11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ủa, tao có thấy thằng Boa chơi bài bao giờ đâu muh ù với chả ì?!?
Hôm nay như shi*t, sáng dậy trời nắng, ăn sáng xong trời mưa, giữa trưa trời lại nắng, nắng 1 lúc lại mưa, mưa vài phút thì hết, hết vài phút lại mưa 8-} loạn cả lên, cóc làm được gì cả!!!

sao toàn nói về sao băng thế này,thế cuối cùng có gì:-/

hôm qua em vừa cưới vợ trong VLTK :D các bác xem ảnh nhá . em là ga_non_hau_gay con vợ em là HOA_DIEM_YEU_NU

ảnh này cái thằng LÊ MINH TÙNG nó là darksorrow í các bác ạ

ảnh này nữa nè

đây là bái đường , 2 bác kia là chủ hôn

đẹp không ? thêm cái ảnh nữa về chiến trường tống kim nhé

xem xong đừng có kết rồi lại chơi nhá :))

cái ảnh đâu tiên có bắn pháo hoa nhng có vẻ không rõ với lại HAO chi post được kich cỡ này hao sao ấy ? anh to hoành tráng đẹp đẽ hơn nhiều :D

Ảnh thằng Sơn xem chả ưng gì cả, căng mắt hết cả ra mà chả thấy cái mẹ gì, chả hiểu con vợ mày nó xinh hay xấu. :D
Các anh ơi, tóc em dài quá, sắp thành người rừng đến nơi rồi. :-s Ai đi cắt tóc không? :D

hơ, tự dưng tao thấy mặt Ngọc giống giống mặt choi thế nào ý :)) chết rồi, chết rồi, Choi, xem lại đê >:) :)) :)) Chiều nay tao kô được đi :(

Các anh ơi, vừa có 2 thằng đỗ xịch xe máy trước cổng nhà em, gọi em ra bảo rằng: Chiều nay 3h đến trường tập bóng rổ. Hết. :D

đấy là ảnh tượng trưng thôi chứ VLTK chẳng bao giờ xem được tận mặt cả

:)) số anh em mình hợp với trời nắng, đi đâu cũng gặp nắng, mấy hôm trước kô đi thì râm mát, bão hẳn hoi, hôm nay đi thì nắng ầm ầm, tập mệt vãi hàng :)) Thằng Sơn kô đi với anh em, anh em đi ăn uống linh đình :D

Chào anh em, lâu lắm rồi em mới post bài, thấy anh em post ác quá :))
Các anh có biết gì về cái vụ đứa nào vào lớp mình ko ? Hôm trước nghe CỘng bảo có thằng Huy- Hotboy Việt ĐỨc thi đỗ vào lớp mình rồi, thế rồi sau đó mấy hôm lại thấy bác bảo vệ bảo bây giờ người ta mới bán hồ sơ thi ==>thế là thế nào [-( . Chẳng lẽ nó là hotboy nên được đặc cách à ? :)). Hình như còn có 3 đứa lơp L2 thi lên nữa, cầu mong cho bọn nó ko thi được :)) , em ko muốn có thêm ai vào lớp mình đâu, đang có số đẹp: 36 :))

hơ, sao đến lớp 12 rồi mà vẫn có vụ thêm người à :eek: mệt thế! Mong là kô đi, tao cũng thấy số đang đẹp :D Tưởng tượng đội sổ xếp sau 35 người thì vẫn đỡ hơn là xếp sau khoảng 40 thằng :)) :D

36 cũng là số đẹp đấy,nhưng mà em thấy số 88 thì đẹp với anh em mình hơn:))
=> gộp luôn ly1 ly2 với ly3 lại luôn đi :)) 8-}

hotboy việt đức hời trước học cùng cấp 1 với tao và tùng béo:))
thằng này đụt lắm,bâyh ko biết thế nào rồi:))
ảnh của thằng Sơn post là cái gì mà bé thế,ko hiểu:-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên