11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm ấy bọn nó có đến chào nhưng mà ông ấy ko có nhà.

Học Văn nhạt nhòa:( Cụ Zim viết cái gì vào vở thế?:D Đc cái tên cô hay:))=))

Bài # 1001 :D

Hôm qua tao vừa có tiêt toán đầu tiên, nhưng mà tao không đến. Vì không thuộc thời khóa biểu:)). Lát nữa phải đến phân trần với thầy:)). Bó tay:)). Bên này nhiều VN lắm chúng mày ạ, đi đâu cũng gặp:)). Tao còn ở chung nhà với một con người VN nữa, bó tay:)) b-) .

con à =p~ xinh kô :)) noel, tết tiếc mày có về kô hả tùng con?! về còn mang sịp cho anh em, thằng Linh đen toàn hứa nhăng hứa cuội, thần điêu đại hiệp luôn [-x làm anh em hết sịp kô dám mua, sợ linh đen mang về lại thừa :)) :))
Tên bà Văn này là gì?!? Tao thấy trong trường mình dạy văn có bà "Vũ Uyển Di" tên ảo thôi :))

Ngân Nguyễn Kim đã viết:
Tại lâu lắm ko đc nhìn trai Việt ..lại nhớ mấy anh Lý 1 "đẹp trai" nên muốn biết mấy anh bây h thế nào thôi...Có j` đâu mah fai? xua đuổi :|
@Anh Trung Anh ;;) Quên rồi ah !!
hix,........trời 8-}

Lê Sơn Tùng đã viết:
Bốc phét ít thôi. [-x
tao bảo,mày đổi cái học 11 L1 của mày đi,bây h anh em ko coi mày học lớp lý nữa đâu :))
anh ấy đã đi xa rồi................:((

Lê Sơn Tùng đã viết:
Hôm qua tao vừa có tiêt toán đầu tiên, nhưng mà tao không đến. Vì không thuộc thời khóa biểu:)). Lát nữa phải đến phân trần với thầy:)). Bó tay:)). Bên này nhiều VN lắm chúng mày ạ, đi đâu cũng gặp:)). Tao còn ở chung nhà với một con người VN nữa, bó tay:)) b-) .

ha ha. :))
Mày đừng có mà nông nổi đấy... [-x
Con đấy có xinh ko? b-)

Đời đúng là ko nói trước được đièu gì :-s
Lúc đầu bà dạy văn đứng ngoài cửa, cừoi tươi lắm :> , thế mà sau khi bước qua bậc cửa thì tắt luôn nụ cười :)) . Sợ thật. :((
Mà bà này ghê quá /:) , cũng phải vừa vừa thôi chứ :-s
Nói thì liên tục [-x ,nhanh ko chịu nổi :-/ , rồi lại còn nhiều nữa |-) , giọng thì rất khó ưa 0:) .
Nói thì nhiều mà còn kêu cô đau họng. :)) :)) :))
Đúng là trời có mắt... =D> =D> =D>

Sau tiết Lý hôm thứ 5 Giang kết luận cô tên là Tần Chim Ri
:)):)):))

Thằng Trung Ku sao lấy avatar ảnh cái Xuân ? :-/ Em Hồng Linh mà thấy thì mày chết:))

Bài #1010:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Sơn Tùng đã viết:
ha ha. :))
Mày đừng có mà nông nổi đấy... [-x
Con đấy có xinh ko? b-)
Con đấy trông cũng được, xinh phết, người TPHCM, kém anh em mình 1 tuổi:)). Mà nông nổi cái đầu mày, mày tưởng ai cũng như mày à:))

Dzim đã viết:
noel, tết tiếc mày có về kô hả tùng con?! về còn mang sịp cho anh em, thằng Linh đen toàn hứa nhăng hứa cuội, thần điêu đại hiệp luôn làm anh em hết sịp kô dám mua, sợ linh đen mang về lại thừa
Noel với năm mới được nghỉ có 3 tuần, về làm gì cho tốn tiền máy bay:)). Còng vụ sịp thì tao không hứa đâu:)) ;;) .

Quá hay =D>!!!!!!!!!:)) b-)

Lê Sơn Tùng đã viết:
Con đấy trông cũng được, xinh phết, người TPHCM, kém anh em mình 1 tuổi:)). Mà nông nổi cái đầu mày, mày tưởng ai cũng như mày à:))

Noel với năm mới được nghỉ có 3 tuần, về làm gì cho tốn tiền máy bay:)). Còng vụ sịp thì tao không hứa đâu:)) ;;) .

Quá hay =D>!!!!!!!!!:)) b-)
thế thôi noel này đừng về cứ ở lại bên đấy chuẩn bị đón tao sang thăm cái em sài gòn kia :))

dm hay quá :)) bọn mày nói gì tao đíu hiểu ?!? Hôm wa chơi bời thế nào, *****, đúng hôm nay trung thu thì "cơn bão số x đang tiến thẳng vào bên cạnh Hà Nội với tốc độ 25km/h" :)) nhạt thế nhỉ!
@xyz: Tao đọc trên cái tờ tên thầy cô lớp mình thấy bà "đầu tóc bù xù, tay đập loạn xạ, nói năng lung tung kô ai hiểu gì" tên là Di mà :-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên