11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xin lỗi huynh Sơn, đệ quên mất còn huynh cũng đồng sáng tác với Buôi, đệ xin chịu phạt vài chen nữa với mấy câu thơ

Hát xong anh em ta đi quất
Quất rồi lại rượu chó no say :))

tao mệt quá buồn ngủ quá 8-} ,lúc nãy từ nhà Sơn về đi ăn tiếp với ông bà già lại làm mấy ly nữa bây h oải quá sắp gục rồi :))

thằng chó được đi ăn thịt chó với đại gia bmw 760Li mà còn kêu à :))

Mừng thế, sao lại có cả đại gia 760Li thế này. :))
Phải công nhận rằng hôm qua là lần đầu tiên em được biết thế nào là rượu thịt no say, đúng là tâm trạng phấn khích có khác, chén cứ tì tì mà bụng vẫn cứ có cảm giác trống huếch trống hoác, chỉ khi tàn cuộc vui rồi đứng dậy tỉnh táo mới thấy no. :D Hôm qua em quẩy quá các anh ạ, lúc đầu thì không sao, nhàu nhĩ vài chén chưa xi nhê gì, đến lúc phạt nhau với ông + xong thì bắt đầu quay quay, sau đó hô hào thêm vài choác thì đứng không nổi, người cứ ngả ngả nghiêng nghiêng chỉ muốn dựa dẫm, ăn nói thì linh tinh hết cả lên. :))

:(( Anh em ơi sao Man lại thua nhục thế. Man là 1 nửa cuộc đời em mà cứ làm em buồn hoài. Kiên Vứt tự tử đây.

Hôm qua lúc tao chưa lên đến đấy, gọi điện đã nghe thằng + nói anh em say hết cả rồi :))
Đến thì ông + lớn say mẹ nó rồi, thằng Chit với thằng béo mặt đỏ lừ, nghe kể thằng Boa dở hơi toàn ngồi cười một mình :)) Buôi toàn lải nhải " Tâm Tâm " :)) còn mỗi mấy thằng tỉnh táo.
Ưng câu "Chúc cho anh em thằng nào chưa có người yêu sẽ có người yêu, thằng nào đã có người yêu rồi thì quất" :))

Vũ Minh Đức đã viết:
Hôm qua lúc tao chưa lên đến đấy, gọi điện đã nghe thằng + nói anh em say hết cả rồi :))
Đến thì ông + lớn say mẹ nó rồi, thằng Chit với thằng béo mặt đỏ lừ, nghe kể thằng Boa dở hơi toàn ngồi cười một mình :)) Buôi toàn lải nhải " Tâm Tâm " :)) còn mỗi mấy thằng tỉnh táo.
Ưng câu "Chúc cho anh em thằng nào chưa có người yêu sẽ có người yêu, thằng nào đã có người yêu rồi thì quất" :))
Ủa Minh Đức ơi mày là thằng nào thế:-?

----------

Anh em ui thứ tư 10 h đá bóng nhớ ;)
Trận trước xin lỗi anh em chỉ ghi có 1 bàn
Trận này đừng rủ bọn toán2 nữa, đòi 3 ngày mới được tiền

ơ cái thằng kia anh em chúc nhau gì thi to nhỏ thôi lôi hết lên đây điều chúc nó không thiêng , [-x mày muốn anh em ko được giải đen à [-(

=)) sao Kiên vứt lên đây quẩy thế :)) , "Ủa Minh Đức ơi mày là thằng nào thế" =)) ,nó là thằng Minh Đức chứ là thằng nào :))
nghe ông trình bày buồn cười quá :))

thằng trung kia , đừng gọi tao là " huynh Sơn " nghe thối hoắc à [-x
anh em ơi việt nam thắng rồi , mẹ anh em mình mm thật . đội tuyển việt nam của chúng ta đã , vô địch rồi :)>-
tao hứng chí lên post bài ngay tức thì =)) , mẹ ngày đầu tiên sau khi ăn thịt chó tao thấy đã may mắn rồi , đầu tiên là ngủ dậy được bà bô vứt vé xem phim vào mặt , đi xem xong về xem VN đá thì thắng , mai ông bà bô còn hứa dẫn đi đây đó nữa , thích lắm rồi =))

Mai lớp mình bày trò ăn mừng giờ ông Thạo đê, đỡ phải học.

hôm qua tao rủ Khoa Đức đi ăn cùng anh em ,nhưng nó bảo ko đi đc fải đi xem guitar ,tao mới đùa nó là ko đi giải đen kiểu gì tối đi cũng đâm xe chết :)) ,cuối cùng chính mình mới là ng` bị xòe 8-} (trc' khi đi ăn) ,may mà ko chết :))

anh em đi ăn vui thế?!? tao kô đi được, ngồi đụt ở lớp học đến 7h thì đi xem phim, xem phải cái phim quẩy cực, "Noel vui vẻ", phim Pháp, có 1 khoảng đất bé tí mà 3 phe đánh nhau, Đức, Pháp, Xcốtlen, đánh nhau chí chết rồi đến đêm Noel, ban đầu từng chỗ một hát, sau thấy đứng hết cả lên hào, nhìn nhau hát, rồi 3 đại ra đàm phán ---> ngừng bắn đêm noel, quân lính leo lên uống rượu nhảy nhót hát hò ầm ĩ :)) sáng hôm sau, chuẩn bị bắn nhau thì thấy 1 thằng Pháp leo lên đào hố chôn anh nó chết ---> 3 đại lại đàm phán, lại nghỉ bắn 1 ngày để đi chôn :)) :)) rồi sáng hôm sau nữa, đại pháp đang ngủ thì thấy đại Đức sang tận hào mình, gọi, bảo là 10' nữa pháo binh Đức sẽ bắn vào hào Pháp --> mời sang hào của Đức mà tránh đạn :)) :)) :)) cả lũ lục tục kéo sang hào Đức, 10' sau đạn trút ầm ầm, sau đấy, bắt tay bắt chân chào, chuẩn bị về thì thằng Pháp bảo chắc chắn quân nó sẽ đánh trả ---> cả lũ lại lục tục kéo về hào của Pháp để tránh đạn :)) :)) :)) :)) vãi hàng chiến tranh :)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:roflmao: thôi xin ông ,lý liếc cái gì ,mệt cả đầu ,kệ mẹ cái bọn TH ~:>,liên quan gì đến mình :nono:
đề nghị ông đổi luôn cả cái chữ kí nữa :|,copy cái đoạn dịch của bọn Asiasoft dịch linh ta linh tinh đọc lên nghe ngu như lợn :mad:) :roflmao:
mừng cho hôm thứ 7 đi giải đen :drummer: ,hôm nay tao với thằng Sơn đều bị Thạo gọi lên nộp bài :)) (mới làm 3 bài) 3:-o

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên