11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế mai các em có đi cổ vũ bóng đá không rồi 2 lớp mình còn giao lưu :))

cổ vũ bóng đá chiều mai ý ạ .......... tất nhiên là có rồi ................ mai giao lưu đe :D:)):))

chết, cả trang thấy mỗi + với em Linh tìm hiểu nhau :)) để mai cả lớp anh để quên sách, rồi chiều cả lớp chạy vào :)) :))

ặc ặc anh Trung hiểu nhầm rồi ( mà sao lớp anh lắm trung thế )
nghe cái từ tìm hiểu nhau mà thấy banana quá sởn hết gai ốc :)) =)) :))
mà anh có nhìn nhầm bài của em thành bài của đứa khác ko đấy hả :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế cuối cùng nik anh Cộng hot boy là j` ạ :|
Offtopic quá :|
à sau khi bon chen thì em có mấy từ ko rõ lắm, mong các anh chỉ giáo
1. quất
2. sốc nhiệt (ở cái chữ kí của anh Trung)
...
mới thế thôi ạ...
@anh Cộng... nik em ạ... nik chính thì profile em có... nik fụ thì là cobenghichchim412 (của hot gay lớp em, em biết pass, thỉnh thoảng dùng chơi) nik chung của cả lớp thì là newton_apple_a1 hay einstein_anhxtanh :))

rồi từ từ sẽ biết hết mà , :D , chạy trước ôtô , ôtô đâm chết queo :( [-x

em em nữa..
hôm nay thấy anh + chạy huỳnh huỵch từ cầu thang xuống...đúng lúc mình đang lò dò đi tới...
quá hãi hùng...em hét lên 1 tiếng....tất cả mọi người quay lại thấy anh + hot boi...thế là cũng hét theo....:))
con Huyền lại còn xí xớn khen anh ý đẹp giai...;;)...chỉ tội hơi đen..:p
--> bó tay

mai anh + qua lớp em chơi tiếp nhé..chứ sáng ai dậy sớm được..
mà nghi ngờ..hôm nay anh Cộng cố tình để quên đúng không..:))..

hay mai xem xong bóng đá lớp mình qua 11L1 giao lưu tí nhở..:)

Hom nay minh` xi' xon' qua ly' 1 choi
Chi? kip. thay' anh +
Vi` hom qua thay' roai` nen nhan. ra
Chua kip. thay' anh xi` pai do` man
:)
Ah them cai' nay` nua~, cho may' anh ngai. sang topic A1
Đỗ Phương Linh đã viết:
Tình hình là có ai bít sự tích lớp mình hâm mộ anh Dianna seller ( DAT) ko?
;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
Cách đây vài tháng bố Mo nhặt dc 1 cái ảnh của các anh 12L trong ngăn bàn (cái ảnh các anh đi tham quan ý ạ). Bố lôi ra rùi tao+ kon Mông Lệch soi xét 1 lúc rùi kết luận: "Cảnh đẹp thế mà người đứng vào...xấu cả cảnh!!!". :) :) :)
Rùi bố Mo cứ vứt cái ảnh đấy im lìm trong cặp mấy tháng giời....
....................
Rùi mới mấy hum trước thui, tự nhiên kon Mông Lệch thấy cái ảnh lấp ló trong cặp papa Mo lôi ra...phe phẩy quạt. Tao dựt lấy, xem xem, săm soi, rùi dừng ánh mắt lại cái anh đứng bên cạnh Anh +, trùi ui....., thốt lên:" Hơ, trông anh này đẹp zai phết!" (thế mà ko hỉu sao lần trước xem mãi mà ko để ý <== chứng tỏ mình càng za` càng...dê :)) :)) :)) ). Nghe thấy zai đẹp zai 1 cái, chị ML giật ngay cái ảnh: "Đâu? Tao xem??" và thế là ngoài sức tưởng tượng của em, chị ý "phản ứng mạnh" ko ngờ: "Uầy đẹp chai vật ah.!!!!".=D> =D> =D>
Tình hình là như thế và chỉ mấy phần nghìn giây sau, cả lũ kon gái lớp ta đã xúm xít vào giành giật cái ảnh, xuýt xoa... và thế là hàng loạt dòng chữ: :"Anh Tú ơi" đã xuất hiện trên bàn mọi ng`!!!!
...........................................................................
Mọi người chú ý, cần bravo tao+ kon ML đã có công...khai quật zai đẹp zai cho bọn mày!!!=D> =D> =D> =D> =D> =D>
Bravo!!!!!!!!!!!
:)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chìu nay đi xem BD + giao lưu 10A1, 12L1 đi mọi ng` ui!!!!:)) :)) :))
2 lớp ngồi cạnh nhau thì càng tốt!!! :)) :))

giao luưu kiểu gì
giao lưu là 1 từ rất trừu tượng :)) rất nhiều cách hiểu :))

thì, đá bóng thì kệ đá bóng, giao lưu là giao lưu, thích gì mà chả được!!! ;)) >:) :))

Hehe, sao ngồi mốc mép mà chả thấy có giao lưu giao liếc gì cả, lúc tuyển ams ghi bàn chỉ ôm toàn con trai, xung quanh chả có em nào để nhoi cả, chán. :(

Giải thích này:
_ Quất là 1 động từ, chỉ hành động dùng 1 vật dài và mềm đập mạnh lên chõ nào đó, thường là phần đằng sau, phần lớn để lại vết lằn. :D :)>-
_ Sốc nhiệt là 1 hiện tượng sinh học: Chỉ sự thay đổi nhiệt độ 1 cách quá đột ngột, làm cho cơ thể không kịp thích nghi nên dẫn đến đột biến. :D :p
(Thuộc bài vãi hàng. :)>- :p :-b )

Bây giờ anh em mình đặt nik mới cho thằng + để tiếp các fan đê, tao để xuất nik hoangduong_amsterdam_20052005 :)) (siêu dài) :))

thế cuối cùng nick anh + là gì..:(..cho bọn em bít với..

mờ hôm nau chẳng thấy mấy anh lớp lý 1 rì cả...thấy mỗi mặt anh Tú..:)

mà hôm qua mình gặp trước cổng trường thấy anh ý đang ngồi ôm mồm...ra vẻ đau đớn...bệnh gì lạ thế..:))

có thấy mà Mo
thấy ở trước cổng sân vận động
lúc về trường lại thấy mấy anh đứng túm tụm buôn dưa lê bán dưa chuột trước hàng bà Thanh - hot bà bà

lò dò đi vào sân vận động, chui lên 1 cái khán đài chả hiểu là khán đài mấy nữa :( cúi mặt đi, tự nhiên nghe thằng nào gào toáng vào mobile: "Thế bao h mày đến?..." ngẩng lên, hóa ra là anh hot boy bán Diana của chúng ta :)) đầu đổ đầy một thứ chất lỏng :( (người ta gọi là k.....eo :)) bên cạnh là anh + và anh nào đó... rồi cả trận thấy + ngồi ôm trống hò hét rất là nhiệt tình :x
à và hôm nay ai viết lên bàn em Wind Milky Way... làm dịch mãi mới ra XD... vẫn sướng hơn bàn thằng cobenghich... lại còn "muốn chết à?" nữa >.< anh nào bất lịch sự thế :(
bay bay vào, đứng lại, "yầu men", xay ngô, "sốc nhiệt mày cứ thích sốc nhiệt...", "yầu men", bay bay ra
nghe hay nhỉ...

Vũ Ngân Hà đã viết:
à và hôm nay ai viết lên bàn em Wind Milky Way... làm dịch mãi mới ra XD... vẫn sướng hơn bàn thằng cobenghich... lại còn "muốn chết à?" nữa >.< anh nào bất lịch sự thế :(

nghe hay nhỉ...
Thế thì đúng là anh em mình cùng bàn rồi :)) :)) :)) Kiểu này là phải giao lưu thôi :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên