11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Muốn chết quá. Sao tự dưng bao nhiêu chuyện ập xuống đầu miinhf như mấy tấn bom chứa bởi 1 chiếc B52 rơi vào đầu vậy. Gần đây có nhiều chuyện không hay quá. Anh em có gì vui kể đi, để tao vui với.

hôm nay, đang học sử, tự dưng tao nghe thấy 1 giọng hát nho nhỏ từ đâu vọng đến, hát bài "truly madly deeply" hay sao ý. Rồi giọng hát to dần, to dần ... rồi to đùng cả lớp nghe thấy luôn! té ra là thằng + nghe ipod, hát to vãi hàng :)) chàng đang hát say sưa thì cô Sử bắt được, ghi tên là "+ hát karaoke" vào trong sổ đầu bài :)) :))
rồi đến cậu thồn, ngồi học 1 lúc thấy quay sang tâm đú nói chuyện say sưa, tình cảm, 1 lúc sau thấy cậu quay ngược hẳn lại, nhìn ra ngoài trời 1 cách mơ mộng :)) :)) thế là bị ghi vào sổ là "thồn nghe + hát, kô tập trung" :)) :)) :)) ôi buồn cười :))

Cụ ơi nó hát Stay the Same:))
Lúc đầu thì nghe thấy + hát nhỏ, tg nó hát như mọi lần, ko nhắc. To dần, ko nghĩ là nó dùng ipod nên cũng ko nhắc. Đến lúc The way u know exactly:)) thì đã quá muộn:))
Lại còn hỏi rất ba ngơ: " hát to ah`, hát to thật ah`':))
Chết cuời:)):)):))

Tình hình + về nhà chép 300 lần lyric bài "Stay the same" hoặc chép 300 lần câu : em xin hứa sẽ ko bao h hát "Stay the same" nữa :))

thế còn cái câu "em thưa cô, ghi vào sổ thì, mẹ, bị chép 300 lần đấy ạ" mà 0 vô đối ah:))

Hoàng Tùng Anh đã viết:
thế còn cái câu "em thưa cô, ghi vào sổ thì, mẹ, bị chép 300 lần đấy ạ" mà 0 vô đối ah:))
=)) còn anh em bào chữa cho cái câu ấy thì còn vô đối hơn=)) :))=D> Nói thế mà cô cũng tin, cũng may, ko lại thêm cái tội sử dụng bad words thì + tàn đời:)):)) Mà cũng may từ đệm thêm vào đúng chỗ:D:D:> ;;), câu đúng ngữ pháp, chứ nếu từ mama đặt lửng lơ ở chỗ khác thì hết chối:> :* :| :-? b-) :)):)):D

Ah TA ơi thứ 7 tôi thi với Ku, Zim,:D nên cái vụ Sử thì chắc ko làm đc j` nhiều đâu, nhưng nhớ ghi tên tôi vào nhé:D

Chết bớt đi cho xã hội bớt 1 người, đất rộng thêm 1 phần. :D :p
Thằng + Kara sáng lắm, tao nghe cô í còn bảo gì gì mà "ra Karaoke Thùy Linh gần trường mà hát" nữa cơ :)) Mà bà Tuyền nghĩ cô ngây thơ quá đấy, cô biết thừa, giả vờ cho anh em được cười thôi. :))
Sơn muốn có bạn gái, anh em mình lên danh sách vài chục đứa cho nó tick lấy vài con đê. :D :p

đấy ,có em Triệu Mẫn xinh vãi hàng mắt như trăng rằm đấy ,bay sang TQ mà nhoi em ý :p ,ko thì cứ nhoi 8 em lớp mình đi đã ,cây nhà lá vườn có hơn ko ,việc gì phải tìm xa xôi :p :))
mà khéo bác Hiệp nghĩ ra chiêu mới ko bắt thằng + chép phạt 300 lần nữa mà lên trc' lớp hát bài stay the same 300 lần thì mừng :))

bà Tuyền hâm m!e nó rồi:)) 19/11 mới thi, mà thứ 7 tuần sau là 12/11, sao lại 0 làm, định ngồi mát ăn bát vàng hả:p, ở đời phải biết mình là ai chứ :))
mà nhân tiện chúc các bạn, ngày 19/11 thi tốt :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Minh Tùng đã viết:
mà khéo bác Hiệp nghĩ ra chiêu mới ko bắt thằng + chép phạt 300 lần nữa mà lên trc' lớp hát bài stay the same 300 lần thì mừng :))
:)) + hát xong thì anh em sẽ hiểu ngay ý nghĩa của cụm từ " vỡ mồm " :)) 300 lần cơ mà !!!

Chết bớt đi cho xã hội bớt 1 người, đất rộng thêm 1 phần.
Thằng + Kara sáng lắm, tao nghe cô í còn bảo gì gì mà "ra Karaoke Thùy Linh gần trường mà hát" nữa cơ Mà bà Tuyền nghĩ cô ngây thơ quá đấy, cô biết thừa, giả vờ cho anh em được cười thôi.
Sơn muốn có bạn gái, anh em mình lên danh sách vài chục đứa cho nó tick lấy vài con đê.

Thùy Linh ở chỗ cầu giấy ý, chỗ công viên thủ lệ :)) baot + ra đấy mà hát kara :D

Quên đi, mẹ nó dũng cảm lắm, đánh đuổi nhện như trĩ cơ mà, có khổ thì khổ thân nó suýt nữa đang nằm ngủ thì cả con nhện to bằng nửa bàn tay bò lên mặt thôi. :))
Tối nay có MU -CHE, tao sẽ làm đối trọng với thằng +, mày vào MU bắt 5-0 thì tao vào CHE bắt 10-0, anh em mình cố gắng làm con SH đi chung đê. :)) :)>-

uah . mừng sinh nhật tùng con , ko có anh e chắc mày buồn lém :D
em vừa mới tìm được 1 trang web riêng của bọn kiểm toán , hay lắm rồi :D

mừng sinh nhật tùng con!!! Mọi người đều quý mày, = chứng là cả đội MU vừa thắng Chel 1-0 để mừng sn mày B-) :D
p/s: lần sau man đá tiếp mày lại sn đê \:d/ man lại thắng đấy :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên