11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh + hot trước cả anh Tú và giáo chủ ý chứ :)) =)) :))
lớp mình chiều này lại có cái hay để nói rồi :)) lại 1 hot boi nữa mới đc bới ra từ rất lâu chìm trg bóng tối :)) nay lại đc A1 khai quật lên :)) đó là anh NGuyễn Hoàng Cộng yêu cầu các bạn bàn nào chưa ghi anh tú và giáo chủ thì ghi anh Cộng nhé :)) =)) :))

Ứ, tao chỉ thích giáo chủ thôi, với lại bàn tao ghi giáo chủ no 1, anh Tú no 2, đang định thêm anh Đức no 3, thế thì giờ anh + no 4 à, đứa nào nhìn vào nó lại đánh giá phẩm chất :))

tỉ ti cứ nói phẩm chất..:))....chỉ cần thấy no3 là đủ đánh giá rồi tỉ ạ..:))...
cần gì đến no 4 đâu..:))

em có giáo chủ với anh Tú rồi..chiều nay sẽ có thêm anh Cộng..:x...

Minh` ngoi` cho~ spid3rman........chep.............chep
Da' bong' hay a`.......chep.........chep
May' em Ha`, Bear, Mo,......nghe thay' j` chua....
Cho~ chi. may` day' nha'....;;)
Nhung ma`....tu` bay h tao ko doi. troi` chung voi' mon Ly'
Is, hoc. Ly' chan' nhu j`......

cứ đà này topic lớp mình khéo được giải nhiều bài nhất đấy!!! 1 ngày lên 1 trang, có hôm còn hơn :)) mà mang tiếng của lớp Lý, tao xem 1 trang có 10 bài thì 7 bài của lớp khác :)) yầu men ha :)) :))

hôm nay nhóm tâm béo làm lâu vãi, mất hết cả time của anh em! phạt đê!

Vũ Minh Đức đã viết:
-
-To các em, nói chung là cái dãy 3, 2 bàn giữa thứ tự từ cửa lớp vào là 4 anh rất đặc biệt:
Anh đầu tiên thì chưa bao giờ biết đến gái :)), anh thứ 2 vừa bị gái bỏ và sắp có gái mới :)) Anh thứ 3 thì có người yêu xinh như hoa ở trường ngoài, còn anh thứ 4 thì có người yêu quản ở ngay bàn trên. Nói chung là em nào ngồi 4 chỗ đấy thì nên xin cô cho chuyển chỗ vì không có hi vọng gì đâu :))
Anh đầu tiên ko biết là anh nào =)) Nhưng mà anh ko biết thì để các em khai sáng cho là hợp lí quá còn gì :)) Anh thứ hai hình như là anh Chu Ngọc Trung =)) Anh này thì các em cứ nhoi thoái mái, vì ý sắp có mới tức là các em A1 05 08 =)) Anh thứ 3 hình như là Trung Anh :-? Mà người yêu ở tít trường ngoài là thua kém các em roài, người ta bảo nhất cự li mà :> Anh thứ 4 thì có bảo vệ gần quá =)) Chịu thật roài =))

hohoh anh TRung Anh là anh họ Hải Thanh p2 á :-/
mà thứ tự mà chị nói là từ đâu vào đâu hả chị ..... dãy hàng ngang thứ 3 à chị :D

:)) em nhớ anh Chu Ngọc Trung có ng` bảo là ngồi bàn em, tức là dãy 2, bàn 3 mà, cái bàn giáo chủ no.1, anh Tú no 2, hôm nay có thêm chữ anh + kèm 1 đống Kitty :D chứ nhỉ, thế cuối cùng là bàn em ai ngồi thế? Ai có cái bàn có đặc điểm nhận dạng thế ạ?
Hôm nay anh + chạy lon ton vào lớp mình lấy cái j` thế :D làm cho cái em thích anh choáng :D

Ặc, thằng Trung nó lên núi đi tu rồi các em ạ :)) Bây giờ nó chỉ thích các ni cô thôi :))

lúc đang đi vào căng tin thấy anh + lon ton phi từ trên tầng xuống nhìn đến buồn cười :))

hôm nay quên béng cái quyển cracking SAT2 physics trong ngăn bàn chiều đành mò mặt đến lấy :)) may mà các em này hình như đang nghỉ tiết nên kô sao :)) lúc mình đi ra có em còn nói theo "thế mà cứ tưởng ra bàn mình" :))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
hôm nay quên béng cái quyển cracking SAT2 physics trong ngăn bàn chiều đành mò mặt đến lấy :)) may mà các em này hình như đang nghỉ tiết nên kô sao :)) lúc mình đi ra có em còn nói theo "thế mà cứ tưởng ra bàn mình" :))
thế mà con bạn em kêu anh lấy sổ ghi đầu bài :)) em thấy lạ anh Cộng mà là thư kí lớp thì 12 Lý 1 cứ phải gọi là ;;) :))

mai các em A1 đến lớp anh đi , anh sẽ bắt thằng + ra tiếp đón chu đáo :D
anh trung anh là em họ của hai thanh p2 :D
4 đứa nói ở trên là 4 đứa ngồi giữa lớp dãy hàng ngang thư 3 , đứa đầu tiên được kể đê ngồi gần cửa nhất tên Vũ Minh Đức , sau là Chu Ngoc Trung , sau là Trung Anh _ biệt danh chít chi , và cuối là đặng sơn tùng người được coi là giỏi nhất đội tuyển lý năm nay , người yêu thì cũng đội tuyển hoá :)) biệt danh tùng buôi >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ngại dậy sớm lắm anh ạ T__T anh + ơi, hâm mộ anh thật lòng mà :x mai em sẽ cho tên anh và số no.3 lên bàn em (căn bản là anh Lỳ với Giáo chủ chiếm mất no.2 và no.1 oài) :( cho em nik đi anh ơi :))

Anh cộng về cái khoản đón tiếp( cả zai lẫn gái ) thì chuyên nghiệp rồi :)) =)) :)) khỏi phải bàn anh + nhỉ :)) =)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên