11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Già Thồn cầm trịch hội người cao tuổi , hiền là phải :)) Vậy là bạn Phương thích hội người cao tuổi :)) Thế cũng thích, các lão làng không nghịch như thanh liên nên dễ bảo lắm :))

bọn mày vào trg album lớp mình đi, có ảnh Linh đen gửi về đấy, đẹp trai cực :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

già thồn chỉ thể hiện độ quái ở 1 số thời điểm :)) nên nhớ gừng càng già càng cay :))

Có cái khìn, bố thằng Trung zim, hay mày bảo cái ảnh từ cái đời con người ta còn ăn lông ở lỗ, tóc dài cầm đĩa tôm? :))
Thồn già cái nỗi gì cơ chứ, hôm nọ đi tập trung còn áo quần kẻ sọc, đồng hồ mặt nhỏ dây trong xanh lét cơ mà. :)) Đừng bảo là mốt người già bây h là phải thế, cưa sừng làm nghé. :))

Con :mad:) Boa, mày để cái avarta của mày thế kia người ta lại tưởng tao cũng thuộc Hội người cao tuổi :)). Chị Phương ơi em còn non lắm :))

Lương Hoàng Long đã viết:
Ừ đi đê, tao không chơi VLTK nè. :D
Các anh ơi, hôm nay ở nhà dọn dẹp mệt vãi hàng, dọn xong vẫn thấy bẩn, chả hiểu bao nhiêu công sức đi đâu hết, không biết có phải do cái con trên ava thằng Trung Anh lấy đi mất không. :p
Già Thồn thì siêu hiền rồi, nhưng sao bạn Phương lại bảo là vào đây thấy ngược lại? Nó có bao h onl đâu mà vào đây hay không? :-/
cái gì mà con trong ava là sao?:-/Boa nói cái gì thế:-/

Chó nhà tao tên là Bobby,tao đổi thành Kobe cho oai, bây h đổi thành Kobi Phương cho Việt hóa vậy :))

bọn mày toàn đặt tên cho động vật thế :( nhà tao kô có động vật kô bon chen,đành đặt cái bệ xí là Phương vây :(

Mùng 3 tập trung xong lớp mình đi đâu chơi đi, hôm 20 tập trung xong đi BI DA nhạt quá.. tao ko tham gia được ,đành ngậm ngùi đi về

Đỗ Anh Tú đã viết:
Mùng 3 tập trung xong lớp mình đi đâu chơi đi, hôm 20 tập trung xong đi BI DA nhạt quá.. tao ko tham gia được ,đành ngậm ngùi đi về

Lỳ nói đúng đấy, hôm đấy nhạt vãi hàng, em chẳng đi đâu được cả, Tâm béo cũng bỏ em về trước, thế là cũng... ngậm ngùi đi về :)) .

To đội bóng :sáng mai (thứ 6, 26/8) đá bóng đấy, lúc 8h ở sân Vạn Phúc. Đá với bọn 11lý2 (của năm nay). Bọn nó vênh lắm, anh em mình phải cho bọn nó biết bầu trời bóng đá Ams vẫn còn một "đai gia" là 12 lý chứ, đâu có thể để cho lũ tiểu tôt vô danh kia đè đầu cưỡi cổ lên anh em được :))

Mà hình như năm nay ko tổ chức giải trường à ? Thấy K.Đức bảo thế

Cái rì? Không tổ chức giải trường thì năm trung học cuối cùng, mùa giải cuối cùng bao nhiêu ý nghĩa và vinh quang vứt vào sọt rác à? Không được, nhất quyết không được. [-(
Mai đá giao hữu khởi động chuẩn bị cho những thử thách mới, anh em cố gắng đi đầy đủ nha. :D
Mùng 3 đi chơi. \:D/

sáng mai 8h sáng hay tối :-? sáng thì đi được chứ tối bận đi đá cái khác rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên