11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Theo em biết thì tối chỉ đứng được hồ thôi chứ còn đóng hồ thì :)). Đông vãi ra, đảm bảo chưa đi đã lạc :)). Anh em lên địa điểm thời gian đê để em còn biết đường bảo bố mẹ cho đi về :D

Các bác ơi, cứu em với. Tự nhiên mấy hôm nay máy em không vào wifi được. Nó cứ bảo là Invalid IP address :-/ . Bác nào biết cách sửa thì cứu em phát, hậu tạ 50p:D.

bác hỏi thế khó anh em quá,cả đời em mới dùng WIFI có đúng 1 lần ạ, có zif thì bác hỏi thẳng cái thằng mà bác dùng WIFI của nó ấy, hehe

Tối 2/9 thì chị em hơi khó ra khỏi nhà. Với lại mang người yêu đi thì nhiều lắm ko biết mang đứa nào:D

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Tối 2/9 thì chị em hơi khó ra khỏi nhà. Với lại mang người yêu đi thì nhiều lắm ko biết mang đứa nào:D

Thì mang bạn gì trường Kim Liên mà hay đánh rổ sân Y ý ;;);;);;)

ôi anh chị em có vẻ ko thích đi mấy nhỉ!
Thôi em đi với Big Tâm vậy

Chu Ngọc Trung đã viết:
Thì mang bạn gì trường Kim Liên mà hay đánh rổ sân Y ý ;;);;);;)
Ai đấy hả mày tao chả hiểu j` cả:eek:
Tao nói là nói bọn mày nhiều chứ ko nói tao:)) Tao ko ra khỏi nhà buổi tối đc nói j` đến chuyện mang ai đi:))

tối thì chị em ở nhà là cái chắc:))
anh em còn chưa chắc vác xác ra khỏi nhà cơ mà 8-}

:D thế nào em cũng theo cả :D , cố lên , nghĩ kế hoạch đi anh em :D
yên tâm hôm đấy em ko võ lâm truyền kì đâu :))

Hôm đấy bắt thằng Sơn ở nhà Võ Lâm :)) mày nhạt nhòa nhiều quá nên ko cho đi nữa... hít le !!!

Hô hô, nói chung là hôm đấy ra đường đi bộ là lành nhất, xe máy xe mó làm gì, vừa bị cấm đường, vừa nhỡ ra lớ ngớ bị mấy anh cảnh rút séng ra bắn bỏ thì mừng. :))

Kế hoạch theo tao thì thế nầy:
19h ở trường, anh em cùng đi ăn tối,ăn phở Bát Đàn chẳng hạn, hoặc là bún bò Hàng Điếu...
Rồi đi lượn mấy vòng.
8h30 thì gửi xe vô bờ hồ, lượn mấy vòng, xem pháo hoa.
Sau đó tính tiếp, chắc đi ăn kem,rồi ai về nhà nấy.

ờ tối 2/9 đông như lá trên cây đi dạo hồ để chúng nó ép cho bẹp ruột xong rồi mồ hôi mồ kê nhẽ nhại ,bố mày giảm mấy cân cũng được :)) anh em xác định thế nhé :p
ko thì anh em đi lượn hồ Trúc Bạch cũng đc ,cũng là hồ như hồ Gươm mà ko sợ đông ko phải đi bộ ,hồ Tây cũng được :D

Tối hôm đấy đi đứng cho cẩn thận, nghênh ngang lượn lờ là nó bỏ tù luôn đấy :)) ko hay ho gì đâu,vào đấy mà ăn phở với xem pháo hoa :))

Tối phải ra Hồ Gươm chứ!
Lấy ko khí là chính,chứ đi mà vắng tanh thì còn nghĩa lý lìn gì nữa

Để tao rủ thêm mấy thằng đệ tử đi cùng cho đông vui nhé !

hix,mấy thằng đệ tử là ai fai khai báo trước mới cho đi :))
thế còn vụ gọi chị em thì thế nào hả Buôi ơi:-/

mai em chẳng biết có đi được ko?
có khi đi Sơn Tây với bố mẹ,đến chiều thứ 7 mới về:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên