11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đặng Sơn Tùng đã viết:
Anh em ơi! :x
Em quyết tâm thi quốc gia năm nay :smile: ,anh em hãy cổ vũ cho em :x . Nhất định em sẽ được giải nhì :)>- , rồi đi thi vòng 2 QG :> .Em tự tin lắm rồi 0:) .Năm nay lại còn thi sớm 1 tháng, đây là cơ hội để hạ gục bọn 11... :)) :)) :))

Thằng cơ hội[-x.

Người ta có quyết tâm ...biết tận dụng cơ hội mah..Thế la` tốt anh Buôi nhỉ !! ;)
<lâu lắm ko post bai` nao` ;;) >

À, bây giờ tao mới nhớ lớp anh em còn đồng phục lớp :)) Chẳng thấy gì cả :))

hơ hơ... 8-|
em Ngân nào thế nhỉ??? :-s
sao mình không có mấy khái niệm về cái tên này... /:)

Đặng Sơn Tùng đã viết:
học mệt quá...
chết mất

Mẹ, vừa mới kêu là sẽ quyết tâm được giải quốc gia thì mà bắt đầu vào học đã kêu mệt rồi ==> thế là ko được đâu nhé [-x

Anh ơi, hôm qua học Giang em thấy ưng lắm, và lại còn biết năm nay sẽ thi sớm hơn 1 tháng nên em nay em sẽ lại thi tiếp anh ạ. Em chỉ quyết tâm có được giải quốc gia thôi ( chứ ko cao xa như Buôi đâu). Buôi, anh em mình cùng cố lên đấy, CỐ LÊN !!!!

Đặng Sơn Tùng đã viết:
Năm nay lại còn thi sớm 1 tháng, đây là cơ hội để hạ gục bọn 11...

ĐÚng, tội gì lại ko thi :))

Sao tự nhiên lớp mình có 1 con + 1 thằng nào nhảy vào thế nhờ:-/?
Thằng Đức Dương kia thì biết là thằng nòa rồi. Còn em kia thì phải giới thiệu đi chứ:)).
Tao đang có kì nghỉ những 5 ngày. Nhạt nhòa quá. Đang không biết làm gì. |-)

Thằng Buôi nhá, tao biết bản chất Sở Khanh của mày rồi nhá, lừa con nhà người ta xong bây giờ bơ, giả vờ không quen biết. Như thế là không được, xấu lắm xấu lắm. [-x [-(
He he, hình như Sa đì dùng acc em Sa đì post bài thì phải? :-?
Mai đá bóng giữa trưa, em thấy rất là vui. Hay vật hay vật. :p :))

Cố lên!!! :)>-

Thằng Boa phá tan bầu không khí học hành thằng Buôi gây dựng nên rồi :))

( đi học + đi chơi + ở nhà ) x (bình thường + ko vui + ko buồn + ko chán + ko hay) = tao

Đặng Sơn Tùng đã viết:
Anh em ơi! :x
Em quyết tâm thi quốc gia năm nay :smile: ,anh em hãy cổ vũ cho em :x . Nhất định em sẽ được giải nhì :)>- , rồi đi thi vòng 2 QG :> .Em tự tin lắm rồi 0:) .Năm nay lại còn thi sớm 1 tháng, đây là cơ hội để hạ gục bọn 11... :)) :)) :))
:),cố lên anh yêu,em tin mình như anh 8-} :))

thằng béo viết lăng nhăng cái gì đấy 8-}
em Ngân này quen quá,chẳng nhẽ là...:-/ 8-}

Lương Hoàng Long đã viết:
He he, hình như Sa đì dùng acc em Sa đì post bài thì phải? :-?

uh`, thằng em của em mệt cực, nó chưa có acc, mà nó muốn gửi bài luôn nên nó dùng acc của em, nhg mà ko vào được do ko biết pass, thế là nó sửa mẹ pass của em luôn :( , sau đó nó truy cập được vào acc của nó rồi, và cứ để đấy thế là em theo thói quen cứ poss bài luôn :))

Tại lâu lắm ko đc nhìn trai Việt ..lại nhớ mấy anh Lý 1 "đẹp trai" nên muốn biết mấy anh bây h thế nào thôi...Có j` đâu mah fai? xua đuổi :|
@Anh Trung Anh ;;) Quên rồi ah !!

Đào Duy Đức Dương đã viết:
Mẹ, vừa mới kêu là sẽ quyết tâm được giải quốc gia thì mà bắt đầu vào học đã kêu mệt rồi ==> thế là ko được đâu nhé [-x

Anh ơi, hôm qua học Giang em thấy ưng lắm, và lại còn biết năm nay sẽ thi sớm hơn 1 tháng nên em nay em sẽ lại thi tiếp anh ạ. Em chỉ quyết tâm có được giải quốc gia thôi ( chứ ko cao xa như Buôi đâu). Buôi, anh em mình cùng cố lên đấy, CỐ LÊN !!!!

ĐÚng, tội gì lại ko thi :))

Anh ơi!
Thi đi
Năm nay khác năm ngoái nhiều rồi.
Năm ngoái thì càng ít người thi càng tốt, để qua vòng 2 cho dễ, năm nay mình phải cùng hạ gục lớp 11.
Thiên thời địa lợi nhân hòa => phải thi

Tao là thằng rất bình thường nhưng cũng rất tự tin và tham vọng
cứ mơ ước đi anh em vì khi mơ chúng ta chẳng mất gi

Thằng Tùng con cũng bốc phét ít thôi. Hôm nay Thạo nhắn mày với thằng TAT sao đi mà không chào ổng :)) Ổng bảo bọn mày đi thì tốt vãi ha :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên