11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Chít nhớ báo hết cho anh em nhá.Anh em cố gắng đi đủ nhá,thằng nào đến muộn phạt 5k.

Dù không muốn nhưng em phải nói ra điều này các anh ạ. :( Ngày mai em đi rồi... không thể sát cánh cùng mọi người. :(
Anh em ở nhà cố gắng đến đúng giờ, đá đấm cho cẩn thận, em chờ tin vui ở nơi ấy. :)>-
Tùng con vừa bay sang Anh, hi vọng bên trời Tây anh ấy chăm chỉ học hành, làm nên sự nghiệp, sang năm về mang quà về phát cho cả lớp. :)

chúc chiến hữu cùng bàn Tùng con đi may mắn ,mạnh khỏe ,anh em luôn bên chú

mày sang bên đấy bị thằng nào bắt nạt thì cứ gọi tao :D ,kiếm cho tao cái nick thằng đấy để...tao chửi :D ,chửi cho nó tối tăm mặt mũi hết muốn sống luôn :)) ,ko làm phiền mày nữa

Tùng con đi đêm tối làm anh em kô bb được, thế là kô tốt. Lần sau có thằng nào đi thì nhớ đi buổi sáng, anh em còn đi tiễn :D

tao chịu trách nhiệm đón Tùng con cho, thế là có thằng bạn chơi rùi la la la aaaaaaaaa

mẹ,anh em nhạt nhòa,lần sau ko rủ anh em đi đá bóng nữa:))

mừng cho TA :)) hôm nay về nhà, tao mới biết tại sao cái đồng hồ báo thức của tao nó kô kêu! Em tao bảo là sáng thấy nó kêu, thấy tao ngồi dậy, thấy tao tắt nó đi, rồi thấy tao nằm xuống ngủ tiếp :)) :)) :)) trong khi tao chả nhớ gì cả 8-}
Choi đâu rồi, cho tao hỏi thăm tình hình, cuối cùng 2 bên có đến như đã hẹn kô thế?! kquả ra sao?!?! Cái này mà kể thành chuyện thì hơi bị li kì B-)

Số mình đến là đen, có 2 thằng bạn thân thì chúng nó bỏ mình đi du học cả.Nhưng thôi mừng cho chúng nó, sau này chỉ mong về nước chúng nó không quên anh em!

Mọi người thử kick vào chữ Lê Đức Anh Tuấn để xem ảnh girlfriend của LĐ nhé!

Lê Minh Tùng đã viết:
mày sang bên đấy bị thằng nào bắt nạt thì cứ gọi tao :D ,kiếm cho tao cái nick thằng đấy để...tao chửi :D ,chửi cho nó tối tăm mặt mũi hết muốn sống luôn :)) ,ko làm phiền mày nữa
Tùng béo hổ báo thế???? Ko sợ bị thịt làm :mad:) quay à???

tao chửi = Tiếng Việt thì làm sao nó hiểu đc mà đòi làm thịt quay [-x :)) :p

Tùng con sang bển kô biết thế nào rồi, sao chưa thấy báo cáo cho anh em nhỉ?! :-? Hay là nhà nó kô có Internet 8-}

Hê hê, Tùng con sang đấy còn lo đi "nàm" mửa mật, nói gì đến In téc lét in téc liếc, cứ nhìn gương Ninh đen đấy thì biết, thằng ku sống khổ sống sở, mày trông cái ảnh xem có còn nhân hình nữa không? :p
Các anh ơi, em vừa trở về, đem theo 2 3 tí, hôm lào anh em tụ tập nai rai tí nhể? :D

2 3 tí là cái gì!?!? Sắp được ăn tí cơ à :eek: ngon thế =p~ :)) Boa ơi, Cát Bà bây giờ thế nào rồi, nhà cửa xịn chưa? Có bị mất điện tùm lum nữa kô!? Để tao còn đòi bố mẹ tao đi >:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên