11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh em chia tay nhau rồi:((, mai đá vì thằng ộp ộp với Phu*o*ng :x :))

em ếch đây,gửi đến anh em lý 1 ams:
+anh Choi đầu tiên này,ở nhà nhớ giữ gìn súc khỏe,hãy yêu như chưa bao h được yêu,đừng để mất rồi hối ko kịp nhé:)a`,choi này,anh fai đưa đội bóng đá lý 1 đến chúc vô địch đấy nhé,còn br thì cũng fai cố vào sâu,vì anh là linh hồn của đội bóng mà;(
+vừa chat với chú + xong,chúc chú học giỏi khỏe mạnh,đi mỹ năm tới hội ngộ với nhau:))
+thằng Sơn nghe này,mày hãy giữ những gì đã có,mày sẽ có thể có tất cả nếu mày muốn,tao tin thế:)
+các anh em khác cố gắng lên nhiều nhé,học là quan trọng,bạn bè là thứ 2,người yêu chỉ là thứ yếu nhưng luôn fai đặt lên đầu nhé:x
em cảm ơn những lần đi chơi cùng các anh,em rất vui vì được quen lý 1 ams,các anh luôn là những người bạn tốt của em,thế nhé các anh,ếch đi đây,đi xa các anh rồi:)
còn thằng Chít thì ngồi tâm sự đây:)) thế nhé tối nay ở nhà nó:x

Chú ếch lên đường rồi hử? Chúc chú thành công nơi đất khách. :)>-
Oài, hôm nay nhạt nhòa, sáng mưa vỡ đầu chả đi đá bóng được :-s ,ngồi nhà buồn gần chết. :(

sáng tao quyết chí bùng học đi đá bóng cuối cùng mưa đá cũng chả đá được học cũng chả học được thế là nằm ngủ khèo :))

hôm nay đánh br ngu bị chửi:((
em đánh bt vẫn thế mà:))

Hê hê, hôm nay đánh bóng rổ tự dưng nứng vãi hàng, chân đất mắt toét mà ném niếc, assist a siếc như trĩ, lần đầu tiên chơi húng đến thế. :D :p :))
Các anh ơi, em vừa nghĩ ra 1 câu mới: Vãi hàng cả làng ra xem. :)) Hay kô? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ò tao cũng không hiểu thằng ếch nói gì tao lắm nhg tao chúc mày vạn sự như ý :D

4rum lớp mình vui nhỉ?Dạo này các bạn có vẻ it' câu bài :))

câu 1 bai`...:D

mạng nhà tao bị làm sao ý, chậm hơn dialup :)) gọi bọn viettel đến từ lâu rồi mà vẫn chưa thấy bọn đấy đâu!!! làm tao cả tháng cóc làm được trò gì trên mạng cả!!!

con Ly nó bám theo tao :))
tao bảo Phuơng thế là bị ăn đòn :(:)) :p

Anh em ơi ! :x
Mùng 2/9 tới cả nước được nghỉ để đập phá :beerchug: .Vậy cớ sao anh em ta lại phải chịu ngồi nhà :nono: ?Hỡi anh em b-) ! Hãy cùng nhau đi thác loạn một hôm :drummer: :guitar: :kiss2: :remykiss: :dazzler: :roflmao: :beerchug: .

Theo ta, kế hoạch sẽ là :Tối đi đóng hồ :rolleyes: , rồi anh uống :beerchug: ,rồi xem pháo hoa :razz: .
Chú thích là khuyến khích các anh em đem bạn gái, các chị em đem theo bạn trai. :smlove:

Giờ giấc và địa điểm hẹn nhau anh em cùng thảo luận nhé :mrgreen: .

Trần Đức Trung đã viết:
mạng nhà tao bị làm sao ý, chậm hơn dialup :)) gọi bọn viettel đến từ lâu rồi mà vẫn chưa thấy bọn đấy đâu!!! làm tao cả tháng cóc làm được trò gì trên mạng cả!!!
Bọn nhân viên của Viettel cũng dialup nên đến chậm đấy :)) 1 tháng là còn may rồi, mày đòi download mấy thằng nhân viên 1 lúc thì lại chả lâu

Chú thích là khuyến khích các anh em đem bạn gái, các chị em đem theo bạn trai. :smlove:

ko được, Tâm Béo của em vẫn chưa về :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên