11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sáng nay đang ngủ thì điện thoại reo, điện thoại reo thì thức dậy, thức dậy rồi mở màn, mở màn để chui ra, chui ra để nghe điện thoại, nghe xong lai mở màn, mở màn để chui vào, chui vào để ngủ tiếp.
Đang ngủ tiếp thì ông bô vào, ông vào để bật TV, bật TV để xem kết quả C1, xem rồi mới biết 1 số đội thắng và 1 số đội thua.
Xem xong nhìn đồng hồ, nhìn để biết là mấy giờ, biết để dậy, dậy để đánh răng rửa mặt, rửa rồi thay quần áo, thay rồi lấy đồ, lấy xong xuống nhà, xuống để mở cửa, mở cửa để dắt xe, dắt rồi khóa cửa, khóa rồi lên xe, lên xe rồi nổ máy, nổ máy để phóng đi.
Phóng đi đến sân bóng, đến sân để đá, đá xong rồi lại lên xe, lên xe để qua trường.
Qua trường xong về nhà, trên đường về, mưa, mưa thì phải mặc áo mưa, nhưng không có áo mưa nên phải phóng bừa, phóng bừa thì phải phóng nhanh, mà phóng nhanh thì mưa đập vào mặt, mưa đập vào mặt gây rát, mưa đập vào quần áo gây ướt quần áo.
Về đến nhà, vì quần áo bị ướt nên phải cởi, cởi rồi tắm, tắm rồi lau người, lau để mặc quần áo, mặc quần áo để đỡ sexy, đỡ sexy để giữ thuần phong mĩ tục, giữ để là người VN ưu tú, ưu tú thì yêu nước, yêu nước phải ưu tú. :)>- Mọi người ơi, ta cùng nhau ưu tú. :)>- CỐ LÊN!!!

Lương Hoàng Long đã viết:
Về đến nhà, vì quần áo bị ướt nên phải cởi, cởi rồi tắm, tắm rồi lau người, lau để mặc quần áo, mặc quần áo để đỡ sexy, đỡ sexy để giữ thuần phong mĩ tục, giữ để là người VN ưu tú, ưu tú thì yêu nước, yêu nước phải ưu tú. :)>- Mọi người ơi, ta cùng nhau ưu tú. :)>- CỐ LÊN!!!

Mày là quẩy lắm rồi đấy. Mai phải tới bến cho mày hết là ưu tú :)) :)) :))

Chu Ngọc Trung đã viết:
Mày là quẩy lắm rồi đấy. Mai phải tới bến cho mày hết là ưu tú :)) :)) :))
Tới bến là trò gì hả anh? Cho DSBA đi anh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay bọn mày đá bóng mà kô đứa nào bảo tao, làm tao kô biết --> kô đi!! làm tao bị chửi kô hảo hán :))
hôm nay như cứ !! cứ đi đâu về là gặp trời mưa giữa đường :)) ướt hơn chuột lột

Trương Trọng Khánh đã viết:
Tới bến là trò gì hả anh? Cho DSBA đi anh :D
tơi bến với DSBA ra đời cùng 1 thời điểm,nhưng trong khi DSBA vang danh giang hồ thi tới bến dường như đã thất truyền :-s :((

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
tơi bến với DSBA ra đời cùng 1 thời điểm,nhưng trong khi DSBA vang danh giang hồ thi tới bến dường như đã thất truyền :-s :((

Buồn thế, anh em phải lằm thế nào khôi phục lại truyền thống để cho con cháu đời sau nó còn học tập :-s :-s :-s

Phải đấy, tao đề nghị thịt luộc cái "đứa" bạn Hà lốn lớp L2 ý, anh em lên kế hoạch ngay đi !!

Cho em tham gia với đuợc ko ,dù gì cũng có người truyền lại cho đời sau :D Nhưng ko cẩn thận thành "bạo lực học đừơng" là chít đấy :D

sao tới bến thành bạo lực được, tới bến là 1 hoạt động vui chơi giải trí "lành mạnh", giúp anh em xả xì trét sau mỗi lần bị xì trét :))
tao okie thằng bạn hà lốn đấy, bóng sáng lắm (bóng sáng cho vụ tới bến)

thằng đấy à, sáng lắm, cho em tham gia với :))

Anh em nhất trí thế nhé. Thằng đấy lúc nào lên nhốt ngay vào phòng :)). Khổ nỗi lớp anh em ngay đồn cảnh sát. Cần bố trí vài trinh sát đứng ngoài đề phòng :))

Tao thấy rằng, anh em mình là người VN ưu tú, ưu tú thì không thể làm điều xấu, nhưng xét hoàn cảnh hiện tại ta có thể thấy rằng: Thằng bạn Hà lốn không phải người Việt ưu tú, cần có 1 biện pháp để cho nó thành ưu tú. Mình ưu tú thì phải làm việc ưu tú, mà giúp đỡ người khác thành ưu tú là 1 việc rất ưu tú. Chính vì vậy, để củng cố sự ưu tú của anh em mình, em ủng hộ việc tới bến thằng bạn không ưu tú của Hà lốn. :)>-
CỐ LÊN!!! Lý Hảo Tú cố lên!!! :D :)>-

Chúng mày tới bến thằng nào tao không biết nhưng mà phải chupj ảnh gửi sang cho tao:)).

Thằng đấy bệnh bỏ m ịe, chụp làm gì, cứ kiếm cái bao tải chụp vào rồi tới bến thôi !!!

được nhất trí tới bến , nhg mà nó ko học trong lớp nghĩ cũng khổ thân nó :( , tưởng bị bọn hảo hán ko quen biết nó soi trym ... :)) =))

Thằng đấy XXXY, biết đíu được đằng sau lớp quần vải đấy là cái gì ??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên