Hehe, hôm nay SN Kiên vứt à? :-? Đúng rồi, 23-11 cơ mà, chán cái thằng mình thật, đến SN cái thằng ngồi cạnh còn không nhớ. :( :-s Sáng chả chúc chiếc được gì, thôi thì coi như mình sản xuất bài Tiếng Anh cho Kiên vứt cũng là 1 món quà nho nhỏ rồi. :p
Sao lại phải đợi đến trưa CN, giờ giấc trái khoáy thế? Thứ 7 thì sao, xem bóng đá xong làm luôn 1 trận cho nó hoành tráng. \:D/

A3 là đội gì? :-? Hình như trường mình bỏ lớp A3 từ 2 năm nay rồi cơ mà? :-? A mấy thì A chứ kiểu gì đội lớp mình chả thua, đá đấm như cái trim í. :p :))

Uh Sn Kiên rồi :x Chúc mừng sinh nhật :* Chúc Kiên học giỏi:*, đẹp trai;;) :)) :drummer: :guitar: :mrgreen: :dazzler: :beerchug: cho gái nó thèm ;))=P~ Chúc Kiên tâng bóng đc 5000 quả=D>

[

Chỉnh sửa lần cuối:
Gì? Bà Tuyền thích phá bạc à? Sao lại 500? [-x Phản động. [-(
Hehe, quên mất chưa chúc Kiên vứt.
Hẹp pì bớt đầy tú iu <:p
Hẹp pì bớt đầy tú iu <:p
Hẹp pì bớt đây hép pi bớt đầy <:p
Hép pi bớt đầy tu ìu <:p
\:D/ \:D/ \:D/

Xin lỗi :p 8-} Thiếu có 1 số 0 thôi mà:D Sửa rồi:p
Mai KT văn 15 phút, tình hình là tôi ko tìm thấy vở văn 8-} 8-} 8-}
Boa ơi.........:-s Mai KT :x Tôi ko học đc đâu :D Ko phải lỗi của tôi :D Ông học đi nhé.......:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên