11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sơn pín là gì hả anh?:-/...

thế ra anh Sơn bị gọi là Sơn hói à..:))..
làm sao với cái bài kiểm tra hóa đây..khi ta không hiểu gì..:((

pín là gì em ko biết hả :))
ko có pín piếc hói hiếc gì hết [-x
đi ko đổi họ ngồi không đổi tên ;)) , cứ gọi tôi là Sơn như ... mọi hôm :)>- ;)

@ chị Tuyền: hôm nọ lên lớp chơi với chị Tâm béo, hình như em thấy chị.. Chị có phải cái chị để tóc dài dài mặc áo khoác màu xanh, ngồi cuối không ah??? :D
(em là cái đứa hay vào lớp chị cùng với 2 thằng lớp 10L1 và anh ĐỨc lớp 12L2 , nói chuyện với chị Tâm và anh Kiên ý..., mặc áo màu tím :)) :D)

hôm nay xuống sân tập thể dục thấy các anh 12L1 đá bóng...(hơi chán) nhìn kỹ anh Lỳ cũng bình thường. Ra sân trước lại thấy 12L1 đá cầu, thấy anh Tuấn tương đối đẹp zai nhưng mừ lùn...:))

Oài lâu lắm mới lên hao vào trang lớp mình thấy rôm rả thật!
to em nào ngồi bàn đầu: thằng giáo chủ nó ngồi bàn cuối cơ, nếu viết "em yêu giáo chủ" ở bàn anh thì anh sợ mọi người nhầm anh là giáo chủ thì phạm thượng lắm.Còn cái hình người ngồi trên mặt trăng không phải anh vẽ đâu mà là của anh Khoa Đức gửi tặng bọn em đấy!

dạ bọn em đều biết giáo chủ ạ..:))..viết ở mọi bàn cho nó hoành tráng thôi..:))...
hỏi Mr Hiệp Mr còn nói chưa thấy học sinh nào thế..khiến cả giáo viên đều nể phục..B-)..không những toán lý hóa anh còn giỏi văn sử địa..8-}..anh chính là giáo chủ..
em vẫn Sơn no1-+ no2-Lỳ no3..:D..

mà hôm nay thấy bạn trừ rồi nhé..cho cảm xúc phát..:D

Anh Tuấn có phải là cái anh em quen không nhỉ?? :))...
(Cái anh mà đứng ở bến xe buýt với anh giáo chủ ý mà??? :)) )

siêu nhân ơi có người khen mày đẹp zai kìa :)>- , thích nhé
lớp anh mà đá bóng chán à , nhầm không :-?

mấy trang trước còn thấy mình no1 trong list của em MO bây h đã bị lọt xuống thứ 2 rồi =((

hic hic tình hình là em Huyền em ấy bảo có thik em ấy chỉ thik anh Sơn thôi :(( :(((
Sơn ơi bố mày MUỐN KHÓC QUÁ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Các mày ơi, bây h đang là 2h16min AM và tao vừa ngủ dậy, chúc mọi người 1 buổi sáng tốt lành. :D :)>-

Hi hi, lớp mình đá bóng toàn thua thì lại chả kém. [-x :D

Thế cơ hả + ơi? Tao cũng MUỐN KHÓC QUÁ. :( :p :D

Bây h là 2h21min AM, tao đi ngủ tiếp đây, chúc mọi người ngủ ngon. :D :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người thi TOEFL tốt nhé, yêu mọi người:x.

------------------------------------------------------
BEST RESPECT AND APPRECIATION TO KEANO!!!!!!!:((

Ơ anh Tuấn là siêu nhân ah???
Mà anh Tuấn ngồi bàn đầu đúng không, hôm nào vào lớp 12L1 em cũng thấy... :D

Trở về từ Somer Set :)| Ngồi chửi ETS :))

Chiều nay đi thế thì ăn cơm ở đâu? Ăn xong rồi mới đi ah ?

Trở về từ Somer Set :)| Ngồi chửi ETS :))

Chiều nay đi thế thì ăn cơm ở đâu? Ăn xong rồi mới đi ah ?

mẹ, anh em đá hay thế còn gì, thấy ai thắng 8-7 chưa B-) :))đá cởi mở, lấy tấn công làm thủ (căn bản cóc có hậu vệ :)))
sáng nay thi TOEFL lam lũ vãi hàng, bà supervisor với con nào còn cãi nhau nữa chứ, làm bố mày phải hổ báo đứng lên chửi cho 1 trận mới thôi để cả phòng làm bài :)) B-)
Thế mọi người làm bài ntn?! tao làm được hết, trừ phần reading hơi phò :(

Cụ nhá ;;) cháu còn ngồi cùng phòng với cụ b-) Cụ "hổ báo đứng lên" " chửi cho 1 trận" lúc nào mà cháu ko bít nhỉ? ;;) Cháu chỉ thấy có chị j` nói rõ lắm rồi bà supervisor bà ý cãi nhau vơi chị này = micro b-) :)):)):)) Rồi thấy cụ với 1 vài bạn đẹp trai quanh đấy quay lại nói đc có mấy câu thôi b-) Lòe ai b-) Thậm xưng vừa thôi, nhớ cô J dạy j` ko , thậm xưng là 1 trong 3 yếu tố gây cười đấy b-):):D:)):)):))

Cháu làm bài nhạt :(( Chán:(( Part C làm như điên :(viết cũng hơi ngu /:) Còn lại thì bt ........Lúc nãy ngủ trưa toàn mơ thấy 140 $:D

Sắp đi chơi rùi b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên