11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, SN Tùng con à? Chúc mừng nha. \:D/ :)>- <:p
Chán thế, CHE không thắng 10-0 để tao mua SH tặng mày, nhưng dù sao, chúc mừng MU, CHE thua tao khoái lắm, kỉ lục của ARS vẫn được giữ nguyên mà. :D :p

Cám ơn tất cả anh chị em, yêu mọi người lắm:x.
Cám ơn cả quà sinh nhật của Fletcher nữa, bàn thắng nhìn điêu vãi hàng:)). Nói công bằng thì trận này Chel cũng hơi đen, nhiều cơ hội vậy mà không ghi bàn:)).

Êu êu, chúng mày có thằng nào biết cái bài được hát ở phần cuối bản tin thể thao 24/7 ngày hôm nay không? lúc phát lại chiến thắng của MU trong hình ảnh thể thao trong ngày íí? Cái bài hát đồng ca hay thế. :D Ai biết không thì bảo tao. :D

bài ấy có trên www.manutd.com đấy, nhưng mà nó kô cho down, chỉ nghe được thôi! lên đấy còn nghe đc cả về Cole, Giggs, Nis, .....cơ mà, ảo lắm!

sinh nhật tùng con à thằng lợn thế mà ko báo tao để tao còn lên ăn mừng cho mày chán thật

Nguyễn Quỳnh Maiở bàn tao cũng có chữ [B đã viết:
Anh Tú ơi[/B] đấy..:D...dám cá chỉ trong phạm vi 5 ngày trở lại đảm bảo sẽ có vài anh ở lại xem mặt các em gái A1..:))..
mà tao nói thật..ở ngoài ông Tú không hay như trong ảnh đâu..đen gần bằng Cộng ý..:(...mờ chúng mày có cần quá khích thế không hả..:))..tỉ ti lại còn cho câu Anh là ánh sáng của đời em...:))..
chúng mày mà làm người iu anh ý ghen thì chết..:p...mà bỏ người iu roài à...chúng mày sướng nhá...mà tao cũng chẳng ham hố gì ông này..:-s..
Tinh` hinh` la` the' nay`
Lop' em co' 1 so' dua' cuong` nhiet. 1 nhan vat. lop' ta co' ten la` Tu'
Kinh' bao' kinh' bao'
Tinh` hinh` la` anh y' co' len HAO ko a.:)

tú có lên HAO đấy . đẹp trai lắm , yên tâm chưa có người yêu đâu :D bọn em cứ lên thẳng lớp anh mà làm quen đừng ngại :D bọn anh cởi mở lắm , Huyền à

Phạm Thanh Sơn đã viết:
=)) =)) =))
Thằng Sơn nói nghe tình cảm quá =)) :)) :)) :))
Quan trọng là chuyên Lý từ lâu đã có truyền thống thân thiết với chuyên Anh :)) . Anh với anh Sơn với Anh + đều đã từng có người yêu chuyên Anh nên các em cứ yên tâm mà tiến :))

:)) sáng nay đến lớp mình chửi ngay "dm thằng chó lỳ đi ký tên lên bàn tao" :)) xong hóa ra bàn nào cũng có "anh tú 12 lý" này nọ blah blah :))

Cả ngày hôm qua tao luyện được 1 tuyệt kĩ mới đến sân sẽ cho anh em xem. Chắc chắn đây là 1 cuộc cách mạng bóng đá lần 2 :)) Tao đặt tên là cú đi bóng nhật thực, quẩy chưa:* À hôm nay còn phải kiếm 2 con Sh nữa nhỉ:>

Lê Sơn Tùng đã viết:
Cám ơn tất cả anh chị em, yêu mọi người lắm:x.
Cám ơn cả quà sinh nhật của Fletcher nữa, bàn thắng nhìn điêu vãi hàng:)). Nói công bằng thì trận này Chel cũng hơi đen, nhiều cơ hội vậy mà không ghi bàn:)).
Tùng Con mày bỏ sang Anh thì còn ai chia sẻ với tao nỗi căm phẫn lão Thạo. :(( Lại còn tình yêu với Man nữa. Này bây giờ mày cao lên bao nhiêu rồi sang Anh đã học được bài đánh đầu gì về nhớ dạy anh em đấy:)>-

Cho em pon chen cái nhỉ!!!
Anh Tú ơi, anh có phải là cái anh mặc áo khoác màu xanh biển, lên sân khấu làm giám khảo trò chơi hôm giao lưu của lớp khối chuyên Nga ko???8-} Mấy đứa (nữ) lớp em khen anh đẹp trai!!! =D> Hôm đấy em ko nhìn kỹ (cận +loạn), hôm nay lên nhìn cái ava mới thấy anh đúng lới thằng mod TA nói: đẹp trai thật!!! =D> =D> =D> 8-} 8-} 8-} (mặc dù hơi đen)
Hôm nào các anh L1 0306 xuống L1 0508 chơi đi =D> =D> :)) 8-}

Anh Tú có đến nỗi đen lắm đâu :)) Em cứ chê nó đen thì chẳng lẽ cứ phải như anh "Vũ Minh Đức" mới đc gọi là trắng ah =)) Thế anh + với Linh đen thì gọi là gì nhỉ :-?

anh ấy đẹp trai lắm mà :D được rồi để hôm nào dắt anh đẹp trai xuông chơi với các em vậy hén :D

thằng Lỳ bây h nổi tiếng quá nghen :D ^^
mà hôm đấy có anh Boa cũng lên nhoi với anh Lỳ sao ko thấy ai nhắc đến thế :))

Các anh ơi, nếu đi thăm quan các anh đi với A1 bọn em nhé :D (dù j` chúng ta cũng cùng phòng học :D)

Nhưng mà tình hình năm nay 20 năm kỉ niệm trường không tham quan thì phải. Buồn thế, không có cơ hội giao lưu với các em lớp Anh :)). Hay là hôm nào để các anh lớp Lý ở lại lớp chờ các em lớp Anh 1h đến :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên