11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MUỐN KHÓC QUÁ!!! sao miss world năm nay chả thấy con nào được cả, con iceland nhìn bthg, nhưng mấy năm nữa lại xấu như ma cho mà xem, như con Turkey ý, 2 năm thôi mà xấu thậm xấu tệ!!! Lấy con italy có phải 17 tuổi, tuổi trẻ tài cao, 2-3 năm nữa mới 20 :X đúng tuổi đẹp nhất, quay lại tham dự có phải đẹp kô!! Mà nhân loại loạn rồi, bao con xinh kô vote, vote toàn con vãi xấu vào!!! MUỐN KHÓC QUÁ!!!

con châu phi làm nghề săn sư tử đấy đừng động vào nó,may quá nó ko nhất ko thì sở thú loạn mất

:)) Con Iceland được mà :x Chấm em này từ đầu, đẹp rạng rỡ lại tròn tròn :x :x :x Có cái thằng Oneil gì gì =)) hát chán hơn Ưng Hoàng Phúc :))

italy mat. kiểu gì răng hơi vô nhìn buồn cười mồm hơi thụt vào trong 8-Ư

Hehe, lại còn có cả trò tham gia tiếp à? Nhỡ không vào nổi vòng 6 người nữa thì đẹp mặt lắm. :))
Iceland xinh thế còn gì, trông lạ lạ, không giống kiểu Bắc Âu to cao tóc vàng, ngày từ đầu đã phán em này chắc tiến xa, nào ngờ MW luôn. :)>- Nói chung mấy bà đại diện vào là đúng rồi, mỗi châu 1 người. :D

thằng hát là giọng ca huyền thoại đấy 8-}
btw , bọn vtv dịch như sh!t

dịch trực tiếp thì em nghĩ chỉ đc thế thôi :(
YM Boa là j` thế :-/
mà em thấy bà Phil xinh nhất :|

đọc báo từ trứoc thấy em nhật tự tin : năm nay tôi sẽ là miss như đinh đóng cọc :)) thế mà NHẬT à,Ở ĐÂU THẾ :)) chắc trong lúc trao giải em di lặn đi đâu mất

Chỉnh sửa lần cuối:
chả cần sờ cũng biết :)) lấy đâu ra người sườn thì đầy xương eo thì bé tí mà bên trên thì như 2 quả bom tấn thế :))

:)) có con châu phi gì gì mà lúc đầu ra múa khai mạc ý :)) to vãi hàng, như 2 quả dưa hấu luôn, bưởi chưa là gì :))
mà tao thấy dịch tốt thế còn gì, nhanh, sát nghĩa, kô như bọn năm ngoái, dịch ngu, năm nay tao thấy nhà đài làm ăn khá ổn :D tao chấm mấy con châu á ý, xinh như mộng, có con TQ xinh xinh hồi xem vote for me, thế mà lại kô được chọn, mà TQ tỉ mấy người, chả lẽ bọn nó kô bầu cho gà nhà của bọn nó à :-? lạ nhỉ :-?

mẹ của MIss Iceland cũng là hoa hậu Iceland mà , cũng lọt vào chung kết Miss World 1983
mẹ truyền con nối rồi còn gì :))
mẹ chưa đc thì giờ con đc :))

Uhm đúng như dự kiến nhờ chủ đề Miss World mà box lớp mình lại tăng trang nhanh như hồi trước :mrgreen:

Mọi người thi tốt :x

Miss Korean ko biết tiếng Anh :)) Còn đôi guốc cao quá ít nhất 2 lần vấp :))
Iceland xinh thế còn giề :D Ko bằng MW năm ngoái :D

Xinh nhất là hoa hậu Peru năm ngoái... năm nay có mấy con châu Âu trông được,nhưng vì mỗi châu chọn ra 1 đứa nên cuối cùng MW mặt lởm lởm là đương nhiên :D

Hí hí, tao xem mấy cô Carribean với cả châu Phi thấy mừng lắm, toàn vai u thịt bắp, như kiểu vận động viên thể hình đi thi MW í. :))
Có em Italy trẻ nhưng mà nói tiếng Anh như khìn, nghe buồn cười vãi à. :)) Mà em này sao cao vãi hàng, MW 1m73 mà đứng đến cằm Italy. :))
Miss VN nhoi được làm bạn thân của MW, lúc cuối thấy đứng cạnh quẩy quẩy, cũng vào được top 15. :D
Sao mình không biết là VTV1 chiếu nhỉ, toàn bật sang xem ở Starworld, ông anh thì chơi điện tử ngay cạnh ồn vãi hàng chả nghe thấy gì. :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên