11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
à là cái bàn thứ 2 dãy đầu tiên từ cửa vào sát tường ý .......... sơ đồ lớp anh thế nào thì sơ đồ lớp em như thế ( khác tên và tùy theo sĩ số )

thế ra chỗ em là chỗ của Lý đức..:))...

cái bàn kinh khủng nhất không phải là bàn 3 dãy 2 mà là bàn cuối dãy 3..:))
sao không ai xem bàn đấy nhỉ..à mà không phải bàn cuối mà là bàn thứ 5..
bàn cuối đối với lớp em thôi..:))

muốn xem mặt giáo chủ thì vào topic A1 05-08 mà xem..:))...

đấy đâu phải bàn cuối mày đấy là bàn 5 dãy 3 chứ
bàn cuối làm gì có ai ngồi

Ah, cho phép em bon chen một tí. Hôm giao lưu khối Nga, lớp L1 có một anh lên làm bgk. Em ko nhớ tên thật chỉ nhớ là cái Hương lớp 11P1 gọi là Lỳ. Mấy đứa lớp em muốn hỏi anh ý tên thật là gì đấy ah?

tên là Đỗ Anh Tú chị ạ :D hot boy tiêu điểm của các em A1 0508, or known as Mr Diana Seller, hot ngang ngửa anh Vũ giáo chủ :))

Phạm Thùy Linh đã viết:
dãy đấy đặc biệt từ khối sáng đến khối chiều cơ à :)) mà 2 bàn giữa là bàn 3&4 or bàn 4 & 5
dãy thứ 3 đấy khối chiều cũng toàn những đứa đặc biệt ngồi :)) =)) :)) nơi mà giờ nào tiết nào cũng bị nhắc vì nói chuyện :))

Ý anh nói là dãy ngang :)) hai bàn giữa của hàng thứ 3 :))

oài hình như bàn mình :)) cũng có thể là ko
anh nói chả rõ nên hiểu nhầm ý :))

Mình đang hiên ngang là thế, hoành tráng là thế, tự dưng lại thành thằng bán Diana thế này :)) sáng quá .. sáng quá !!

bán cái đấy giàu lắm đấy anh ạ :)) =)) :))
( spam bài 1 tí rồi té :p )

Uồi, sau 1 hồi bàn tán sôi nổi, vẫn chưa thể rút ra được kết luận xem ai ngồi ở chỗ nào, cứ rối hết cả lên, ai ngồi đâu thì viết tên lên đấy cho nó nhanh, đỡ phải đuổi bắt nhau, mệt. :D #:-s
To em gì gì lớp L1 0508: Em nhầm rồi, cái đống xấu đấy là của bọn T2 đấy, L1 toàn gay, mà gay thường đẹp người đẹp mặt mũi lắm. :)) :p

mama thằng Boa, mỗi mày gay thôi, nói phải chừa anh em ra cho anh em còn sống chứ!!!
bây giờ, mai đến lớp, các em ghi tên mình ra bàn chỗ mình ngồi, bọn anh cũng thế, thế là xong, đỡ phải bàn nhiều, đọc 1 lúc khéo mai đến lớp tao ngồi nhầm chỗ đấy :))

chiều thứ 7 bọn em đi xem ams đá chung kết ko,nếu đi có gìì anh em tập trung gặp nhau ở sân hò hét cho suớng

Đỗ Anh Tú đã viết:
Mình đang hiên ngang là thế, hoành tráng là thế, tự dưng lại thành thằng bán Diana thế này :)) sáng quá .. sáng quá !!
Zzzzz... |-) tại anh trùng tên với giám đốc công ty Diana anh ạ :x
à, mọi ng` cho em biết em có thể tìm đc giáo chủ ở đâu ko ạ? bọn em hoang mang quá 8-|
em muốn chụp vài kiểu của anh ý để còn làm ava :-s
chứ ava bây h ko kute = giáo chủ đc :(

:)) vừa vào 0306 thấy cái topic này 2 ngày lên 2 trang mình thấy hơi lạ,lớp ta có mấy khi spam ác niệt thế lày đâu,đến lúc click vào thì đúng là lớp ta kô xì pam ác liệt thật mà toàn người ở đâu xì pam thôi :))

bác Tùng Anh chán vãi đái,2 thằng ngồi cạnh nhau ông kô giao bài sử luôn lại còn giao trên HAO làm cho em 2 ngày kô lên mạng chả biết gì cả 8-}

hôm nay được bác Choi chỉ cho cái nick em nào to đùng trên bàn bác ấy mà cái gì ấy nhỉ,cobenghichim à :)) chắc phải add khẩn trương :))

tình hình lớp ta đá bóng thua 2-5 mai em nộp phạt tội kô đi đá vậy :(

năm nay đề nghị bỏ áo AC :D

thứ 7 này chắc ra Hàng Đẫy từ 12h chiếm chỗ đẹp :))

----------

Phạm Thùy Linh đã viết:
các anh Lý 1 toàn hotboy rồi còn gì :)) =)) :)) :D
còn có hot gay ko thì em ko biết :)) em nghi ngờ anh + vì cái bài của anh ý tron topic Hot BOy kêu nhớ anh Hoàng Anh nhà em :)) =)) :)) hay vãi
:"> nhớ thì bảo là nhớ chứ biết bảo gì :">

----------

Vũ Ngân Hà đã viết:
Zzzzz... |-) tại anh trùng tên với giám đốc công ty Diana anh ạ :x
à, mọi ng` cho em biết em có thể tìm đc giáo chủ ở đâu ko ạ? bọn em hoang mang quá 8-|
em muốn chụp vài kiểu của anh ý để còn làm ava :-s
chứ ava bây h ko kute = giáo chủ đc :(
sáng đến tận lớp mà chụp :))

Xì pam là cái gì? :-??
Thằng + có cái nik viết cũng sai [-x cobenghichchim, thiếu 1 "c". :))
Mai bài sử không có tên thằng + với Tùng béo, tình hình là silde show hoành tráng lắm. \:D/
Thằng + nộp phạt 1 nửa, choi nộp phạt 1 nửa, đá đấm thế này thì bao h mới có SH để đi. :-< Bỏ áo AC xong thằng + đóng cho anh em cả cây mới nhá. ;)
Tao cũng không gay mừ, thằng nào gay anh em tự biết, anh em nhờ. :D :)>-

mới add cobenghichchim mà không ai add traibaocaocap90 à...:))...

tình hình là bây h có thêm anh + hot boi rồi nhá..nhưng vẫn không = danh tiếng ngất trời của Diana seller và giáo chủ..:))

anh thử search google mà xem..search đỗ Anh Tú ra ngay giám đốc Diana.:))
anh + hot boi...mai đến lớp lại cho thêm câu em yêu anh + mới được...

bàn mình hổ lốn nào "Anh tú ơi em yêu anh"---> không phải em viết.., rồi thì : giáo chủ muôn năm"..." giáo chủ hot boi"..: em yêu giáo chủ"..ngày mai sẽ có thêm 1 câu nữa..:))..anh + thik là " em yêu anh +" hay là " anh + hot boi" hay là " anh + muôn năm" nào...;;)..:)).. đây là dòng mình tự viết với tình cảm sâu sắc dành cho anh +..:))
--> sến vãi đạn..:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên