11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Roai` roai` tao xoa'
Lam` nhu oan uc' lam'
Luc' poz anh? tao thi` xi' xon' the'
Tao ko noi' thi` van~ con` de? day' dai` dai`
Lam` nhu ban. be` to't lam'><
Ma` con Ngan Ha` dien
Co' khoang? 5 den' 6 anh? la` tao chup.
May` voi' thang` Ku mo` ma` doi` chup. anh? hot the' ah
The' con` may` poz anh? em Lien do tao chup.thi`sao
Ha' mieng. mac' quai:))

Thưa chị có tròn 10 ảnh là tôi + TQM poz, em Liên mấy ảnh mày chụp xấu òm, còn ảnh tao chụp long lanh thế kia, mày nhìn thử Châu chấu xem, đẹp vãi còn j` ...

Mệt thế có cái chuyện post ảnh thôi mà :).

Đừng tranh luận nữa, :p

Ai làm xong Lý chưa:(( MỚi đc có 4 bài, tối lại phải đi học8-}

Vũ Ngân Hà đã viết:
Thưa chị có tròn 10 ảnh là tôi + TQM poz, em Liên mấy ảnh mày chụp xấu òm, còn ảnh tao chụp long lanh thế kia, mày nhìn thử Châu chấu xem, đẹp vãi còn j` ...
Em xin loi~ chi. Tuyen`
IS, xau' cai' dau` may`, ai cung~ khen, sao may` ngoa ngoat' the'
Ko biet' poz anh? may` len thi` sao day, che em Lien cua? tao ah8-}
Xin loi~
Hoi bi. hot day'
Con` may` noi' la` chup., con` poz la` 1 pham. tru` khac'
Hieu? chua
Doc. lai. bai` minh` di
Noi' nguoi` khac'
Tao het' chiu. noi? may`roi` day'/:)

cái này hình như là cãi nhau rồi, ko phải tranh luận nữa 8-} Các em calm down nào, hôm nay trời đẹp :) Đừng làm các anh ấy sợ [-x Mà dù sao thì các em cũng có topic của các em ở 0508 mà :) Ko phải chị nói j` đâu, nhưng mà chuyện nội bộ lớp em thì dể ở topic lớp em hợp lí hơn mà, đúng ko:)

chúng mày thôi đi làm các anh chị sợ chạy hết bây giờ ;;) :D
mai có gì đến lớp mà cãi nhau ;)
xin lỗi các anh các chị các hot boy các hot gay của 12 Lý 1 :D

trùi mấy cái ảnh mà bọn em tranh cãi nhau dữ hen , tiếc là bây giờ mới online thì em Huyền edit mất rồi :( chắc ảnh Hot lắm :(
trông em Huyền xinh xắn nhể , mà chữ ký để đúng lắm :D mùa đông sợ nhất là thất tình :))
giao lưu hả , chơi bịt mắt bắt dê là hay nhứt :))
thằng boa thôi KỲ QUÁ HÀ đi cái , thối vãi đạn ( học các em A1 :)) )

Sơn sai rồi, Kì wa' à chứ kô phải hà :)) mà thằng Boa có ai nhìn thấy cái đấy đấy đâu mà kì với chả à!
tình hình là sắp Sea Games rồi đấy, anh em mình lại chuẩn bị tinh thần đi, kiếm nhà đứa nào có wide-screen + surrounding sounds đến xem B-) :))

Uầy, KÌ QUÁ À là tao moi của chúng mày ra chứ đâu. :-" :p
Em Huyền không gõ được tiếng Việt có dấu hay sao mà toàn chơi kiểu chat, đọc mệt lắm. :-s
Ngồi chỗ mình là gal à? :-? Chết thật, mắt mũi dạo này chán quá, chắc già rồi. :-b :-s

Lúc nãy đọc bài thấy em Hà nói đến Long, không hiểu là thằng nào, mãi về sau mới ngộ ra là cái thằng mình, ngại quá. :p

Chỉnh sửa lần cuối:
thất bại là sao hả con ? mới ghi hình thử thôi mà

11 h rồi, vẫn đang dọn phòng . mà khốn nạn nhất là cái đg` ống từ bể phốt lên Wc của u có vấn đề:(( smell tởm ko chịu đc, dêm nay lại phải di cư xuống phòng khách mà dưới ấy toàn muỗi :(:)(:)((

hôm qua trên bàn mình tự nhiên xuất hiện thêm chữ Em yêu anh +..:))...;;)...

mà Huyền với Hà gì mà ghê thế..có mỗi chuyện mấy cái ảnh...
mà con huyền kia...bảo xóa cái play girl roài cơ mà..sao vẫn còn thấy hả../:)...

Anh + No1...có khi phải nhét thêm anh + vào chữ kí mới được..:))...

@anh long: lớp em đa số là con gái mà...có mỗi mấy boi với mấy gay thôi..:))

Hôm nay anh em mình chất chơi, ở lại chiếm lớp người ta óanh bạc, hò hét ầm ĩ, mãi đến sát giờ học mới nhường chỗ cho các em. :)) :p

To Mai: Hehe, lúc sáng nghe chúng nó bảo cuối năm ngoái bọn lớp anh nghịch bóng nước có em tham gia rất hăng, đúng không? ;)) :D

Các đồng chí thân mến, M5 xin thông báo 1 việc rất quan trọng: Từ chiều ngày hôm nay, gió mùa đã về, yêu cầu các đồng chí giữ gìn sức khỏe, áo ấm mặc đầy đủ, ra đường phải cẩn thận nhìn trước nhìn sau, chớ để xe tăng chết máy rồi bị ướt chân như đồng chí T1 ngày hôm nay. :-b :))

Bài # 887, cố gắng dồn tâm huyết cho thiên truyện thứ 2 để kỉ niệm cho bài # 888. :)>- :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay ngày gì mà xui thế :(
A1 đời cô lịu rồi
hohohoho
các anh Lý 1 có vẻ đang rất sung sướng
chả bù cho lớp mình
mai có giao lưu gì ko thế hả các anh các chị :)) ( hỏi đùa ... cho nó đỡ bị kêu là spam :D )

hờ năm nay em Mai học lơp s10 , cuối năm ngoái em đã vào truờng đâu:D Thế chắc em học Ams cấp 2 ah :-?
hôm nay đang ngồi nhà thì thấy trời mưa to:)) Mừng, may mà ko đi học :D

:))
mai lớp A1 sẽ họp phụ huynh khẩn cấp
khoảng 9h
anh nào muốn xuống tia các bác bố mẹ vợ wanna be thì thoải mái :)) (just kidding)
:| hôm nay phí thế, nghe con Mo bảo cả lớp Lý 1 ngồi lại trong lớp, thế mà mình ko đi học sớm, lúc vào trường thấy loáng thoáng anh + đứng gần văn phòng, định ra chào hỏi, nhưng rồi trưởng Lý 2 đi qua :p thế là thôi đi lên luôn với nó :)
Mà theo con Mo thì anh Tú thật là dê :-s

ko bàn luận chuyện hôm nay của A1 nữa nhớ ;) ko là lại rách việc lắm đấy :D
hôm nay đi vào trường thấy mỗi anh Boa còn bên cạnh là anh nào thì ko để ý rõ lắm :))

Quên , Boa ơi, M5 với T1 là j`:-| nghe như mã số tù ấy nhỉ? :-?:D
SAo A1 lại họp phụ huynh khẩn cấp :-?
Cái avatar của em Hà 8-} Giật cả mình :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên