11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay tự nhiên bác Hiệp mới mang chiện đi tông ra nói. Không hiểu mấy ngày nữa mùa đông, thằng nào còn thèm đi tông chiến nữa :))

Ta^t' roai` con` choi to^ng thi` la` choi kieu? Nha^t. Ban? a`
:))

hôm nay tao cũng bị gọi này, cũng mới làm 3 bài đầu :)) chắc phải đi làm bữa nữa, để tao chỉnh lịch lùi xuống 1 tí, anh em mình đi chiến đấu!

Đi tất mà đi tông thì phải rạch một đường của tất giữa ngón cái với trỏ :)) không thì xỏ tông chiến thế nào :))

Cần gì phải xẻ,cứ đi tất bình thường thôi, đi tông vài bữa nó tự rách toạc ra ấy mà .... Yo Man !! :))

[Bay bay vào, dừng lại, yầu men, xay ngô]
Hay là sắm tông có quai hậu giống Bích Tâm í, vẫn mang dáng dấp của tông chiến mà không bị bác Hiệp nhàu. :))
[Lại xay ngô, yầu men, bay bay ra]

Giống Nhật Bản vật :D :D
Nick name hay thế các anh : Tùng "Buôi" ,Kiên "vứt",Vũ "Vố" :D
Hôm nọ anh Boa với anh Lỳ hay vật :D

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng thế , yo man :)>-

----------

mà trương trọng khánh là ai vậy ? em trai boa hay em trai li` ? :D

Nick name hay thế các anh : Tùng "Buôi" ,Kiên "vứt",Vũ "Vố"
Hôm nọ anh Boa với anh Lỳ hay vật
còn trungzim nữa, thiếu rồi B-)
hôm nọ anh boa với lỳ hay vật là hay ntn, đọc xong tao cứ tưởng là 2 thằng nó vật nhau =)) yau` men, sốc nhiệt mày cứ thích sốc nhiệt

tao vửa đúc được 1 kn , nhg thằng có người yêu năm 10 11 thi lên 12 nhịn đi. t nhg~ thằng trước nay chưa có thì đang quất kiếc tứ tung roài , chúng mày thích nhé :D giới thiệu cho tao ai đấy đi mùa đông mùa điếc , ko có ai buồn muốn chết :)

thằng sơn phải học cách cuời giống thằng boa hôm thịt chó thì mới mong có người yêu

sáng thật , à mà bà bô hôm nay lại mang thịt chó về =)) , ăn 2 lần trong tháng
ko biết là double đỏ hay đỏ thành đen

bây h anh mới nhớ ra là sao ko rủ anh hà nhỉ

mấy trang anh em mình tìm được sáng trưng mày ạ :)) để mai tao đi thực hành luôn B-) :))

Máy tính vừa mới sửa đc, mất cả Word rồi:)) Thứ 5 nộp bài Địa :(( Bây h vẫn chưa làm dc j cả? Có ai làm chưa?
Lạnh quá, đi ngủ.

Bà Tuyền không nhắc thì em quên mất, máy to hỏng, trong lap chẳng có cái gì, tìm tài liệu thì dễ nhưng không hiểu in ấn, roài font chữ thế lào :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên