11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mai đi tập trung:))
ko biết mặc gì đây nữa:p ra mắt các em nhỏ là fai đàng hoàng đứng đắn ko thì bị đánh giá chết:p
mai học xong thì làm gì?nhiều trò quá nhưng chắc là ai về nhà nấy:))

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
ng ta bảo học tâm lý học dễ bị điên,Ngọc Trung học tâm lý học xong yêu Hồng ling,âu cũng là hợp nhẽ :))
Thằng con lợn +, dám viết sai tên người yêu bố mày [-( , Hồng Linh dễ thương chứ không phải là "Hồng ling" :))

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
hot boy vào ko hiểu dùng làm gì :))tao chỉ cần hot girl thôi:x
mà thằng + ko được trêu thằng Trung nghe chưa,tao còn chưa mang quà đến báo đáp ân nhân thì thôi :)) cảm ơn đại ca N Trung a.:p
Lớp anh em có thêm HOT BOAI chỉ mừng cho mấy chị em :)) . Mừng cả cho mấy bạn chuyên Anh với chuyên Văn. Tương lai năm tới anh em tha hồ được tiếp đón các bạn nữ đến xem mặt HOT BOAI.
To TA : đệ có gì thì cứ mang đến hậu tạ ;;) Xiền thì càng mừng, dạo lày đại ca đang túng thiếu :)) Xăng dầu ló đắt quá :))

Đại ca hôm nay làm ăn như f :)) nghe gần như tích bừa :)) hi vọng là trên 500 :)), mai phải đến ETS làm con tháng 11 không thì mừng :))

hi. hi. tình hình là rất tình hình :)) các ban nữ sang xem mặt hot boy thianh em mình cũng được nhờ , được ngồi trong lớp xem mặt các bạn nữ :))

chán thật,đi tập trung chán quá,gái ơi là gái:(
thằng + làm ăn thế nào,định gọi cho mày mà quên:p

Phạm Thanh Sơn đã viết:
hi. hi. tình hình là rất tình hình :)) các ban nữ sang xem mặt hot boy thianh em mình cũng được nhờ , được ngồi trong lớp xem mặt các bạn nữ :))
Mày nói cái gì mà khó hiểu thế??? Chơi trò đố chữ à

Chu Ngọc Trung đã viết:
Lớp anh em có thêm HOT BOAI chỉ mừng cho mấy chị em :)) . Mừng cả cho mấy bạn chuyên Anh với chuyên Văn. Tương lai năm tới anh em tha hồ được tiếp đón các bạn nữ đến xem mặt HOT BOAI.
To TA : đệ có gì thì cứ mang đến hậu tạ ;;) Xiền thì càng mừng, dạo lày đại ca đang túng thiếu :)) Xăng dầu ló đắt quá :))
cho hỏi HOTBOY VD là bạn học A17 đúng ko nhỉ ? mà sao các bạn lớp Lý lại nghĩ lớp VĂn sẽ sang xem mẹt bạn ý nhỉ..mà nếu có liệu có thu tiền vé ko :)) :))

Hình như là HOT BOAI sẽ không vào nữa, khổ thân các bạn nữ tiêc đứt ruột :))

Đoàn Lan Phương đã viết:
cho hỏi HOTBOY VD là bạn học A17 đúng ko nhỉ ? mà sao các bạn lớp Lý lại nghĩ lớp VĂn sẽ sang xem mẹt bạn ý nhỉ..mà nếu có liệu có thu tiền vé ko :)) :))
Hết Hót boai Việt Đức, các bạn cứ vào ngắm các hot boai khác thoải mái, có khi không cần mua vé mà còn được cho thêm xiền :))

Đây là Lý 1, mà Lý 1 nhiều thể loại lắm : HOT BOAI, SIÊU NHÂN, MĨ NHÂN hay QUÁI NHÂN đều có cả :)) Bạn Phương thuộc kiểu lào cứ trình bày, sẽ có ngay hàng đáp ứng :))

tớ chẳng cần kiểu j cả..mọi lần nói chuyện với bạn Lâm thấy bạn hiền quá , vào đây thì thấy ngược lại ( đúng theo như lời Trang béo lớp tớ nói )

hix,nói chuyện với bạn Lâm:)) có fai là già thồn ko? 8-} :))

anh em nhạt nhòa ,đi chơi ko?
trừ những thằng chơi võ lâm truyền kì thì ko mời:))

Ừ đi đê, tao không chơi VLTK nè. :D
Các anh ơi, hôm nay ở nhà dọn dẹp mệt vãi hàng, dọn xong vẫn thấy bẩn, chả hiểu bao nhiêu công sức đi đâu hết, không biết có phải do cái con trên ava thằng Trung Anh lấy đi mất không. :p
Già Thồn thì siêu hiền rồi, nhưng sao bạn Phương lại bảo là vào đây thấy ngược lại? Nó có bao h onl đâu mà vào đây hay không? :-/

thằng Boa đần, ý nó là nói chuyện với già thồn thấy hiền --> L1 hiền :)) vào đây thấy ngược lại! (đúng ko đấy)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên