11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lỳ có avatar sáng bừng! chị mày à?!? hôm trước tao thấy đi atila hay spacy gì đấy với mày! mà sao chị em mà chả giống nhau gì cả :-?

Mẹ anh em xem đồng phục lớp thế nào, mùa đông đến nơi rối hết cả mặc, hay làm đồng phục mùa đông cho nó chất =))

Trung zim không biết gì, cứ là chị thì phải giống nhau à? [-x
Hehe, hôm nay chào cờ thằng Lỳ chỉ cho em 1 con hàng vô đối lắm, em tự hỏi con này với em Trang thì có phải bên 8 lạng, người nửa cân không? :-/
Đồng phục lớp à? Xúc tiến nhanh nhanh lên, thời gian trôi nhanh lắm, đùng cái đã sắp hết HK1 rồi. :| Mùa đông mùa hè mùa gì cũng chiến, miễn là có đồ để mặc. :D

ờ , lớp tao vô đối lắm hải dớ ạ :)) nếu có làm áo giống lớp mày ( mày ko dám mặc ra ) thì bọn tao chắc vẫn mặc :))

Hôm nay mới được thấy mấy em Trần Phú :)) Thằng Chít hẹn đi ăn kem kiểu đ gì 5 anh đứng ăn 3 em đứng nhìn chẳng ưng gì cả. Ăn xong các em toàn nói mấy cái hổ báo. Các anh sợ quá cắt đuôi hết về nhà :)) Tao ưng các em đấy rồi đấy :))

sao thằng trung ku toàn ẩn mình dưới đại gia khủng bố thế?!? nick mày đâu?!?

Em phải núp bóng quan lớn chứ :)). Dung nk em chán rồi, phải chiến mấy nick hổ báo cho nó máu :))

Nguyen Minh Hai đã viết:
rút kinh nghiệm lớp tao nhé, làm xong không dám mặc ra đường
bạn Hải dớ láo nhờ ... có cái j mà ko dám mặc ra đường :madflame: :madflame:

Trần Đức Trung đã viết:
sao thằng trung ku toàn ẩn mình dưới đại gia khủng bố thế?!? nick mày đâu?!?
Chúng mày cẩn thận,thằng này chắc là sắp đánh bom khủng bố lớp mình:)).

Em đâu dám nhoi, bác Choi nội công thâm hậu, chưa gì đã chết mấy em :mrgreen: Em bây giờ liên đỉnh Thiên Sơn tu với thằng Sơn bẹn rồi :)) :)) :))

Thằng Boa bây h sống bạc lắm anh ạ,nếu các anh còn tin em thì tẩy chay nó đi,nó ko phải hảo hán đâu.... bạn bè gặp nạn mà nó bỏ mặc,còn nói gì đến 2 chữ "huynh đệ" nữa chứ !!

----------

Trần Đức Trung đã viết:
Lỳ có avatar sáng bừng! chị mày à?!? hôm trước tao thấy đi atila hay spacy gì đấy với mày! mà sao chị em mà chả giống nhau gì cả :-?
Đi Piaggio LX.... bà ý ko giống tao là đương nhiên, chẳng có họ hàng máu mủ gì cả,giống nhau thì mới là có vấn đề :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên