11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao cũng thấy mày sống bạc lắm Boa ạ. Bố mày đang nói chiện với em An hộ thằng béo mà mày dám ra giở trò sàm sỡ :)) :)) :)) . May cho mày là tao chưa cho mày đi kiểu lợn bay sà mặt đất :))

Đâu, em đâu có bạc bẽo gì? Tại sao các anh lại không tin em, tình em vẫn như thế mà? Bao yêu thương em trao trao về các anh các anh có biết... :-" :)) :D :p

ai cho thằng Trung nói chuyện với em An của tao :nono:
các anh ơi chiều nay em thi ở RV :cry: ma` bây h mới học được 1/2 và 1/2 tiếng nữa là phải có mặt :roflmao:

chúc mày thi tốt!
sao tự dưng, topic lớp anh em mình hổ lốn thế, mỗi thằng 1 phách, kô thằng nào post theo thằng nào cả?!!?
Sáng nay, học hết 3 tiết, tập trung anh em 1 lúc, ban đầu thấy đông đông, xong rút dần rút mòn ---> còn mỗi 3 đứa, tao, Lỳ, Chít, xong dung nạp thêm mông cong, đi lượn :)) mỗi tội đi buồn ngủ nhưng được cái ăn ngon :D

Các anh ơi, mai là 20-10, em đề nghị anh em mình có chương trình gì đó kỉ niệm cho chị em vui. :D Bọn mình cố gắng nghĩ ra cái gì đó hay ho 1 2 tí, tao phân công thằng zim mang máy ảnh., nhớ chưa? :D

Em đề nghị trích quỹ lớp hay cái gì đấy mua 8 bó hoa tặng chị em nhà ta. Có cần mang theo nhạc cụ gì không, hay mang guitar cho Khoa Đức biểu diễn.

Topic hổ lốn :)) Post cho nó thêm phần hổ lốn =))
Ngày mai 20-10 mua hoa, trích từ cái gì đấy là cái gì đấy :)) Ví mày hả Trung =)) Dạo này mày thừa tiền quá. Mà sao mày lại dùng cái nick này, làm lúc đầu tao chả biết tao đã nói chuyện với bạn Minh Đức hồi nào 8-}
Bạn Boa lâu nay kêu ca gái bỏ, thế ra là vì bạn ý chạy theo zai nên các bạn gái bỏ đi mất :-s Tình hình [-x gay là ko ổn :p

trưa nay nằm xem trận Real-Rosenborg đêm qua thấy bọn Real đá quẩy vật,thằng Becks đá điên vãi,bàn của Raul thì điêu kô tả được 8-}

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
trưa nay nằm xem trận Real-Rosenborg đêm qua thấy bọn Real đá quẩy vật,thằng Becks đá điên vãi,bàn của Raul thì điêu kô tả được 8-}
Vào CLB bóng đá post đi ku. Cái này post ở đây làm gì:)).

----------

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
Vào CLB bóng đá post đi ku. Cái này post ở đây làm gì:)).

Anh em có kế hoạch đi ăn thịt chó ở đâu đây. Tao đề nghị ăn xong đi hát karaoke, lâu lắm không hát roài, thèm vãi :))

Hít no lắm rồi, đi lắm chỉ tổ bạc mặt rụng tóc. :D
Chiều nay đi học thật là mừng, được nghỉ vì 1 lý do rất ba ngơ, lại xém tí nữa thì bị chém cho mất đầu, may mà có anh em giúp. :-ss

sáng nay đen như chó :|
bà già tao vừa gọi cho bác Hiệp xong ,fải viết bản kiểm điểm :)) ai đời chỉ quên vở mà fải viết kiểm điểm ,mừng thật ,nói chuyện xong thấy bà già mặt hầm hầm như đúng rồi :))

sáng nay đen như chó :|
bà già tao vừa gọi cho bác Hiệp xong ,fải viết bản kiểm điểm :)) ai đời chỉ quên vở mà fải viết kiểm điểm ,mừng thật ,nói chuyện xong thấy bà già mặt hầm hầm như đúng rồi :))

Các anh ơi, đến bây giờ em đã nhận ra rằng: cái thằng mình siêu quẩy siêu ảo siêu siêu nhân lắm rồi. :-s :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên