11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thưa các bạn độc giả yêu quý :)>- !Tôi là Tùng Buôi b-) . Ngày mai tôi sẽ bắt tay vào viết cuốn sách mới =D> mang tựa đề:"Nguyên nhân sai lầm của loài người trong môn Cơ Học cổ điển"với nhiều cơ sở lý thuyết, thực nghiệm mới, dựa trên các phát minh và định lý vốn đã rất nổi tiếng của tôi, cộng thêm các tài liệu tham khảo của các GS TS và các bạn đồng nghiệp nổi tiếng trong và ngoài nước :> . Dự kiến là thứ 2 tới,cuốn sách sẽ hoàn thành và xuất bản đợt 1 với số lượng là 1000 cuốn ;;) và giá cả rất ưu đãi 0:) . Mong các bạn nào có nhu cầu mua thì đặt hàng trực tiếp với tác giả theo địa chỉ:
số 3B14 tập thể 51 Cảm Hội.
hoặc đặt qua điện thoại số 049718760
hoặc qua thư điện tử [email protected]

Vì số lượng đợt 1 có hạn, nên các bạn hâm mộ hãy nhanh chóng đặt mua!!! :D :D :D

Giá thống nhất trên toàn quốc: 20.500đ/cuốn.

Sau 1 hooi` banf tans sooi nooir, cos theer ruts ra keets luaanj laf: TaO kOo HiEeUr GiF hEeTs. :D :))
Hoo hoo, Buooi, vieets sachs kiaf, dduwowcj, hay, mayf cuws chuyeen taam vaof vieets ddi, tao sex lamf giams ddoocs kinh doanh, ddamr baor cuoons sachs cuar mayf sex bans chayj hown car Harry Porter. :)>-
Cais gif cow, chungs mayf baor cais gif maf cos baox tuwf baox tieecs cow. :-? Hoom qua is howr, hoom qua tao thaays sung cow lamws, hocj baif vaf lamf baif raats ddaayf ddur, vawn ver hocj nhuw chaos chayr luoon. :))

Phạm Thanh Sơn đã viết:
hôm wa tao cũng ko buồn ngủ mà hôm nay buồn ngũ rũ rượi :D nhg nhớ ra là phải lên thay avatar nên lại lên mang. :D
có khi sắp tới có hội " chết liền " :))
:)) hội bóng sáng lắm đấy:))

thằng Boa viết gì tao ko hiểu ,cố tình viết có dấu kiểu ko dấu để đánh đố anh em à ???

Lương Hoàng Long đã viết:
Sau 1 hooi` banf tans sooi nooir, cos theer ruts ra keets luaanj laf: TaO kOo HiEeUr GiF hEeTs. :D :))
Hoo hoo, Buooi, vieets sachs kiaf, dduwowcj, hay, mayf cuws chuyeen taam vaof vieets ddi, tao sex lamf giams ddoocs kinh doanh, ddamr baor cuoons sachs cuar mayf sex bans chayj hown car Harry Porter. :)>-
Cais gif cow, chungs mayf baor cais gif maf cos baox tuwf baox tieecs cow. :-? Hoom qua is howr, hoom qua tao thaays sung cow lamws, hocj baif vaf lamf baif raats ddaayf ddur, vawn ver hocj nhuw chaos chayr luoon. :))
thứ văn tự này mới à 8-}

tao đọc hiểu :D
chúng mày thay f = huyền , j = nặng cứ thế , như kiểu viết tiếng việt bt nhg no' ko hiện ra dấu mà ra chữ é :D

Chào các anh,các chị
Năm nay đến lớp em tổ chức giao lưu nhưng chẳng có chút hiểu biết gì. Mong anh chị truyền đạt lại kinh nghiệm.Lớp em thì cũng ko quen biết nhiều nên mong sự giúp đỡ của anh chị( Ko biết khẩu súng truyền kì còn ko ? :D ).Năm ngoái có lẽ do nhốn nháo nên chương trình chưa hoàn thiện,nếu có thể thì các anh chị có thể biểu diễn lại góp vui :D .Để mời các anh chị khóa trước thì phải làm gì ạ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
bố cái thằng Sơn ,ai chả biết ,tao đã bảo là viết TV có dấu kiểu ko dấu rồi còn gì [-x
giao lưu thế nào mà chẳng được hả em ,cái chính là đc nghỉ ko fải học :D

thằng nhím này, kô có ý thức xây dựng bài gì cả! Bao giờ giao lưu hở em?!
bão từ bão tiếc gì mà tao thấy tao làm bài sung lắm, viết essay đang toàn 3 với 4 hôm nay lên tận >5 B-) mong là đến hôm đi thi lại có bão từ nữa để tao làm được 2400 luôn :)) mà có thằng nào giải thích cho tao được tại sao lại có bão từ kô?!? :D

:)) Thằng dim thi cùng thằng + hả. Mong 5/11 cũng bão từ để tao còn 2400 :))

Ui giời ! :-?
Các em ơi, giao lưu khối Lý còn lâu mà, lo sớm mà làm gì. :))
Chủ yếu là các em phải làm thế nào để chương trình diễn ra hết dự kiến :-? , chứ như năm ngoái thì chưa được nửa chương trình ban tổ chức đã tỏ ra bó tay với cuộc khiêu khích và chạy đua quân sự giữa 3 lớp :(( :)) .Và cuối mọi cố gắng hòa bình, giải quyết vấn đề bằng đàm phán đã đổ vỡ :-s .Cuộc chiến nổ ra =D> , cả trường trở thành một bãi chiến trường đẫm nước /:) .Kết quả tệ hại nhất là lớp 12 Lý đã bị thầy Đạt cho biết thế nào là tức giận :)) :)) :)) ...

Anh em ơi!!! :x
Bão từ bão tửng thế nào mà anh em học sung thế??? 0:)
Em thì hôm thứ 7 còn kế hoạch viết sách :)>- . Sáng nay 10h mới dậy :)) , rồi trong lúc đánh răng rửa mặt đã nghĩ ra gần hết những khúc mắc :-? .Thế là viết b-) , sắp xong rồi :> , chắc mai sẽ xuất bản như dự kiến =D> =D> =D> .

hi vọng hôm chúng mày thi có bão táp ,bão lửa ,bão cát ..gì đó chết hết luôn khỏi fải thi :D (đừng hi vọng gì vào bão từ :)) )

Ý kiến hay :D Nhưng tại sao ko phải là cả khối làm nhỉ.Đầu năm đến giờ em có thấy lớp nào làm đâu,năm ngoái anh em mình có ý tưởng nhưng ko làm được
:D
Mà sao anh Vũ ko vào đây anh nhỉ ?Toàn lượn lờ lung tung
Anh Trung nói rất đúng.Phải có ý thức xây dựng bài :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên