11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MIEEEEEEEEEEE, ức chế vãi lìn!!!! sáng nay tao đi đổ xăng, đang đứng thì có 1 thằng tầm 30 rồi, wave đỏ cứ bon chen chen lấn, nhưng chen đến đít tao thì tao cóc đi đâu, đứng nguyên đấy, đíu cho thằng đấy chen lên, rồi ngay sau đấy thì đến lượt tao được đổ xăng rồi. Đổ xong thì mie, tao dắt xe lên kô để ý, xe thằng kia mắc mama vào xe tao lúc nào ý, lôi đi 1 đoạn tầm vài chục CM!! tao gỡ ra rồi đi tiếp thì ****, thằng kia nhảy lên đánh vào đầu tao mấy cái, đíu hỉu sao bị đánh!! Bố mày cú dựng mẹ xe lại quay lại 1on1 với thằng kia, đang chuẩn bị đập lại (tại thằng này thấp hơn tao, mặt thì vênh ngược lên) thì 2 ông to con lực lưỡng đi đến :)) đứng chắn mặt tao, nhìn thằng kia. Lúc đấy cả hội bà con cô bác hè nhau chửi thằng kia :)) :)) kiểu như "nó có làm gì mày đâu, chỉ được cái thói côn đồ"... mừng kô chịu được !! Rồi thằng kia định xổ lên đập tao tiếp thì bị ông to con lực lưỡng trên cầm vào cổ áo, ủn ngã ngửa mẹ ra sau :)) xong đấy thấy nó rụt mẹ vòi lại, cóc nói gì cả! Thế thui, bố mày đi! vừa lên xe thì 1 bà đứng ở đấy cho 1 câu như đúng rồi :" mày là hiền đấy, lẽ ra phải đánh chết bỏ mẹ hạng người như thằng này rồi" :))

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
truyện thằng Zim khó đỡ quá :)) :)) mày mà xuất bản thành truyện thì đc best-seller là cái chắc :))
nhưng mà ưng thế còn gì ,đang cà thằng kia thì có 2 thằng đệ đến nhàu cho ,mày chỉ phải đứng xem ,có gì mà ức chế :)) nhưng mà khéo thằng kia thù dai ,nó bám theo mày về nhà ,tối nó vác can xăng đến đốt nhà thì mừng :))

2 thằng to con lực lưỡng nó giúp thằng zim xong đang chờ trả công thì ông zim chạy mất .. tao chắc nó đang xin ít xăng để cùng thằng Wave đỏ qua nhà Trung zim đốt đấy :))

chết mẹ, tao đang ở nhà đứa khác, khéo nhà tao đang bùng bùng trg biển lửa :-s :)) :))

xin báo cáo, tuy là nick con Ly nhưng mà là tao, Zim, đang post!!! tại tao lười kô logout :p

tao lên trên nóc nhà tao nhìn về hướng nhà mày thấy hình như có khói bốc lên nghi ngút ,đen sì :-s thôi chắc nhà mày cháy hết rồi còn đâu mà về :)) ,đành chuyển qua nhà bạn Ly sống nhờ vậy :))

Lương Hoàng Long đã viết:
Ông Buôi quẩy ít thôi, phở gì mà 3000, lại còn phở bò nữa chứ, nó cho tí bánh phở vào là may rồi, lại còn đòi thịt, tiền ít mà thích hít nìn thơm. :))

Ê
chúng mày ko hiểu ý của chữ ký của tao gì cả,nhạt quá.
Tức là thế này , mua phở bò nhưng chỉ có 3.000 nên ít thịt bò quá nên tức mới chửi là "chẳng có miếng thịt chóóó nào cả."
hiểu ko
ý sâu sa là thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
:)) tất nhiên rồi phở bò sao có thịt chó được :))

Đó phải thông minh như Cộng thiếu gia chứ.Chúng mày còn non kém mu muội lắm.

Lê Sơn Tùng đã viết:
Đồng ý với thằng Buôi. Nhớ anh em ở nhà quá. Binh thường ở nhà thinh thoảng lại rủ nhau đi chơi. Bây giờ sang đây, không có ai chơi, buồn quá. Có mấy thằng bạn mới thì nhà bọn nó lại xa. Chẳng lẽ lại cuốc bộ mấy km sang nhà nhau chơi.:((

Uh, tao thương mày lắm nhưng mà mày cố lên rồi còn về khai sáng cho anh em. :*

Phạm Thanh Sơn đã viết:
tốt nhất mày vẫn nên làm siêu nhân LD ạ , đấy là your destiny :)) , uh , vụ du học khó nghĩ đấy , thằng Buôi lại còn ở nhà với Pig Tâm nữa chứ , bó tay :))

Đâu ,bác Sơn quá lời rồi. Em mà được học bổng là đi nuôn ;;) .Cần gì Big Tâm [-( (tên này mới hay chứ, Pig Tâm nghe ghê wá trời wá đất nuôn).

Nói nhỏ các bác, đừng nói với nó là em nói thế nhé,em cần sông để sang năm thi quốc gia!!!!!! :> :-$

Thằng Buôi bắt đầu học kiểu câu bài của thằng Chít rồi à.[-x

nguyễn phương ly đã viết:
xin báo cáo, tuy là nick con Ly nhưng mà là tao, Zim, đang post!!! tại tao lười kô logout :p

Mày yêu con Ly hả?
Chết mày rồi con ơi,đời mày từ đây xuống dốc ko phanh ko cả côn luôn.
Dính vào gái là chít em ạ
Nhìn anh mày đây này
He he
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Lê Sơn Tùng đã viết:
Thằng Buôi bắt đầu học kiểu câu bài của thằng Chít rồi à.[-x

Đâu có,anh em hiểu nhầm em rồi
Em đàng hoàng đẹp trai thế này mà lại giống thằn rẻ rách ấy a`.
chỉ tại em ko nhớ được cần nói những cái gì nên trả lời từng bài cho dễ.
Chứ nhiều bài thì đươc gi đâu nhỉ.
Các bác thấy em nói đúng ko ?

uh ,như thế thì là quẩy đường chứ ko phải quẩy ăn phở

+ kô để cái avatar mặt mày nữa à!??! được, trông đỡ điếm hơn :)) Tao bảo, sao hồi mới hè anh em có vụ đi chơi vi vu tầm chiều muộn mà, sao tao mới join có 1 lần mà mãi chả thấy bọn mày vi vu nữa!?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên