11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng nhạt nhòa Dim,bốc fet ít thôi,tao ghét mày rồi đấy>:p
cả lớp,hơn 2 chục thằng,hôm qua đi chơi trung thu,trong khi ông ngồi nhà,*** hiểu làm gì:-/
nhạt nhòa:))

anh em ơi! :x
23h30 ngày 17/9/2005 ,Tùng Buôi đã lập kỷ lục trò minesweeper level 1 là 7s 0:)
vỗ tay =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Kỷ lục của em bây giờ là : b-)
level 1 : 7 s
level 2 : 51 s
level 3 : 228 s

Nếu ai biết ai có kỷ lục cao hơn thì nói cho em với... :)>-
Nhưng ko chấp nhận những thằng cho dừng thời gian lại đâu nhé. :))

hôm nay dông bão ghê wá ,anh em mình thật bóng sáng khi đi chơi trung thu vào hôm qua :D
bà văn tên gì chả được ,bàn cãi linh tinh ,ri ,zi ,gi ,di ji 8-} ,hổ lốn thật :))
mà Trần Chim Ri là thằng Sơn nghĩ ra chứ ai bảo Giang nghĩ ra :D

Có chim ri à, tao tưởng chỉ có gà ri :)). Nhưng mà học Văn bà này chắc khỏi sợ thi tốt nghiệp :))

ờ , mà học bà nào năm nay cũng thế thôi , tao đã quyết tâm trở lại là chính mình năm lớp 9 :D . trượt đại học thì bỏ mẹ :)) phải trâu thôi :D

có điện rồi ,thích quá :D
hôm nay con mèo nhà tao ngủ quên trong gầm đàn gọi mãi ko ra cứ tưởng đi rồi sợ thế ,vừa tìm được nó thì cũng có điện ,hay ghê :D :D :D

hum qua em quên bảo PH đi họp roài, em vừa mới nhớ ra thì mất điện.
mà mất điện đến mấy lần liên ạ.:(

ban nãy em len chat thằng tùng béo vừa mất điện thì thấy tùng anh bảo quên ko bảo bố mẹ đi họp :)) :))
:))

em vừa có điện vừa onl thì thấy Tùng Anh vào trình bày bảo quên ko bảo PH đi họp sáng nay :))

Tao cũng quên :)) sáng nay đến nhà em Chinh thấy bố nó đi họp về mới nhớ ra :)) mừng :))

thằng trung vừa post bài trên HAO bảo quên bảo bố mẹ đi họp thi em kể với tùng béo là tùng anh quên bảo bố mẹ đi họp :))

Chu Ngọc Trung đã viết:
Thằng Tùng con cũng bốc phét ít thôi. Hôm nay Thạo nhắn mày với thằng TAT sao đi mà không chào ổng :)) Ổng bảo bọn mày đi thì tốt vãi ha :))
:)) :)) :)) Anh nhan gium voi lao chet tiet do rang la em voi thang Tung con co den chao lao roi nhung ma lao di vang. Thuc ra hom do bon em khong den de chao, ma den de cho thang Tung coi ngoi nha lo bich cua lao, cong voi de lao len lop tu hao la hai hoc sinh di du hoc den tan nha chao lao du bon em den de bien lao thanh tro cuoi :))
Forum lop minh nhat nhoa wa. De em ke chuyen nay cho cac bac nghe cho do buon
Hom nay em ngoi voi mot thang ban, no cho em mot cai vong bang nhua deo. Em hoi la cai nay de lam gi ma em thay gan nhu thang My nao cung deo no, no cuoi bao la khi minh deo cai vong nay, neu dua con gai nao dut dut no khoi tay minh, nghia la no muon have sex voi minh. Em tron mat, khong tin, mot dua con gai thay the noi :That day. Em cuoi cam chiec vong bao, nhung ma no chac qua, nen...lam no de dut hon. Con kia bao, hey, neu con gai muon, no se giut dut hoac cat dut cho du no co chac hon nua :)) :))
Con gai My vai hang

tao nghĩ những thằng ở nước ngoài ko nên post bài vì viết ko dấu nên ko hiểu:))

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
tao nghĩ những thằng ở nước ngoài ko nên post bài vì viết ko dấu nên ko hiểu:))

Đồng ý với Chit, em ngồi căng hết cả mắt ra mà chẳng hiểu cái gì cả :)) , tự nhiên thấy nó bảo "đụt đụt" rồi "bao biếc" gì chẳng hiểu :)) :))

bon do hoi, toan post ko dau :)) thằng siêu nhân post cái gì đấy? Tao cũng thấy gì mà "đụt đụt" hay "dựt dựt" nhưng lại thấy ở dưới có "giựt giựt" 8-} chả hiểu gì cả :))
Hôm nay mưa vãi hàng, tao trú mưa ở trường, thấy hết --> về, ai dè đi được nửa đường lại mưa ầm ầm :)) ướt hơn chuột lột! tao kết lão Lý này rồi đấy, bảo thạo đổi luôn đi, học lão này ghi ít, nghe nhiều (toàn chuyện cười)...--->sướng :))

@tung buôi: cô tao hồi trước đc 5.9s lận đỉnh cao hơn mày nhiều he he

Các anh ơi, không hiểu sao máy em hôm nay chẳng gõ được TV gì cả. :-/ Đang phải dùng Unikey đó chứ. :-s
Hehe, nửa đêm hôm thứ 7, sau khi đi Trung thu về tao ngồi cởi trần nghĩ đến chuyện bà bô về quê phát là tự dưng nhớ ra ngay khoản đi họp phụ huynh-> giục ông bô hôm sau đi luôn. :D Nhưng mà ông bô tao đi họp không mang tiền nên mừng, phải đóng sau-> chả hơn không đi họp là mấy. :))
Thằng Buôi chơi Minersweeper thì cũng bt thôi, phải như tao, chơi tex twist, cái trò xếp chữ TA của Yahoo Games, được 27400 điểm, cao kỉ lục. :D :)>- :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên