11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế là 19h ở trường ạ :-??,rồi đi ăn ,rồi gửi xe đâu đó <nhưng mà gửi ở đâu??> ,rồi đi dạo hồ,xem pháo bông ạ
Thế có những thằng lào,à:) bác lào đi dược ạ,lên danh sách cái đi ạ:)

Anh em lên danh sách đi để anh ONeal còn tài trợ kinh phí nào :)) cho em đăng ký nhé !!!

kinh phí có phải là "những phí tổn kinh người" 0 hả Lỳ,thế thì 0 dám ,0 dám ,Mô Phật

Em tối mai chưa biết thế nào, không hiểu chiều có kịp về đi với anh em không 8-}

Ui xời, thiếu cái gì, đằng nào mà chả đi bộ, mà có đi thì đi ít xe thôi, đi đông người ta lại tưởng đua xe, gô cổ hết cả lũ thì chết. :-ss

các chú làm sao thế
thằng trong ảnh ở trang lớp mình mà giống Linh đen a`
ko thể giống nổi tí nào

Chúng mày cố gắng vận động nhiều chị em phụ nữ đi cho nó cân bằng sinh học :)) nếu ko bắn pháo hoa mà anh em ôm nhau thì chán chết ...

chiều nay vui rồi,a`,tối nay vui rồi:x
:)),em yêu ơi,đến với anh hãy đến với anh .....:x

heheh hum nay đi đông vui:X
em tuy phải cho thăng Boa lặn lội đi lấy xe nhưng pót bài sớm nhất hehheh

Hô hô, hôm nay phải về nhà bác lấy xe, chắc về muộn nhất, đang phải chờ cho người ngợm tóc tai khô ráo rồi mới đi ngủ mai tập trung được. :D :p

Lớp mình hôm lay có chục đứa đi, phóng như trĩ, mừng mỗi khoản chen lấn + tắc đường . Mừng nhất là thằng Nhím :)), anh em hẹn nhau ở Trần Phú, chú đi kiểu gì bị dòng đời xô đẩy ra tận Minh Khai :)) :)) :))

Tối CN những thằng nào sang nhà Trung zim đấy ? Anh em đến nhiều 1 tí chứ ko tao đến ngồi chơi với mấy đứa bạn cũ thằng Zim thì chán chết

chiều mai nếu thằng nào đi được sớm thì đi nhé:-/có gì gọi cho tao

các anh ơi tối qua sau vụ đi lạc từ Trần Hưng Đạo ra tận Minh Khai lúc về em còn bị tắc đường nữa :(,ai đời 11h tối rồi còn tắc đường ,cả đường Lê Duẩn đông nghịt từ đầu đến cuối phố ,em di từ 10h20 đến 11h20 mới về đến nhà :(

Mai lại được đi đú rồi, SN Trung zim thích ghê. \:d/ Anh em cố gắng đi đông đủ cho xôm. :D Nhưng mà, ăn SN Trung zim là ăn kiểu gì, ăn linh tinh hay ăn tối? :D Phải xác định rõ ràng còn để bụng, không lại như hôm qua đi ăn ngồi nhìn mọi người mà vẫn thấy no. :))

Lê Minh Tùng đã viết:
các anh ơi tối qua sau vụ đi lạc từ Trần Hưng Đạo ra tận Minh Khai lúc về em còn bị tắc đường nữa :(,ai đời 11h tối rồi còn tắc đường ,cả đường Lê Duẩn đông nghịt từ đầu đến cuối phố ,em di từ 10h20 đến 11h20 mới về đến nhà :(

Tao với Trung công tử đến Lê Duẩn hãi quá, quay xe phóng ra Khâm Thiên đi Tôn Đức Thắng, chỉ hơi đông :)) May mà quay lại không thì mừng :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên