11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ko được nói bậy đâu đấy nhéx-(
cảnh cáo rồi đấy:p

Tối nay anh em sang nhà Trung zim đập phá nhé, có khi đây là SN cuối cùng anh em mình gặp nó rồi đấy ...

Sao lại thế? Trung zim sắp dứt áo ra đi rồi à?
Anh em chú ý: Chiều nay, 2h tại sân Vạn Phúc lớp mình đá với 11L2, đặt sân rồi, nhớ đi đủ thằng nào trốn cắt trim. >:)

@Chit: ai nói bậy ah:-?? hư thế[-x,có phải thằng bị treo account vì vi phạm qui định diễn đàn 0??:p

Thì biết đâu năm nay nó đi du học thì sao... mà trên đường đi nhỡ tai nạn máy bay chẳng hạn... ngã máy bay thì sống sao nổi !!

Vừa đi SN Trung Zim về:)
Chúc Zim những điều tốt lành nhất
Tạ ơn Chúa ,vào ngày 6/9/1988 đã cho chúng con bạn Zim[-o< :)Amen o:)
hehehehe:D

Bố ông Neal, người VN theo đạo Phật mà đi cầu chúa. [-x
Hi vọng hôm nay anh em làm Zim cảm thấy hạnh phúc. :)>- Mai khai giảng vui vẻ. :D \:D/

Anh em phải cám ơn Zim mới đúng... nhờ nó mà mình biết được mấy bạn Lan, Na , 2 bạn Trang nè,cả bạn DUng nữa :D cũng qua đó CHít mới có cơ hội nói chuyện với bạn béo béo :)) .... chúc mày SN vui vẻ, chúc những điều tốt đẹp đến với " vóc dáng đẹp trai "

hu hu
tao phải ở nhà mày ạ.
Ở nhà làm Parabol, khổ vãi lìn.

Cùng thời gian chúng mày đập phá thác loạn thì tao lên chùa khấn vái rất chi là thành tâm.
Sau đó đốt vàng hương cay xè cả mắt.

chúc mừng sinh nhật Dim!!!
Chúc mày khỏe mạnh , luôn vui vẻ, đẹp trai hơn, học giỏi, kiếm được người yêu ngon ngon 1 tí.
Chúc mày lên mạng đọc lời chúc của tao.

Vóc dáng đẹp trai trung zim bóng sáng ..... bóng sáng từ muôn kiếp trước, bóng tối sẽ chẳng bao h .... :)) tao ko bao h quên ca từ của mày đâu , năm nay tao sẽ giúp mày tìm thêm cảm hứng sáng tác ,sau đó anh em ta đi thu đĩa album đầu tay,chắc sẽ bán chạy lắm đây !!!!!!!!

Chúc mừng sinh nhật cụ.
Hôm nọ bận học ko đến được, tiếc quá :(

:D hihihi, thế mà tao tưởng bọn mày thấy sinh nhật như cứ :p heheheh rùi rùi, để năm tới tao ngồi "sáng tác" sạch sành sanh bài đấy :)) :D thằng Lỳ hôm qua làm tao lộ ra bài đấy với mấy con bạn tao (mấy con Đống Đa ý), ngại wa' :"> :))
Buôi có cái avatar bóng sáng thế nhỉ :)) con áo hồng hồng :)) :)), lại còn lãng tử nữa chứ :)) :)) ối giời ơi, đau bụng quá :)) :))
Giờ modem tao hỏng, lên mạng được độ 5' là tạch :)) mừng thế, thằng nào sinh nhật tao cái modem đê (zoom x4 thôi là tao sướng rồi >:) :D:)
@tâm béo: nhận được card roài, nhưng kô xem được, đọc được chữ ở dưới thoai :D thanx nhá

thanh củi văng vào mặt cả lớp :D :D :D >:D< >:D< >:D<

Trời ơi... đến h phút này tao mới biết là mình ko có mũ cối :(( bóng sáng quá !!!! Mai chắc lê lết ra anh Đạt với Tùng béo rồi !!

tao tưởng mày ko có súng cứ ko có mũ thì lo gì
mà chúc mừng sinh nhật Trung Dim, chúc mày khỏe mạnh đẹp trai học giỏi mọi thứ thành công

(tất cả gần bằng tao)

mai anh em đi đâu đê, ra game club à?Thế định ngày nào cũng ra đấy à!? Kiếm chỗ nào đi đê :D :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên