11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thang Chit muon ru ai di thi cu noi thang ra,khong can fai vong vo nhu the
ban Buoi dao nay co cai chu ki hay qua nhi, kinh nghiem yeu nhieu lam roi hay sao ma biet ro the?
A ma cuoi cung thi chua ai biet reo cai ke hoach di SN ntn dau,fai thong bao ro ragn cho chi em biet chu

Hê!! b-)
Buôi tiểu hiệp :smoking: xin thông báo tới toàn thể các huynh đệ tỷ muội của cái bang 12 Lý: :argue: :argue:
8h sáng ngày mai, 22/07/2005. mời anh chị em và các phu nhân phu quân (nếu có) :remykiss: :smlove: :love1: đến trường để dự sinh nhật tại hạ. :guitar: :drummer: :beerchug: :dazzler:
Cụ thể đi đâu làm gì thì phụ thuộc vào:
1/ Xem anh em muốn đi đâu. :mrgreen:
2/ Xem chị em muốn đi đâu. :razz:
3/ Xem kinh phí của Buôi đến đâu
. :oops:
*****Lưu ý: Nếu Buôi hết tiền thì anh chị em phải quyên góp. HA HA ***** :lol:

hôm nay đi lam lũ quá mày ạ, bây giờ tao kiệt sức rồi :)) tối còn phải đi học nữa chứ
:(( kíu tao kíu tao!!! Tao đề nghị Buôi là cứ sinh nhật như năm ngoái ý, hay ho, nhanh (cứ rỗi là sinh nhật:))) với cả kô mệt :D

hôm nay SN Buôi đúng là nhạt nhòa :| .Đi đâu ko đi lại đi câu cá ,ngồi cả buổi chả thấy ai được con cá nào ,mình thì đúc tá lả cả buổi được có 7,8k gì đấy :)) .Trưa về nhà + ăn thì ngồi chờ bún chả mốc mồm ,cả cái nhà to đùng thấy phòng nào ở trên cũng có điều hòa (tất nhiên là trừ WC) mà cả cái bếp có đúng 1 cái quạt :(( .Ăn xong thì biến đi đâu gần hết ,2 nhân vật chính Buôi với Big Tâm dắt nhau đi xem phim bỏ lại mọi ng` bơ vơ ,còn có mấy đứa lên phòng điều hòa nằm ôm nhau 8-},sau đấy 4h đi linh tinh 1 tí ,cuối cùng 5h30 mới về đến nhà ,tổng kết cả buổi đi SN đi hết sạch hơn nửa bình xăng 8-} ,trả tiền ăn 10k ,trả tiền xăng 20k ,trả tiền nợ 50k :((

Chỉnh sửa lần cuối:
à quên ,lúc Zim đi đón Vi với Mai Anh đến chỗ câu cá thì tự nhiên đi cho nó mượn xe ,mình rất hào phóng đứng dậy lấy chìa khóa ném cho nó xong ngồi xuống tá lả tiếp ,xong lúc về mới nhớ nó cũng có xe ,thấy đèo Vi phóng như bay :| h tiếc xăng tiếc tiền quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng béo quên mất 1 điều là nó còn cho em mượn xe đi đón người yêu nữa chứ:))
trong khi mình cũng có xe để trong gara cho khỏi nắng:))

Lê Minh Tùng đã viết:
hôm nay SN Buôi đúng là nhạt nhòa :| .Đi đâu ko đi lại đi câu cá ,ngồi cả buổi chả thấy ai được con cá nào ,mình thì đúc tá lả cả buổi được có 7,8k gì đấy :)) .Trưa về nhà + ăn thì ngồi chờ bún chả mốc mồm ,cả cái nhà to đùng thấy phòng nào ở trên cũng có điều hòa (tất nhiên là trừ WC) mà cả cái bếp có đúng 1 cái quạt :(( .Ăn xong thì biến đi đâu gần hết ,2 nhân vật chính Buôi với Big Tâm dắt nhau đi xem phim bỏ lại mọi ng` bơ vơ ,còn có mấy đứa lên phòng điều hòa nằm ôm nhau 8-},sau đấy 4h đi linh tinh 1 tí ,cuối cùng 5h30 mới về đến nhà ,tổng kết cả buổi đi SN đi hết sạch hơn nửa bình xăng 8-} ,trả tiền ăn 10k ,trả tiền xăng 20k ,trả tiền nợ 50k :((
Haha, lần sau thì chừa đi nhé :)) Nói ko nghe cơ :)) Lẽ ra ko mất n` tiền nt đâu :p

Tiếc thế, hôm nay không được đi SN Buôi, vui vẻ cùng anh em. :( Nhưng mà như kiểu thần giao cách cảm hay giác quan thứ 6 hay cái gì đó í các anh ạ. :D Sáng nay em cũng ngồi mốc mồm, đờ đẫn trên ô tô về quê (=anh em ngồi câu cá). Về đến quê thì chờ mốc mép mới có cỗ ăn (=anh em ngồi chờ bún chả), chỗ ngồi thì nóng, có độc 2 cái quạt, 1 cây 1 trần, vãi hết cả mỡ. :-s (=cái bếp có 1 cái quạt nhà +). Ăn xong thì lấy xe ông bác đèo ông anh họ về nhà (=Trung zim với Chít mượn xe Tùng béo), về nhà ông í xong cũng lăn ra ngủ (=anh em nằm ngủ ở nhà +). :D Hay vật hay vật. \:D/

Chỉnh sửa lần cuối:
À còn nữa, buổi chiều về đã cố lần khần câu giờ để lên xe muộn đỡ phải đi học rồi mà không hiểu sao ông anh mình phóng tít thế, đi như trĩ và kết quả là đến nơi sớm hơn dự định những nửa tiếng, thế là bu không quên nhắc mình cắp sách đi học thêm, học buồn ngủ vãi lúa, làm bài như trim. :(

:)) cái đấy gọi là giác quan thứ 10 mày ạ, anh em lam lũ lắm, nhưng mày còn được ăn cỗ trg khi anh em ngồi ăn bún chả. Xong còn bị mua thừa ---> ăn cố :)) no căng cả bụng! Rồi cả lũ ăn no say xong biến thẳng lên tầng luôn, báo hại tao phải cong mông lên mà lau nhà! Mà chán 3 bà Vi, M.Anh với Vân lắm, thấy tôi lao động khổ cực mà chỉ biết ngồi nhìn đắm đuối thôi, hỏng hỏng, phải như Tâm chứ, chịu khó rửa bát hộ bạn. chẹp chẹp [-x

:)) mày làm là đúng rồi Zim ạ ,tập đi cho quen ,sau này còn phục vụ vợ con ,khéo ko biết làm gì con vợ nó xách cổ đá đít ra khỏi nhà thi chết :))

bận ko đi sn đc, chán quá

Đề nghị hôm nào các bạn tụ tập ở nhà tớ đập phá ăn uống:D ( ko nhân dịp gì cả) Dạo này khó ra khỏi nhà.:D

Về cái huy hiệu thì thấy rất đc, nếu nói là bị đen quá thì đeo vào chỗ nào màu sáng:D( VD như cái cặp màu vàng chanh của +, rất nổi:D) hiện h đang khắc thử. kích thước đk là 4.5 cm, nhưng hình như hơi bé, nếu để 5.5 thì đẹp hơn. Phần tia sáng ,7 màu và lăng kính, chữ Lý Ams 03-06 khắc nổi, nhưng chỉ bôi màu dc 3 màu.Mọi người cố duyệt đi nhá, bây h khó tìm mẫu lắm.

Dạo này khó ra khỏi nhà, hôm qua xin đi cắt tóc mới được ra khỏi nhà một lúc để đi chơi 8-}

:-? sao dạo này thấy đứa nào cũng kham khổ ,khó ra khỏi nhà ,mình thì vô tư ,thích đi lúc nào thì đi ,mái thoải ,chỉ tội là nhà xa ngại đi mà nắng nôi sợ đen :))

béo giống tao, bây giờ 2 tầng áp bức đã đi, còn lại tầng áp bức cuối cùng thì kô khó để giải quyết >:) ngại mỗi cái nắng! đen thì tao kô sợ, chỉ sợ đi nh` cảm nắng cóc đi chơi được nữa :)) với cả papa về xem công tơ mét thấy tăng mấy trăm cây so với lúc trước khi đi thì mừng :))

:-? sao mày ko sợ đen ,mà tầng áp bức cuối cùng của mày là con em mày chứ gì :))thấy mày toàn bị nó bắt nạt ,toàn thấy phải về nấu cơm cho em :)) mà mày ra hàng sửa xe nhờ ng` ta cắt luôn cái công tơ mét đi :D ,hết luôn cả mấy trăm cây :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên