11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có đứa nào biết bài hát quảng cáo sunsilk mà có 2 đứa ngồi ngoài vườn là bài gì ko ???biết thì nói cho tao ,tao xin hậu tạ :|

Thằng Sơn yên tâm, anh em mình còn bên nhau dài, kể cả mai này có ra trường thì cả lũ vẫn chơi với nhau mà. :)>- Tao chỉ nhớ cái mác HS THPT thôi, sao cấp 3 không kéo dài 5 năm như tiểu học nhỉ. :(
Ước gì về sau trường Ams bị đập đi xây chung cư cho anh em về ở gần nhau nhỉ. 8-> :D :p
Tùng béo, nếu tìm ra cái bài đấy thì hậu tạ cái gì? :-?

đụ má , tao ko vào yahoo được , ko hiểu vì sao nữa , tao remember my ID and pass mà bây giờ vào nó bảo ko vào được , má , thế thì chết tao rồi :(:)(:)((

tình hình là tao đang đánh bài dự thi cho anh em, nhưng có câu 9, nó bảo hãy nêu những cách để phát triển trường hơn ...... mà tao thì ý tưởng đâu để nghĩ ra 10 cách khác nhau cho 10 thằng!?!?? thằng nào có cái gì thì post lên đây cho tao, tao đi Mỹ Đình về rồi thì làm nốt! B-) VIỆT NAM VÔ ĐỊCH!!! (nói thế cho kêu chứ chắc thua Thái Lan liểng xiểng thôi :)))

Phạm Thanh Sơn đã viết:
tao xem xong film rồi , cũng thấy bồi hồi hụt hẫng phết :D
đây là cảm giác hay có của tao , khi xem xong 1 bộ phim tâm đắc :D như kiểu có tan thì có hợp , cuộc vui nào cũng đến lúc tàn í mà :"> ...
nghĩ đến đây , tao lại nghĩ đến cuối năm :D anh em mình chia tay , buồn nhỉ :)

ngày nào mà chúng mày chẳng chia tay, hôm sau lại gặp, buồn làm gì?:))

Phạm Thanh Sơn đã viết:
tao xem xong film rồi , cũng thấy bồi hồi hụt hẫng phết :D
đây là cảm giác hay có của tao , khi xem xong 1 bộ phim tâm đắc :D như kiểu có tan thì có hợp , cuộc vui nào cũng đến lúc tàn í mà :"> ...
nghĩ đến đây , tao lại nghĩ đến cuối năm :D anh em mình chia tay , buồn nhỉ :)
b-) đã là hảo hán thì ko được nói đến từ buồn với cả chia tay [-x .

để phát triển trướng tốt hơn thì trường nên dọn đi chỗ khác ,chỗ ở Nam Cao này đập đi xây chung cư cho anh em lớp Lý ở :))
cách khác để phát triển trường là để tao lên làm hiệu trưởng ... :D

Hô hô, Tùng béo chí lớn có giỏi thì thứ 2 tới này chào cờ, lên sân khấu nói thẳng vào mic là: "Từ ngày hôm nay, tôi sẽ là hiệu trưởng của trường, quyết định mới là cả trường được nghỉ học 1 năm để xây dựng trường mới, chỗ này sẽ thành chung cư 36 tầng cho lớp Lý 03-06, mỗi thằng 1 tầng." đi xem nào? :))
Anh ơi, vừa xem bóng đá xong, vãi hàng thật, Việt Nam vãi hàng, vãi hàng Việt Nam. \:D/ \:D/ \:D/ :)>- :D

Tao thấy để phát triển trường tốt hơn thì cần phải đuổi học những học sinh không ưu tú như mày với thằng béo :))

mất hết rồi , vừa lập nick mới :D yetSatisfied . anh em add vo nhe' , em ngai que'

nick kì cục :|
cách thứ 3 để phát triển trường là cho giải tán hết mẹ tất cả các lớp chuyên ,đỡ mệt đầu :))
chiều mai anh em nhớ đi đầy đủ nhé :D ,thằng nào mà ko đến thì ăn xong tao đến tận nhà ném mắm tôm :))

mẹ bọn mày, kô có ý kiến ý cò gì thì tao cắt mẹ câu 9 của bọn mày, chỉ có 1,2,3....8,10 thôi! cấm kêu ca gì đấy!

[-x gì ,tao có n~ 3 ý kiến bóng sáng liền ,ai bảo là ko :D
đang ngồi học buồn ngủ quá ,có đứa nào đến đây học cùng tao ko ,oải quá :)|

[chiều mai anh em nhớ đi đầy đủ nhé :D ,thằng nào mà ko đến thì ăn xong tao đến tận nhà ném mắm tôm :))[/QUOTE]
Hộ cáib-) .

Anh em vừa bét nhè thịt chó Trần Mục về, cũng chơi mấy choác rượu:))em đến muộn nhất nên bị phạt mấy cốc đại liền :p:D có mấy chú xỉn quẩy cực,
nhưng mà hum nay vui
20 năm hội trường anh em làm trận nữa đi:))

Mẹ, lúc đứng dậy thấy hơi loang choạng, ra nhấc thằng Boa một lúc thì biết là vẫn còn tỉnh lắm :)). Uống rượu xong nóng vãi hàng, phóng xe gió rét nghe thơ Buôi :)) Chờ anh lên đọc thơ đây :x :x :x

từ nay thứ 7 thôi chân gà
Nếp cùng thịt chó ta ngà ngà say
vodka rượu nếp nâng tay uống
uống rồi giơ chén ngó còn không ?
gió lạnh đầu mùa ăn thị chó
xong rồi đi hát có hay không ?
hay hay hay ko thì không biết
chỉ biết xong rồi có anh em
:)) tao mới chỉ nhớ đại ý thế , tao góp sức đến 4 câu đầu b-) ai đưa í kiến gì thì đưa để có 1 bài hoàn chỉnh nhé :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên