11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
các anh Lý 1 toàn hotboy rồi còn gì :)) =)) :)) :D
còn có hot gay ko thì em ko biết :)) em nghi ngờ anh + vì cái bài của anh ý tron topic Hot BOy kêu nhớ anh Hoàng Anh nhà em :)) =)) :)) hay vãi

Tao đã làm hết slide show rồi. Bây giờ tao phân công :
Vũ vố dẫn chương trình : Dung : phần 1 + 2, Vy phần 3+4, Dim phần 5 + 6, Hà béo 7 + phần ý nghĩa nếu bị hỏi
Mai tao không đi học bọn mày thông báo nhau mà học.

bàn 4 là vợ chồng nhà nọ , nàng là lớp trưởng lớp anh
bàn 5 là bác Choi ngồi với bác Trung kông tử :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Is, con bear cau bai` kinh wa' nha bear;;)
Anh Tu' ngoi` cho~ truong? lop' em roai`
Ko can. lo^i` mat' moi' la.:))
Ah
Anh Tu' co' ac' ko a., co' ngu ko a., co' ban? ko a...........?
I' nham`, phai? noi' la` anh co' hien` ko, co' thong minh ko, co' thom tho ko.?
Dua` ti':D, the' ai ngoi` day~ trong cung` tu` ngoai` vao` ban` so' 4 ngoi` sat' cua? so? a.?
Cho em biet' cai':)

À, và ai ngồi bàn thứ 3 dãy 2, phía ko gần anh Tú so với đứa ngồi cạnh ạ :)
Cái bàn mà bị viết thảm thiết nhất ý ạ :*

hôm nay không ai xem bàn cuối tổ 3 từ ngoài cửa vào à...:-s..:((

anh Tú ngồi chỗ lớp trưởng lớp em rồi..:))....
thế còn ngồi trên giáo chủ là ai??....vì chỗ đấy là chỗ em..:p
có phải là anh nào đẹp zai ko??;;)..:>

Đang định nói câu vừa rồi thì thấy An nói hộ rồi:))
Có j` mai dan' cái sơ đồ lớp lên bảng cũng đc ;;)
Chị cũng hỏi:D Em nào ngồi bàn 3, dãy trong cùng ( thẳng bàn giáo viên ấy), mà thấy hôm nào cũng vẽ lên bàn, làm chị với chị ngồi cạnh cứ phải ngồi sửa:D Hôm nay còn đọc đc mấy dòng rất tâm trạng của em ngồi phía trong;;)
Ah có ai cầm sách văn của tôi ko? mất rồi:(( còn ai cầm vở j` thì nhớ đem trả :-s ( ko nhớ, ai cầm thì tự giác:D)

ngồi trên giáo chủ là 1 bạn tương đối , thân thể đô như lý đức , đá cầu hay nhất lốp anh . tên anh ý là : Lê Trung Kiên
ngồi trong cùng bàn 4 ngồi sát cửa sổ là spider man lớp anh , anh í nổi lên với những bài hát câu thơ bất hủ :D , 1 đặc điểm nữa là anh í đá bóng rất nghệ thuật :D , thích nhé
ngồi bàn ba dãy 2 bị viết thảm thiết nhất là Chu Ngọc Trung , kẻ đang post bài với danh nghĩa Vũ Minh Đức như các em đang thấy :D

Ặc, A1 0508 ở đâu bay tung tóe vào topic lớp mình thế này, muốn tìm nhiệm vụ của Neal giao cho em mà cũng phải tìm đỏ mắt. :-s
Sao đang yên đang lành thì lại tòi ra cái bàn của Kiên vứt thể nhở? :-? Tao nhớ là bàn Kiên vứt làm gì có cái gì? :-? Anh í đạo đức lắm, muôn đời không viết bất cứ 1 cái gì ra bàn đâu. :D
Chúng mày ơi, tìm sử sao khó thế, 3h phải nộp ảnh cho Neal rồi mà bây giờ là 3h24 và tao vừa ngủ dậy, chưa tìm 1 bức ảnh nào hết. :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
mie,thằng trungku kô gọi điện báo, tao kô lên mạng thì lìn biết mai phải làm gì!!! thế mai mày kô đến, bọn tao lấy cái laptop kiểu gì?!?!
hỏi chỗ loạn cả lên, tao ngồi tưởng tượng theo thấy chóng cả mặt 8-}

Nghe các bạn A1 mà tò mò quá, thấy A1 vào topic nhìu quá, hôm nào em rủ chúng nó lên hết trên này:)) :))
Anh giáo chủ là anh nào nhẩy??
Mà hình như hôm nay em đứng từ dưới nhìn lên, thấy mầy anh L1 , 1/2 là đẹp trai, 1/2 là xấu :)) :))

vào topic A1 là sẽ thấy 2 hotboy 12 Lý 1 đấy :))
hic cái bàn thứ 3 dãy thứ 3 từ ngoài vào ai ngồi đấy hả các anh các chị :))

Con Mai Linh sướng nhé, đc ngồi cạnh anh đô như Lý Đức :))
Còn bàn em là anh CNT ạ 8-| đẹp trai ko ạ ;;)

oài thế ở lớp anh ngồi chỗ nào
chỗ mình ngồi mà còn ko biết
pó tay :))
đừng bảo là mỗi hôm anh ngồi 1 chỗ khác nhau ( ngồi cả bàn GV luôn :)) =)) )

-Ặc, mai tao vẫn mang lap đến, có gì chỉnh sửa tiếp luôn cũng được rồi cop ra USB mang vào phòng nghe nhìn.
-To các em, nói chung là cái dãy 3, 2 bàn giữa thứ tự từ cửa lớp vào là 4 anh rất đặc biệt:
Anh đầu tiên thì chưa bao giờ biết đến gái :)), anh thứ 2 vừa bị gái bỏ và sắp có gái mới :)) Anh thứ 3 thì có người yêu xinh như hoa ở trường ngoài, còn anh thứ 4 thì có người yêu quản ở ngay bàn trên. Nói chung là em nào ngồi 4 chỗ đấy thì nên xin cô cho chuyển chỗ vì không có hi vọng gì đâu :))

dãy đấy đặc biệt từ khối sáng đến khối chiều cơ à :)) mà 2 bàn giữa là bàn 3&4 or bàn 4 & 5
dãy thứ 3 đấy khối chiều cũng toàn những đứa đặc biệt ngồi :)) =)) :)) nơi mà giờ nào tiết nào cũng bị nhắc vì nói chuyện :))

To Linh :Ý anh là trong sơ đồ lớp em thì anh ngồi ở đâu ?? Bàn nào ??

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên