11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
"anh Trung" - nghe oai vãi hàng B-) :)) thế là em đang hỏi về giao lưu 3 khối Lý hay là giao lưu của khối Lý trước trường!?! Cái đầu tiên thì còn lâu lắm, nghĩ sau :D cái sau này thì mới cần nghĩ sớm \:D/

Hehe, mãi mới gõ được TV bình thường, #:-s
Giao lưu à? Biết bao giờ mới đến giao lưu, lo bây giờ thì hơi sớm quá, nhưng dù sao cũng hoan nghênh em Khánh và "anh Trung" có tinh thần hăng hái xây dựng bài. :D
Bão từ bão tiếc gì tao không biết, tao chỉ biết tối nay có bão số 7 mạnh vãi hàng sắp đổ bộ thôi. Oạch, tao đọc trên báo thấy nói bão này cấp 12, mạnh nhất trong vòng 9 năm trở lại đây. :-s Bây giờ còn sớm mà gió thấy kinh vãi hàng, tao ngồi cạnh cửa sổ thấy rét như mùa đông, đầu đang bị ngoẹo sang 1 bên vì bị gió thổi đây này. :-ss

Bây h tao vẫn chẳng thấy bão , chắc đêm mới đổ vào miền Bắc ... ***** sáng ra thấy mình nằm ở Trung Quốc thì mừng !!

anh Vũ nào hả em ?Anh Vũ siêu nhân a' ??? :-s
ờ ,bão kinh thật ,9h30 em đi học về qua cầu cứ tưởng bị thổi bay mẹ nó đi rồi ,ghê thật ,khéo mai ngủ dậy mở mắt ra thấy ngay ông mặt trời to đùng trc' mắt còn nhà thì bay sang TQ rồi :-s

Các anh ơi, trưa nay em về xem thời sự thấy đê ta ven biển vẫn còn trụ được. Cố lên, các chú bộ đội, dân quân, công an cố lên. Quyết tâm hộ đê thành công bảo vệ miền Bắc. :)>- Nếu đang ở Nam Định, em sẽ xung phong đi bảo vệ quê hương. :)>-

Vỡ đê biển Hải Hậu rồi còn đâu, ở Nam Định, ko biết nhà Vịt Giời có sao ko? Cầu mong là nhà nó ở sâu trong đất liền :-s, cố lên các chiến sĩ, đồng bào luôn hướng về các chú :)>-

Gần 2h chiều phóng 60-70 cây đến Ams trên Tôn Đức Thắng . Mưa bão to vãi hàng. Gió thổi nghiêng cả xe. Nước mưa bắn vào mặt như súng cao su, siêu rát. Đi một lúc lại bị mấy con ôtô đi ngược chiều nó tạt nước như bắn chưởng, mờ tịt. Còn mình thì tạt nước vào mấy chú đi xe máy xe đạp bên trong. Tội lỗi quá :))

mày giống tao quá :)) nhưng tao đi về nhà chứ ko lên Ams ,mưa kinh thật ,rát hết cả mặt :-s
mai đc nghỉ mà bão bùng thế này làm sao đi chơi đc :(

Đỗ Anh Tú đã viết:
Bây h tao vẫn chẳng thấy bão , chắc đêm mới đổ vào miền Bắc ... ***** sáng ra thấy mình nằm ở Trung Quốc thì mừng !!
Trung Quốc thì ít quá,mà bão có di chuyển theo đường đấy đâu anh.Phải sang Thái Lan hoặc có thể ở một nơi Mù Căng Chải nào đó.Lớp anh hay ghê topic chẳng thấy chị nào nhỉ,bận học hết rồi uh (chăm quá :D )chẳng bù lớp em.
Thế mấy anh đọc HHT chưa?Bức xúc ko?Một sự bêu xấu trường Ams.Nếu ai đã từng bị DSBA rồi thì xuống khóa 04-07 cho cảm nhận.Để bọn em còn gửi báo phản pháo :D

DSBA là trò cũ rồi em à ,từ hồi trc' đã thấy mấy ông 00-04 làm rồi ,lớp anh chỉ làm trò đấy hồi lớp 10 thôi ,mà bây h có vẻ có n` biến tấu wá nhỉ .Anh chỉ bức xúc vì con ranh nào vào forum trường Ams đọc vớ vẩn truyện riêng của trường ng` ta rồi viết báo thôi (tao mà biết nhà mày ở đâu tao đến thiêu rụi luôn :| )

hix,béo hôm nay máu thế:))
nhưng mà bão thế này sao mà thiêu rụi được:))

hô hô lớp mình hồi lớp 10 với lớp lý 2 0104 của boss Hòa là đi tiên phong DSBA mà :)) còn đặt cả tên DSBA mà :)) Hòa đen được gọi là boss Hòa cũng vì ông ấy là boss của DSBA mà :))

Trần Đức Trung đã viết:
bão từ bão tiếc gì mà tao thấy tao làm bài sung lắm, viết essay đang toàn 3 với 4 hôm nay lên tận >5 B-) mong là đến hôm đi thi lại có bão từ nữa để tao làm được 2400 luôn :)) mà có thằng nào giải thích cho tao được tại sao lại có bão từ kô?!? :D
Vì sao có bão từ thì chịu b-) , nhưng mờ mẹ em bảo là bão từ chỉ ảnh hưởng đến người huyết áp cao, tim mạch với lại THẦN KINH thôi anh ạ :)) :)) :))
DSBA vào 04-07 mà nói các anh ạ :)>- , tại cái bài báo ngu ngốc /:) đấy chọc thẳng vào dân 04-07 [-x nên mấy cái topic trong đấy phát triển nhanh lắm :) ;;) . Ko khéo mai bão lại kéo nhau đi đốt nhà cũng nên :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên