11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ưng cái đầu ấy lắm, ko bị ai chê mặt xấu=)) :)):))
Chưa đi ngủ hả em :D Khuya rồi :-s
Thứ 7 này lớp mình đi buổi tối ah ? Đến nhà những ai?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hinh` nhu` lan` dau` nhin` thay' 1 thang` con trai minh`cung~ co' danh' gia' ko dung' lam' thi` fai?
Trong anh Tu' dc day' chu' nhi?#-o
:((......9h sang'.......doi` co Liu.

anh + number 1...

dạ đúng là em có tham gia ams cấp 2..
nhưng năm ngoái em có chơi bóng nước gì đâu nhỉ..em chơi với bọn lớp em cơ mà...:-?...chắc có nhầm lẫn..

à nhớ rồi...hình như lớp em với lớp anh tham gia cùng 1 ngày..cái ngày cuối năm ý...
về nhà đầu tóc ướt nhẹp như đi bơi về...

tiếc quá..hôm qua không thấy giáo chủ..:((...

dù sao anh + vẫn no 1...:>..:x

hôm qua có anh j` đen đen để cặp lên bàn dãy ngoài cùng sát cửa
em đi vào thấy anh ý mỉm cười cầu hòa :)) lúc ý bố mẹ vừa kí xong bảng điểm :)(( ) chỉ muốn đi tự tử nên em ko cười lại thế là anh ý lại ko cười nữa :D
chuyện nhạt nhỉ :D

có HIền Trang thấy giáo chủ mày ạ :)) =))
anh hoành tráng với trước áo mưa mới thật phong độ làm sao
=))

em cũng thấy giáo chủ
:D
hình như mặc áo gi lê vàng vàng thì phải :-/

T_T với tình hình các em Anh 1 và các anh Lý 1 nhiệt tình câu bài thế này thì ^^ ...

Mod cũng tranh thủ mà :p
Topic này lúc nào cũng nóng hổi, lúc nào cũng có bài mới :)) Theo dõi ko kịp nữa rồi :))

ơ, thế nào gọi là câu bài thì theo bà topic như thế nào mới có chất lượng :-/ huh? đây là 2 lớp đang giao lưu với nhau, tự dưng ở đâu vào nhoi nhoi!!! :)) :D
sáng nay lam lũ quá, giờ toàn người tao ê ẩm! đá trận đầu, sân to, đủ người, bắt vài ba quả, thắng 3-1 còn thấy khỏe; đến trận sau, sân bé, đá đã kô quen, lại còn thiếu người, mỗi + làm hậu vệ, bắt mệt kô chịu được, sân đất ngã kô thấy đau, về nhà mới thấy tê tê :)) anh em đã thắng 8-7 dù kô đủ người B-) vãi hàng trận đấu!
tao commend phát: kiên vứt đá vẫn hay, nhưng chưa tốt, ham rê rắt, hay mất bóng nguy hiểm. Có quả đang thua, sau lưng Kiên vứt còn mỗi tao với +, đứng với 3 thằng đội nó, Kiên quẩy quẩy thế nào mất béng bóng! làm tao với + mệt kô chịu được. Khổ thân + đá libero đúng nghĩa đen luôn, chạy khắp sân!
Phát hiện được John Terry của lớp là Sơn!!! tình hình là K.Đức và Sa Đì kô cố gắng là Sơn lấy luôn vị trí đấy! :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thu Trang đã viết:
hôm qua có anh j` đen đen để cặp lên bàn dãy ngoài cùng sát cửa
em đi vào thấy anh ý mỉm cười cầu hòa :)) lúc ý bố mẹ vừa kí xong bảng điểm :)(( ) chỉ muốn đi tự tử nên em ko cười lại thế là anh ý lại ko cười nữa :D
chuyện nhạt nhỉ :D
uh nhạt thật em ạ :))

Hoàng Ngọc An đã viết:
Mod cũng tranh thủ mà :p
Topic này lúc nào cũng nóng hổi, lúc nào cũng có bài mới :)) Theo dõi ko kịp nữa rồi :))
bạn An thật là tri kỉ :))
Boa ơi mod đọc được bài xóa rồi đấy ;;)

hôm nay thấy Già thồn với anh Sơn ngồi hàng Thanh...;;)..

hôm trước các anh về sớm làm nhìu đứa bọn nó tiếc mãi..;;)...:))
mà giao lưu thế nào đây các anh...nói hoài òi mà chưa thấy động tĩnh gì...:-s...

mà mod ơi...2 lớp giao lưu mà...;)

cho hỏi em gái sáng nay ngồi quán bà Thanh với thằng Lỳ là em nào nhỉ , cute phết , em í nói tên rùi mà tao ko nhớ , Quỳnh Mai hả :-?
hic vừa post xong thấy bài của e QM " chễm chệ " bên trên :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:))..cảm ơn anh Sơn ạ..:))...

em nghe cái sự tích dẫm chân vào bùn vui quá trời..:))..

à anh vứt em cái ym nhỉ..;)

vui mà , bác Choi ơi vứt lại em nick YM
hehe nick anh trần trụi lắm , yetSatisfied
MOD móm lạm dụng , lộng quyền kìa , cho chôn sống cùng gà cúm đê :))

Hèm hèm, tình hình mọi người posted bài xôm thế này mà mình không góp lời thì chán quá nhể. :-b Đành phải dốc hết trí lực để làm 1 quả bài hoành tráng vậy. :D

Thằng Dim, tại sao mày không comment đủ cả đội? [-x Còn tao đây nè, assisted 2 quả tít từ sân nhà cơ mà, cuối trận còn bỏ lỡ cơ hội để quyết định trận đấu. :( Nhưng xét tổng thể thì phong độ của tao hôm nay tồi, rất tồi, xin lỗi anh em. :( Choi đá hay lắm, cả Khoa Đức nữa, Chít cũng vãi hàng. :)>- Cố lên. \:D/

Thằng Sơn sướng nhá, được em Mai nhắc đến rồi, thỏa chí chưa. :D :p
Về việc giao lưu giữa 2 lớp, tao xin được đề xuất ý tưởng sau (Lấy của Sơn :D ): Sáng thứ 7 tới, tất cả trai Lý và gái Anh cùng đến phòng 3 gì gì đó, nói chung là phòng học chung, để chơi bịt mắt bắt dê, tất cả cùng bịt, ai bắt được ai thì sẽ thành couple. :p :)) :)>-

Mặc dù hơi muộn nhưng tao sẽ kể lại cho chúng mày đầu đuôi câu chuyện của tao với Kiên vứt trong buổi ghi hình đầu tiên cho chương trình "chuyện lạ Việt Nam". Đây là tâm huyết mà tao đã để dành cho bài #888 này, nếu không hay thì mọi người bỏ quá cho, đừng chê nhạt, tao buồn. :)

Đó là 1 ngày thứ 2 đẹp trời, 1 ngày thứ 2 sẽ là bình thường như bao thứ 2 khác nếu không có cú điện thoại của Sơn, cú điện thoại rủ tao đến xem Kiên vứt "làm nên nghiệp lớn". Đặt máy xuống, tao tức tốc thay quần áo và lên xe phóng ngay đến nhà Kiên, trên đường cứ phấp phỏng lo không biết là mình đến nơi thì Kiên đã đi chưa.
Khi chiếc xe biển số 29M5-1428 đỗ xịch trước ngôi nhà có cái cổng xanh dương với dàn cây leo xanh mướt thì cũng là lúc Kiên ra mở cửa. Kiên hiện lên trong mắt tao thật đẹp. Sắp thành người nổi tiếng mà anh sao thật giản dị trong bộ trang phục cầu thủ đã được thay sẵn. Thoáng nhìn qua bộ quần áo thấy có dòng chữ nhỏ đen "Hanoi-Amsterdam", tao hỏi: "Mày mặc áo tuyển trường hả Kiên?". Chúng mày biết được không? Kiên đã trả lời tao 1 câu mà tao nhớ mãi cho đến bây giờ: "Ừ, để mang vinh quang về cho trường Ams".
Kiên trả lời với nụ cười thật hiền và màu bạc trên mái tóc anh đã rực lên trong ánh nắng vàng buổi chiều sớm.
Sau 15 phút chờ đợi mà không thấy điện thoại của ĐTH, tao và Kiên quyết định ra đầu ngõ để chờ như đã hẹn. Đúng là tâm lý của người đợi chờ có khác, luôn luôn cảm thấy thật lâu, bất cứ người nào đi qua trước mắt 2 đứa đều có thể là phóng viên của Đài: Từ 1 ông già mặc áo cựu chiến binh xách cái cặp da đen nhỏ cho đến 1 anh thanh niên cưỡi Wave vừa phóng vừa nhìn trước nhìn sau để... tìm chỗ đi tiểu. Chỉ đến khi cả 2 đã đều cảm thấy nản thì người ta mới xuất hiện, 1 chiếc Land Cruiser có dán VTV từ xa đi lại và đỗ xịch sau lưng 2 đứa. Kiên chạy lại chiếc xe, nói đôi điều gì đó rồi lên thẳng, đóng phich cửa lại. Tiếng "phịch" vang lên cùng cú ra hiệu của Kiên đã khiến tao hiểu rằng: Kiên lên đi ô tô còn tao thì phóng xe máy đuổi theo. Điều này không làm tao thích thú cho lắm nhưng khi nghĩ đến cảnh Kiên quay mà không có 1 người thân nào bên cạnh để cổ vũ tinh thần, tao quyết định đi theo.
Chiếc xe đi vòng vèo dẫn tao đến 1 nơi gọi là "Công Viên Nghĩa Đô". Trong khi chờ máy quay cho buổi ghi hình được chuẩn bị, tao lại giúp Kiên ổn định tinh thần trước khi tiến hành 1 việc khá là quan trọng, 1 việc mà đối với Kiên có thể nói là "làm đổi đời".
Chờ mãi cũng đến giờ bấm máy, sau khi "máy xong", anh phóng viên cầm mic đi về phía Kiên và 2 người cùng trò chuyện mở đầu. Anh phóng viên lùi lại, 1 tiếng "bắt đầu" vang lên và Kiên bắt đầu tâng bóng. 1, 2, 3, ... rồi 100... 200... 300... đôi chân của Kiên rất linh hoạt và bóng vẫn nảy lên hạ xuống theo đúng quỹ đạo của nó. Lúc này tao như có cảm giác chỉ khi nào Kiên muốn thôi thì việc tâng bóng mới chấm dứt.
1000... 1100...1119... Đột nhiên Kiên "A" 1 tiếng và điều không ai mong muốn đã tới, quả bóng rời khỏi chân bạn và chạm đất trong sự tiếc nuối của cả tao lẫn rất nhiều người xung quanh đang đứng ở đó.
Lần quay đầu tiên đã không thành và tao ra xốc lại tinh thần cho Kiên để tiếp tục lần quay thứ 2. Ở lần này, cũng tương tự như lần trước, những phút đầu tiên diễn ra rất suôn sẻ, người xem càng ngày càng đông nhưng sự cổ vũ dường như lại rất thiếu thốn. Lúc đó tao chỉ muốn gọi điện thoại ngay để lôi anh em đến nhưng không thể, tao sợ Kiên mất tập trung, vả lại tao đang là người duy nhất đếm cho Kiên. Càng gần con số 1119 tao càng thấy hồi hộp hơn, miệng đếm, hai bàn tay tao nắm chặt lại như để cố gắng luôn cho phần của Kiên. Trong tâm trí tao luôn thường trực câu nói "Kiên ơi, cố lên!"
Nhưng cái điều vô duyên nọ đã lại đến, tao đếm đến 1884, đang chuẩn bị ăn mừng cho quả thứ 2000 thì cổ họng đột nhiên cứng lại, Kiên đã không thể đi tiếp được nữa. Tất cả mọi người, cả tao, cả các anh chị phóng viên lẫn người dân ở hồ đều thần hết cả ra. Kiên mồ hôi ròng ròng, cũng lặng người một hồi, 2 mắt như thoáng chút nản chí.
Là người bạn thân, người đồng hành và sau này là người đại diện, tao không thể để Kiên nản được, tao lại động viên Kiên, vỗ vai Kiên, thì thầm vào tai Kiên những điều mà lúc đó chỉ 2 đứa biết. Và 1 Huy Kiên mạnh mẽ đã lại trở lại, Kiên nhìn tao bằng ánh mắt cương quyết, bàn tay phải nắm chặt, giơ lên ngang ngực như để khẳng định cho sự tự tin và bản lĩnh của mình.
Lần thứ 3 bắt đầu, tao và mọi người xung quanh đều nhận ra rõ sự quyết tâm của Kiên, dù nhịp tâng bóng có chậm hơn khi trước. Tao vẫn làm công việc đếm của mình, đếm hoài đếm mãi mà không hề cảm thấy mỏi miệng và đặc biệt là không hề lẫn -điều rất hay xảy ra trước đó-. Kiên với màn tâng bóng biểu diễn của mình đã không ít lần đưa người xem vào những cung bậc tình cảm đa dạng, từ cuốn hút, thán phục tới hồi hộp. Anh quay phim cũng thật nhiệt tình, anh ghi đến cuộn băng thứ 2 rồi mà vẫn kiên nhẫn đi theo từng bước chân tâng bóng, tại mọi góc độ, hết xa rồi đến gần, hết qua vai tao đến qua lùm cây, ghế đá. Bầu trời hoàng hôn lúc này đẹp lạ, ánh nắng của buổi chiều tàn làm sáng bừng lên anh bạn tài năng cùng pha ảo thuật với trái bóng. Người xem càng lúc càng kéo thêm đến, đầy đủ mọi lứa tuổi, cụ già, em bé, thanh niên nam nữ... tất cả cùng đồng thanh đếm với tao.
Đang trong đà tâng rất sung, bỗng nhiên đống cát đáng ghét làm người hùng của chúng ta trượt chân, Kiên đã cố hết sức để cứu bóng, thậm chí lăn cả ra đất, làm số 8 cũng như dòng chữ tự hào bị lấm bẩn nhưng không thể hơn được, đám đông chỉ có thể đếm đến con số 2105. Thật đáng tiếc thay vì khả năng thực sự của Kiên là gấp đôi như thế. Biết làm sao đây?
Kiên dừng tâng bóng thì cũng là lúc mặt trời tắt nắng, trời đã tối nên không thể tiếp tục nâng cao thành tích, mặc dù tao rất tin vào khả năng của Kiên. Cả 2 đành tạm hài lòng với kết quả hiện tại vì cái anh ở ĐTH đã bảo là có thể sẽ còn buổi ghi hình khác, không thì lấy tạm thành tích 2105 cũng được. Buổi ghi hình kết thúc bằng việc phỏng vẫn những người đã chứng kiến từ đầu đến cuối. Dù mỗi người một ý khác nhau nhưng ai cũng nhất trí rằng khả năng tâng bóng của Kiên là 1 điều kì lạ, rất khó thực hiện. Còn riêng tao, tao đã gói gọn câu trả lời của mình trong 3 từ: Kì diệu, cảm phục, phi thường.

Lẽ ra câu chuyện của tao còn kéo dài thêm nhưng tao thấy chỉ đến thế thôi là đủ rồi, đủ để Kiên vứt trở thành 1 ngôi sao mới, 1 hình tượng mới. :D Hi vọng mọi người đón nhận tác phẩm kỉ niệm #888 của tao, "Câu chuyện của Boa" phần 2. :)>- :-b :D :p
P.S: Từ bây giờ, tao sẽ là người đại diện chính thức của Kiên vứt, mọi hành vi tiếp xúc với anh í mà không qua tao đều sẽ là bất hợp pháp. b-) Xin cảm ơn. :)>-

Dù không được 5000 nhưng vẫn chúc mừng Kiên vứt :x :x :x
Anh bắt đầu hành trình thành người nổi tiếng, còn thằng Boa thì bắt đầu sự nghiệp bầu sô :)) :)) :)) .

lại 1 anh khác để các em A1 hâm mộ
chúng mày chuyển sang anh famous Kiên đi nhớ :))
đối thủ của giáo chủ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên