11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay đến trường nhạt nhòa vãi. Không biết mai tập tành cái giề đây :))

Đỗ Anh Tú đã viết:
Anh em phải cám ơn Zim mới đúng... nhờ nó mà mình biết được mấy bạn Lan, Na , 2 bạn Trang nè,cả bạn DUng nữa :D cũng qua đó CHít mới có cơ hội nói chuyện với bạn béo béo :)) .... chúc mày SN vui vẻ, chúc những điều tốt đẹp đến với " vóc dáng đẹp trai "
:)),em béo béo mặt l..chứ gì:))
kinh thế ko biết 8-} a`,thế ko biết em Ngọc Anh thế nào rồi Dim nhỉ:p

mai có thằng nào trốn thì gọi vào city phone của tao nhé:p

Hôm nay có anh em nào trốn ko ? Sáng nay chỉ có em và già Thồn và Sơn ở hàng anh Đạt thui

già thồn đến 10h mò ra bi-a bắt được phi đội +,choi,trung zim,buôi,trung ct đang bi-a :))

Mai em ra Đạt sớm đấy, các chiến hữu mà Bia thì em chịu chết !!

tao với Buôi chắc quyết tâm xây dựng chi bộ vững mạnh để đánh lại phe Choi-Trung zim hôm nay đã đập bọn tao vỡ mặt lol :))

chán thật,ko đi chơi đt được,ở trường br vậy:))

hum nay có khi TA cũng đi lập 1 chi đội mới ngoài hàng anh Khiêm nhỉ,hehehe,cho thằng Chit chơi BR 1 mình nhá;))

chẳng thèm chơi br nữa,hôm nay cả đội đá bóng với H1 vui vãi:))

mai nhạt nhòa :))
thằng N. trung đâu,mày với con H Linh thế nào,nói rõ coi:-/.

tao tâm trạng quá.
Chết mẹ luôn cho xong.
Khó chịu quá...........

mai tao quyết chí bùng, thằng nào đi với tao kô?! :)) mai đến trường rồi bàn bạc :))
em Ngọc Anh chửi mày như trĩ chít ạ :)) mừng cho mày :))

Đặng Sơn Tùng đã viết:
tao tâm trạng quá.
Chết mẹ luôn cho xong.
Khó chịu quá...........

Buoi có cùng tâm trạng với em hay sao đấy, em bị Tâm béo giận và ko thèm nói chuyện với em luôn :-s , em cũng muốn chết mẹ cho xong, sống mà khổ thế này thì sống để làm gì :((

mai thằng Lý 1 nào ko bùng tập qs đi chơi đt tao cắt tiết (trừ mấy thằng hổ báo đầu gấu + mấy thằng thừa máu thì thôi :| ) - bùng đi làm việc khác cũng ko đc (thằng nào đi bi-a tao đến đốt hàng bi-a :|)

hơ hơ hơ ở BIA toàn mấy thằng đấu gấu+ thừa máu mà,Béo giỏi thì đén mà đốt hehehe
mai em đốt hàng anh Đạt:p:D

Thằng Béo với thằng ONeal đốt hết chỗ chơi của anh em thì cả lũ vào tập QS nhạt nhòa à ?? Hay để tao đốt trường luôn cho chắc :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên