11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mẹ sao hôm nay máy điên thế ,rõ ràng tao nhìn thấy last post của Đỗ Anh Tú lúc 9h5 mà ko thể nào xem đc ,thấy mỗi bài thằng Boa ???
tao vẫn chả hiểu gì cả, sao 1 đứa lại có 2 tên vừa triệu mẫn vừa giả tịnh văn thế ???triệu mẫn là nvật trong Ỷ thiên còn giả tịnh văn là ng` đóng à ???

Lương Hoàng Long đã viết:
Cái gì thế này? Mai không có Sa đì thì ai hậu vệ cho Khoa Đức về thủ môn? :-s Trung zim thì đã đi với gái rồi. :(
Mai tao chỉ sợ có ai dạy thay thì mừng, nghỉ cũng như không. :))
Thằng Sơn đi mà ở nhà quẩy với Ỷ Thiên của mày, lên đây bốc phét không ai hiểu gì đâu. :))
mai thuê tạm Đức đụ vậy hoặc thằng bốp nếu nó đi được

Hôm nay đá với Toán 2 Kiên Vứt sẽ trở thành người hùng với 2 bàn thắng. Xem tao nói có đúng ko nhớ

Cố lên, Kiên vứt, mọi người đều ủng hộ anh;) . Cả lớp vỗ tay khen bé nào=D> .....

Bố khỉ, lớp mình đá như dở hơi mà vẫn thắng 2-1, bàn gỡ của nó là 1 bàn rất ba ngơ: bên nó căng ngang, bóng đập vào chân tao chui qua háng Đức đụ vào, rất nhạt. :D Nhưng mà nếu mình may mắn hơn (đúng ra là kết thúc tình huống tốt hơn) thì có thể ghi thêm bàn thắng. :D
Hôm nay lam lũ, đá được 10 ph đầu, đang vào guồng thì tự dưng vào bóng 1 quả liều quá, chấn thương luôn, làm những phút còn lại đá thiếu cảm giác quá. :( Bây h chân đang sưng 1 cục to đùng. :-s

mấy hôm nay ốm ốm sáng nay lại fong fanh fóng xe ầm ầm lạnh vãi hàng ,xong rồi đi chơi cả sáng đến h mới về mệt quá chắc sắp chết rồi :(

hôm nay nhạt nhòa vãi hàng, sáng nghỉ Thạo đi bắn với anh em được một lúc thì chán, nhạt, sao đó đi xem phim cùng bọn nó thì hết phim :D--> thế là đi về cùng Tâm béo rồi quay lại đá bóng. Tưởng thế nào chứ đá nhạt ko thể chịu được, thắng được 2-1 là lạ đấy :))

----------

em đang chán quá các anh ạ :(
học hành bây giờ căng thẳng, mệt quá rồi, rồi còn nhiều chuyện nữa, em sắp nổ tung đầu đây:-s

Các bác buồn làm đ gì. Đằng nào anh em thứ 7 này chẳng chơi thịt chó giải xui :))
Hôm nay bị gái đèo phóng 80 cây suýt chết vì hãi :))

Gái nào? Chúng mày gái gú sướng thế, chả bù cho tao, chả thấy xuất hiện đứa nào làm cuộc đời tươi sáng cả. :(
Đúng là cái bọn lớp mình, đi chơi mà chả rủ rê gì, toàn đi riêng hú hí với nhau. [-( Cả ngày thấy sướng nhất 1 cái là trưa nay được ngồi sau Dylan đóng đóng vào res ăn trưa, khện vãi hàng. :)) :>
Sa đì à, bác cố lên, tự tin lên, cuộc đời còn nhiều điều tươi sáng lắm, lạc quan đi, nhiều lúc em cũng quẫn chí lắm, định làm liều. Nhiều chuyện mấy thì nhiều rồi cũng sẽ qua thôi. Không sao cả. :D :)>-

ờ hay thứ 7 anh em thịt chó phè phởn rồi đi nhậu xong cả lũ làm liều nhảy ra giữa đường cho xe cán chết hết ,đỡ phải mệt mỏi nghĩ ngợi chán đời nữa :D ,cho giải tán mẹ cái lớp 12 lý luôn :))

bố thằng boa , ngồi sau dylan là cái lìn bà thìn gì đâu mà phải nhấn mạnh , làm như ở đây chưa ai có diễm phúc ngồi trên dylan hay cái gì xịn hơn dylan í nhỉ =)) :)) =))

tao chưa nè :)) :)) hôm nay đi xem film, ngồi cười đau cả bụng! :)) kô thể đỡ được cái film này :)) ôi buồn cười :)) :)) :))

gì thế ,anh em đang chán đời mà chúng mày cứ đi` lan với ôm bụng cười gì thế ,phá bạc quá [-x
em đang ngồi học văn ,đc 1/3 rồi 8-} ,chắc đến sáng mai thì xong ,đánh răng rửa mặt thay quần áo rồi đi học luôn :))

tao xem xong film rồi , cũng thấy bồi hồi hụt hẫng phết :D
đây là cảm giác hay có của tao , khi xem xong 1 bộ phim tâm đắc :D như kiểu có tan thì có hợp , cuộc vui nào cũng đến lúc tàn í mà :"> ...
nghĩ đến đây , tao lại nghĩ đến cuối năm :D anh em mình chia tay , buồn nhỉ :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên