11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao vừa up ảnh anh em đi ăn thịt chó rượu nếp bị tống hết vào album thùng rác 8-}

oài con cún con nhà em vừa die tối nay thì các anh lại đi ăn ......... :|:|:|

:drummer: :drummer: :drummer: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :love3: :mrgreen: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :idea: :idea: :idea: sáng bừng :))
Boa ơi hay lắm ko nhạt tí nào cả b-) Tả cảnh tả tình tả người xuất sắc b-)
Chúc mừng bạn Kiên, 2105 là số đẹp, 9 nút đấy. 2 hôm nay ko đi học nên ko chúc mừng đc cũng ko update j` ca :) Mà tình hình là 2 ngày tới cũng ko đi học tiếp b-)

----------

Vũ Minh Đức đã viết:
Tao vừa up ảnh anh em đi ăn thịt chó rượu nếp bị tống hết vào album thùng rác 8-}

Uh dạo này tao thấy nhiều ảnh up lên bị tống vào thùng rác lắm 8-} Mà toàn ảnh bình thương chứ có thác loạn hay làm sao đâu nhỉ? :-?

Con chó nhà em Linh vừa die ah :| Chia buồn :|

Phạm Thùy Linh đã viết:
lại 1 anh khác để các em A1 hâm mộ
chúng mày chuyển sang anh famous Kiên đi nhớ :))
đối thủ của giáo chủ :))

:)) Ban` ta.......:)
Ma` ai do' poz anh? anh Kien dc hong?
;;)
......................
1 ngay` ko de? den toi' hon..........:-s :((

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Ôi, anh này giỏi thế, bao h chiếu nhớ bảo em để em xem ;;)
Mà ai phát hiện ra tài năng của anh vậy :|

anh ấy lâu ko làm gì thì nghĩ ra việc để làm , lúc thì sáng tác thơ , lúc thì sáng tác nhạc :))
lần này cảm thấy những việc đó có vẻ tầm thường , anh i' lấy bóng ra tâng và quyết chí lên tivi :))

À, nói đến sáng tác :)) đây là tác giả cái truyện con ma mặt buồn trên HHT ah :| lãng nhách :|

Boa quẩy lắm rồi đấy :)) :)) :)) :)) :)) nghe mày tả mà tao như tưởng tượng lại được khoảnh khắc huy hoàng đấy!
:)) bọn mày ơi, trên T.V vừa mới giới thiệu "quý vị đón xem mà tâng bóng phi thường của 1 cậu bé ......" yeah, nhưng kô biết bao giờ thì chiếu!!! Kiên vứt tuyệt vời!!!!
nhưng mà, kô được để Kiên vứt bay cao quá, anh lại vào sân suốt ngày rê bóng thì hỏng!!! Kiên vứt đâu, chuyền nhiều lên!!
Quên, sáng t7 lớp mình có mấy đứa đi thi TOEFL mà, cả tao nữa, tìm ngày khác đi, hay chiều đi, kô lại kô có tao ---> mất vui B-) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
anh í sáng tác nhạc em ạ , nhg~ bài hát của anh í thì thôi rồi luôn :)>-

em cũng chuẩn bị kỷ niệm bài 888..mà chẳng nghĩ cái gì hay..:(...

thế là thứ 7 hả..được đấy..:>...ơ mà không được...sáng thứ 7 lớp em đi đá bóng cơ mà.:-s...
chọn ngày khác đi anh..:D...

bước đầu đã có nick chat của lỳ với sơn, cả + nữa...đứa nào cần tao bán cho..giá cả phải chăng lắm..mại dô..:D

+ là tỉ cho em, Lỳ cũng là tỉ cho em, Sơn thì click vào profile anh ý là thấy :D có j` hiếm hoi đâu em :D

Chỉnh sửa lần cuối:
đây là bài 888 của em..:D...

sao tỉ nói thế..:-s..:((...:((..

hôm nay mấy em A1 qua lý 1 mà các anh cứ mắt tròn mắt dẹt..hay thế.:))..:))..

nhìn thấy giáo chủ rồi...;;)...hoành tráng quá...;;)...

của anh + tao tưởng là tao copy từ YM anh tao sang cho con Mo đấy chứ nhỉ
mà nick của của ông Ly` tao cũng dùng cách đấy :))
iu anh mình quá =)) :)) :))

các em hâm mộ lớp chị quá nhỉ 8-} còn đông loạt sửa chữ kí kìa 8-} :D
sáng nay có phải các em A1 lấp ló ở cuối hành lang chõ lớp toán 2 ko:D xa quá chẳng nhìn đc. Mà nghe kể hôm nay các em giao lưu với lớp chị ah ;)

kể đi kể đi [-x :D :D

Thảo nào thấy một loạt các em gái đi qua ngó hết vào lớp mình :)) Hóa ra là các em 05-08 :))

Thằng Sơn chuyển từ giai đoạn vội vàng... sang giai đoạn hí hửng rồi hả :)) tao tuyên bố ko nhường đâu, nếu thích thì phải trade cái gì đó chứ ,cho tao cái trade nào đi,nếu ngon thì tao accept cho :D khè khè...

----------

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
đây là bài 888 của em..:D...

sao tỉ nói thế..:-s..:((...:((..

hôm nay mấy em A1 qua lý 1 mà các anh cứ mắt tròn mắt dẹt..hay thế.:))..:))..

nhìn thấy giáo chủ rồi...;;)...hoành tráng quá...;;)...
Mo đã vừa vượt qua con số 887 yêu thích của anh rồi, chán thế !!

thằng lỳ bốc phét gì thế , vội vàng hí hửng gì :-/
tao chẳng nhớ bài 888 của tao là bài nào
để tao kỷ niệm bài 999 vậy :))

hôm nay bọn em chỉ giao lưu với anh CHít và Anh Giáo chủ
admire anh giáo chủ quá
anh ý còn chỉ cho cách mở đồng hồ quả quít rồi cho bọn em xin chữ kí nữa chứ :))
mai em poz cho mà xem :))

:)) hôm qua anh Chít với anh + ham gái đã mò đến nhà hot gal lớp em... nhưng kết quả là trắng tay :)) Vẫn ko từ bỏ quyết định, chiều nay anh Chít mò xuống A1 gặp hot gal và đã gặp 1 bạn gái hot ko kém :))

hot đến bất ngờ
anh Chít còn đứng thần ng` ra 1 lúc và kêu là phải đứng trấn tĩnh hoàn hồn lại đã rồi mới lên tầng học tiếp đc :)) =)) :))
em này rất xứng đáng với giáo chủ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên