11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)),có mà mày vừa đi nước ngoài chụp ảnh ava với em mỹ nhân thì có:))

buồn ngủ quá
Thằng nào có thuốc gì chống buồn ngủ ko
Bây giờ tao thấy đời chỉ có ngủ là có ý nghĩa

Đặng Sơn Tùng đã viết:
anh em ơi! :x
23h30 ngày 17/9/2005 ,Tùng Buôi đã lập kỷ lục trò minesweeper level 1 là 7s 0:)
vỗ tay =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Kỷ lục của em bây giờ là : b-)
level 1 : 7 s
level 2 : 51 s
level 3 : 228 s

Nếu ai biết ai có kỷ lục cao hơn thì nói cho em với... :)>-
Nhưng ko chấp nhận những thằng cho dừng thời gian lại đâu nhé. :))

Tao không nhớ là tao lập được từ bao giờ nhưng mà trong máy tao còn lưu lại là tao chơi expert hết 158s :)). Ngon lành không :)>- ?
Tao vẫn đánh được tiếng Việt mà, cần gì phải có vietkey hay unikey đâu. Nó có sẵn trong máy chủ của HAO rồi mà:-/.
Thằng siêu nhân bốc phét ít thôi. Cái gì mà have sex. Bước ngay [-x . Post bài thì phải post lịch sự chứ. Đây không phải chỗ dành cho mày đâu:)). b-) =D> 0:) :* :| ;)

còn tao với Sơn hói đc nghỉ sớm tiết 3 xuống căng-tin ăn sáng ,cả fòng to đùng 2 thằng ngồi bốc fét với nhau :D
dạo này vừa học vừa chơi như điên lam lũ quá các anh ạ ,chả có tí thời gian rỗi nào :-s ,mệt wá

tao thấy tên thằng + nghĩ ra bóng sáng lắm : Tứ Quí J :)) :)) :))
tên hay thật ,chắc chồng là Tứ Quí Q ,2 con là Tứ Quí K với Tứ Quí Át ,thế cơ mà :)) ,2 ông bà cụ tổ chắc là Ù Đền với Ù Khan :)) :)) ,cả họ chắc toàn tên bóng sáng Tiến Lên ,Tá Lả ... 8-}

Bó tay:)). Chúng mày học hành lười nhác như thế à. Phải chăm chỉ như tao chứ:)). Học suốt ngày, chơi suốt đêm :)>- . Chúng mày như thế là không được b-) .
Nhắn Thạo là tao nhớ ổng nhiều. Yêu bác was:x!!!!

Ổng cũng bảo là nhớ bọn mày lắm. Từ hồi chúng mày đi ổng hết đứa mà sắc hàng, buồn lắm :))

mấy hôm nay chả biết bão từ bão tiếc gì mà buồn ngủ thế ko biết ,toàn chưa đến 9h đã ngáp ngắn ngáp dài rồi :)| ,tối đi ngủ ngon như đúng rồi ấy ,thích thật ,mùa đông chăn ấm đệm êm mà lại có bão từ thế này thì cứ xác định là hôm đấy nằm nhà ngủ khỏi đi học :))

Mọi hôm thì ngủ vãi hàng. Tự nhiên hôm nay bão từ đau đầu không ngủ nổi :)). Bây giờ là 12h22' anh vẫn thức học bài dù trưa không ngủ vì không buồn ngủ :))

hôm wa tao cũng ko buồn ngủ mà hôm nay buồn ngũ rũ rượi :D nhg nhớ ra là phải lên thay avatar nên lại lên mang. :D
có khi sắp tới có hội " chết liền " :))

Chúng mày câu bài nhiều quá [-x . Đề nghị mod xóa box này:)).
(Nếu mod xóa thật thì các bác cũng đừng đánh em:))).

Lê Minh Tùng đã viết:
mấy hôm nay chả biết bão từ bão tiếc gì mà buồn ngủ thế ko biết ,toàn chưa đến 9h đã ngáp ngắn ngáp dài rồi :)| ,tối đi ngủ ngon như đúng rồi ấy ,thích thật ,mùa đông chăn ấm đệm êm mà lại có bão từ thế này thì cứ xác định là hôm đấy nằm nhà ngủ khỏi đi học :))

Rồi đến trưa đi làm xe ôm :)) Kiếm tiền :)) Thích nhé :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên