11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay, lò dò đi khắp tìm cái khán đài có các anh Lý 1, hóa ra cái anh ôm trống là anh + :)) nhìn thấy mỗi cái lưng, nhưng mừ dáng đẹp:)) .. Không xác định được anh nào là anh Tú lỳ, anh giáo chủ...
Tình hình là hôm nay đi xe buýt, em gặp 1 anh tên là Tuấn, ngoại hình ổn.. và 1 anh rất béo và nói nhiều:)) :)) , ko bít tên gì :)) :)) 2 anh này có lên Hao ko nhỉ???8-} 8-}

Anh béo mà nói nhiều thì tớ đoán là giáo chủ cậu ạ :eek: cậu sướng thế :-s vinh dự ấy cả A1 chưa ai có đc :-s
p/s... đã có nik anh + ...

em ơi cái thằng tên Tuấn đấy là siêu nhân lớp anh đấy em cẩn thận ... :-s

anh nào ngồi ngay đằng sau anh Đức thế ạ..tức là bàn của Đức+ hà ý...
đấy là chỗ em ngồi..:p

sao hôm nay mình không để ý thấy anh + nhỉ..:-s...
:((...anh tú thì có thấy..
hôm nay mình ngồi hét rõ là cuồng nhiệt..thía mờ...:((

tiếc thế em thu phương ko lên bắt chuyện với anh + vì cả đội Lý 1 ở đấy , chúng ta giao lưu luôn :D ngồi ngay cạnh + :D
ngồi mà thấy anh tú thì chắc ở tầng 2 :D hội Lý 1 ngồi tầng 1 , + trống to , anh trống nhỏ cạnh nó hò hét hay lắm đội phó Lương còn nghĩ ra trò làm sóng vui lém :D
PS: tao ko thích thằng trung cứ lấy nick tên khác trong lớp post bài tí nào , làm thế cứ bỡn cợt bọn nó kiểu gì í , tao nghĩ mày đừng lấy tên những đứa khác post bài nữa [-x chẳng hay ho gì cả

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ, chẳng hay ho gì cả, Trung hư. [-x

Thằng Đức mà ngồi cạnh thằng Hà à? :-? Thằng Đức thì cạnh thằng Trung, còn thằng Hà thì không hiểu Hà nào, Hà ku thì cạnh Trung zim, còn Hà lốn thì cạnh giáo chủ. :-/

Đội lớp mình đông phết. :D Ams mà thắng thì, không hiểu có từng đấy thằng đứng giữa khán đài đá cao làm cheerleader không? :))
Anh Lỳ thì tách tốp rồi, còn anh giáo chủ thì nhà tít bên Quận Long Biên, bắt anh í đi xe buýt sang xem bóng đá rồi lại xe buýt đi về thì lam lũ quá. :-s

Vũ Thu Phương đã viết:
Hôm nay, lò dò đi khắp tìm cái khán đài có các anh Lý 1, hóa ra cái anh ôm trống là anh + :)) nhìn thấy mỗi cái lưng, nhưng mừ dáng đẹp:)) .. Không xác định được anh nào là anh Tú lỳ, anh giáo chủ...
Tình hình là hôm nay đi xe buýt, em gặp 1 anh tên là Tuấn, ngoại hình ổn.. và 1 anh rất béo và nói nhiều:)) :)) , ko bít tên gì :)) :)) 2 anh này có lên Hao ko nhỉ???8-} 8-}
béo và nói nhiều thì là vũ giáo chủ rồi :))

hôm nay bóng bánh thế nào?!? tao xem được bàn đầu tiên thì phải đi! cuối cùng ai thắng ai thua!?!?

hôm nay chỉ nhận ra mỗi anh + với anh Lỳ còn các anh khác ko biết mặt nên chả biết
có 1 anh áo kẻ khá giống già thồn ko biết có phải ko
còn 1 anh áo đỏ có vẻ lạc đàn chả thấy nói chuyện :))

làm gì có anh nào lớp anh chả thấy nói chuyện , toàn những thằng máy nói :))
già thồn hôm nay không mặc áo kẻ , các em lớp A1 có ảnh toàn lớp ko post lên xem mặt nào :))

thua 1-2 là còn may đấy anh ạ
đá thêm 5' nữa chắc thua đậm mất :))

Con ơi đứa nào chả biết câu bài trắng trợn thế nhỉ? ;;) Ít nhất cũng phải có mấy câu bộc lộ cảm xúc chứ;;)
Có em nào muốn làm con dâu chị thì lên danh sách đi :D Mẹ muốn có cháu bế =)) :)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên