11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đấy đấy, tầng áp bức này thì có khả năng thoát ra được B-) :)) Đen rồi thì nó lại sáng, lo gì ;) :D Mà vụ công tơ mét ý, liệu người ta có quay ngược lại được kô :-/ đỡ phải cắt đi. vì papa tao mới đi sửa cái đấy 2 tuần trước khi đi 8-}

hình như ko có quay ngược mà chỉ có reset thôi :D thôi mày chịu khó đi cắt xong trước khi bố mày về lại đi sửa :))

Bố về thấy con cả tuần chẳng đi cây nào thì mừng :))

:(( tao sắp bị cắt net rùi, papa tao dã man, nhè đúng hôm sắp đi thì cãi nhau với bọn viettel, rồi chửi bọn nó như điên ---> sắp cắt!! nói chung là long story, nhưng tao vắn tắt như thế :D
mà mạng tao kỳ cực, down file càng bé speed càng chậm, files <3mb thì tầm 5-6kb/s, files 50mb thì mới lên 100-200kb/s :)) mừng

:)) ở đâu chả thế ,nhà tao cũng thế nè :D
mọi ng` ơi em buồn ngủ quá 11h rồi :)| ,nhưng mà đi ngủ thì phí thời gian ,mới có 11h ,mà ko đi ngủ thì chả biết làm gì ,hết trò để chơi rồi ...:|...

thằng Zim nhà bây h thoải mái à để tối anh em đến nhà mày "bay" :))

hình như công tơ met tháo ra được mà :D

nói chung thằng Buôi làm SN thế là ko được [-x ,thôi anh em chờ đến SN tao vậy ,cứ yên tâm ,tin tưởng SN của Nhím là chỉ có ổn trở lên ,có điều anh em phải chịu khó chờ đợi (qua SN tao 1,5 năm rồi ,còn 2,5 năm nữa là đến lần SN tiếp theo thôi :D :p)

á à ,Sơn đại hiệp về rồi à :)) ,mày quẩy quá đấy ,ko nghe rõ đâu , $*&^#% cái bọn âm thanh $%(*& :))

Béo, tao vẫn kô hỉu, hôm wa tao chát bình thường muh, sao mày bảo quẩy :)) :-/ Thằng Sơn về, lên post mỗi mấy câu [-x quà của anh em đâu, thằng Linh đen xù vụ sịp rồi, mày lấp chỗ trống đi >:) :)) :D
Có thằng nào qua được thì qua, tối ngồi đụt chả biết làm gì :D >:D<

[-x bình thường mày vẫn quẩy bây h mày ngồi đọc lại n~ cái mày đã chat sao thấy đc cái sự quẩy của mày :)) phải ng` khác mới thấy đc
ơ` thế hôm nào anh em cả lũ kéo đến nhà thằng Zim ăn uống ngủ nghê đập phá cái tội cứ mơn trớn ,mời mọc anh em đến nhà :))
anh em ơi em vừa tìm được bài nhạc quảng cáo bia Heineken hay bia gì đấy mà có cả lũ thổi thổi vào chai bia thành tiếng xong rồi hát "i love you baby ..." ấy :D ,em thấy em giỏi quá các anh ạ B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Dim nói đúng. Big Tâm cua tao tuyệt vời nhỉ.
Tuyền nói hay lắm.Hôm nào về nhà Tuyền làm trận nữa.
Nói thật, bố mẹ tui đang nghĩ xem cho đi du học lúc nào,nhưng mỗi lần đi chơi với anh chị em xong, tui chỉ muốn xong đại học mới đi.Ở đây ,vui vãi hàng,có gì anh chị em có nhau,chia sẽ ,ko hiểu còn muốn gì nữa.

Với lại, tao cũng muốn ở lại với Big Tâm.
Hiiiiiiiiiiiiiii
anh chị em đừng chê cười.
Nói thế, chứ nếu Havard,Oxford mời ,tao đi ngay.

thằng BOA nói hay nhỉ.Mày tri kỷ thật đấy.Nhưng ,mày mà bốc phét lấy lòng anh em là chết với tao.

:)) thằng Buôi làm cả 1 tràng 4 bài điên vãi :))
con An nó chê gì SN mày đâu mà bắt nó im ,tao chê đấy chứ :p

Dim ơi!
Người ta sửa được số công tơ mét đấy.Sửa thành 000000000 cũng đuợc.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên