11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
36 cũng là số đẹp đấy,nhưng mà em thấy số 88 thì đẹp với anh em mình hơn:))
=> gộp luôn ly1 ly2 với ly3 lại luôn đi :)) 8-}
Ý tưởng được đấy :)) sáng vãi lìn,để tao lập lớp Lý 3 nhé

anh em lên danh sách lớp Lý3 đê, giờ ngồi xem thằng nào con nào nhét được vào lớp nè thì nhét :))

Ừ nhỉ,chọn các hot girl vào lớp Lý 3 đi , anh em mình chăn dắt :D

Ọe, sao lắm đứa bon chen thế, đất thì chật mà người thì đông, định ngồi lên đầu nhau mà học à? Mà cái bọn này đi học không có tí tình cảm gì với cái lớp mình đã học 2 năm cùng rồi hay sao? Đằng nào vào Ams hay lên L1 thì cũng chỉ là học để thi ĐH thôi, chúng nó vào thì đi mà chơi với Thạo nhá. [-(

Chúng mày ơi, hôm nay tao vừa phải đi học 1 cái lớp gọi là: "Sức khỏe sinh sản vị thành niên". Học xong thấy trong đầu chứa đầy những thứ đen tối, sự trong sáng của 1 con người đã có tì vết. :-s Khổ thân tôi. :( Ai đời toàn chuyện con gái mà cứ nói oang oang cho con trai nghe, chẳng nhẽ lại bịt tai ra ngoài đứng. :-s

Nay, the chung quy lai thang chet tiet Duc do da vao lop minh chua vay? Tao khong thich thang nay ti nao ca, nhung o VD no co ve noi lam.. tao dang o My roi, thoi tient ben nay dep lam, nhung dem dau tien oMY that la kinh hoang khi phai lang thang o san bay do tre chuyen bay. Nhung ma cuoi cung tao cung song binh na sang den day. Ma nay, bon may lam dong phuc lop thi nho lam cho ca tao nua nhe, roi gui qua cho tao. thoi, chuc moi nguoi mnah khoe, do Dh cao, va di nuoc ngoai cang som cang tot. Chuc lop minh chi co 36 nguoi trong nam nay.

uah, mày send cho bọn tao $ trc rồi bọn tao gửi cho :)) Đi rồi hả, có bẹn Mai Phương lớp Toan1 cũng sang cùng bang với mày đấy, có gặp thì cho tao gửi lời hỏi thăm nó :)) chúc mày học tốt.
Mà thằng Boa đi học hỏi kinh nghiệm kô rủ anh em đi, cho mày chết :))

Hehe, siêu nhân sang bên đó rồi cơ à? Chúc thành công. :)>- :D
Cái lớp đó mai vẫn còn đấy, sáng thì từ 8h còn chiều thì từ 1 rưỡi, mọi người ai thích đến nghe thì đến, còn tao phải cố gắng đi cho đủ buổi còn kiếm xiền, đi học ra tiền đó. :>

Chú ý chú ý: Đây là bài thứ tròn 800 của Boa, mọi người cùng hoan hô nào. <:p =D> :D

hehe,cái lớp gì mà nghe hấp dẫn thế nhỉ:p có khi nhoi :))

Lớp này do giáo sư Ngọc Trung chuyên ngành Tâm lý học sinh lý học trực tiếp give lecture :)).

thằng này ở đâu chui ra thế 8-}
hóa ra lâu nay mày đi học tâm lý học để về truyền bá cho anh em a:))

anh em dạo này ở nhà mãi ko thấy chán a?
ko thể hiểu nổi 8-}
đi chơi đi chứ

sáng thứ 7 tập trung xong làm gì đi bọn mày!!! bóng rổ, bóng đá, PS, bi a ......

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
thằng này ở đâu chui ra thế 8-}
hóa ra lâu nay mày đi học tâm lý học để về truyền bá cho anh em a:))
ng ta bảo học tâm lý học dễ bị điên,Ngọc Trung học tâm lý học xong yêu Hồng ling,âu cũng là hợp nhẽ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế à? Hay nhỉ? :D
Mai tập trung roài, hôm nay đến trường thấy lớp 10 sao mà lắm cặp song sinh thế không biết, sợ thật. :-s
Thằng nào bảo lớp mình có thêm học sinh mới mà sao tao qua trường xem chả thấy có gì nói đến chuyện thi vào 12L cả, toàn thấy vào lớp 11 với thi lên 12A thôi. :-/ Thế thì giấc mơ lớp 88 người sao thực hiện nổi. :D

hot boy vào ko hiểu dùng làm gì :))tao chỉ cần hot girl thôi:x
mà thằng + ko được trêu thằng Trung nghe chưa,tao còn chưa mang quà đến báo đáp ân nhân thì thôi :)) cảm ơn đại ca N Trung a.:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên