11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, kế hoạch ngày mai nghe được đấy, đi chơi cả ngày cơ à? Được, làm VIP, cắp đít đi hưởng thụ rồi lại cắp đít về, sướng! \:D/
Lại còn có cả giải PS2 cơ à? Chắc tao lại vô địch thôi. :)>- Hay là nhường cho Tùng con vô địch rồi siêu nhân nhì? :-?

hi, cả nhà khóe không?

Ngày mai đi ăn chia tay hai đứa ra đi tìm đường cứu nước mà mưa thì hay quá nhỉ :D
Trời cũng khóc để chia tay hai bạn.
Bạn Tuấn và bạn Tùng rất là... của chúng ta đã triệt để lợi dụng lao động chị em phụ nữ vào những việc như bếp núc, dọn dẹp. Đúng là bọn dã man :((

Nhưng thôi, nể tình 2 cháu có "nhiều năm cống hiến" sẽ cố gắng để chúng nó lên sân bay không bị đau bụng :D

À mà mọi người xem thử cái huy hiệu này có được không? Còn mấy mẫu nữa nhưng tớ chưa chuyển vào máy này gửi lên được. Mấy hôm nữa sẽ cố gắng post lên để mọi người cho ý kiến

À mà muốn gửi word document thì làm ntn?

anh em đá bóng kiểu gì thế hả, bảo đá 6h30 sao chờ mãi ko thấy. Bực cả mình X(
Chuyển sang đá sáng mai (t2 11/6) 6h30 vẫn ở sân Daewoo. Nhớ đến đủ đấy

ảo thế nhỉ, vừa với về mà đã thấy Sa Đì post được bài rồi :eek: nhanh vãi!!!
Me., hẹn hò kiểu gì, 6h25 tao đến, trên đường gặp Kiên vứt, đợi mốc mồm mới thấy thêm choi và Sa Đì, đổi vé xong thì Boa lò dò đến!! Hết, kô thấy quân ta mà cũng chẳng thấy quân địch đâu cả :)). Mai nhớ đi đấy.
bi h đang ở nhà Choi, nó kô cho tao vào nhà bắt tao ra net ngồi đợi :((

Đẹp đấy B ạ. Chuyển sag 3D đi, hoặc nói rõ phần nào nổi phần nào chìm nhé đang có máy phay:D

hôm qua đi vãi hàng :)) sáng bị viêm họng nhưng vẫn nói được bình thường, đến trưa thì nói 1 cách khó khăn, về đến nhà, :)), thì cóc chào được ai nữa, phải ra tận trước mặt mà thì thào :)).
Hôm qua thằng + với Trung công tử may may thế nào ý, đua vịt thì ban đầu là bét nhưng thế nào lại thành đầu tiên, lúc chiều đua xe, cũng bét xong thế nào lại thành nhất 8-} Bố mày với thằng nhím, lúc bọn mày đua vịt thì bọn tao gần về đến bến rồi, nhưng lúc bọn mày lên hết rồi thì bọn tao mới lên được :)) Đua xe cũng thế, cóc khác gì cả :)) Thôi lần sau kô cặp kè với thằng nhím nữa, đen bỏ xừ!
Bây giờ tao mất giọng rồi, đừng gọi điện cho tao, tao kô trả lời được đâu :(

Mọi người cho ý kiến gì về cái avatar của tớ cái. Tớ định chọn mẫu này làm huy hiệu được không? Ý nghĩa thì:

Mà mọi người có biết làm thế nào mà gửi ảnh trong My picture lên đây được không?

đen thui như thế à ???
ko cho ảnh từ máy ở nhà lên đây được đâu ,mẹ Tâm vào album lớp mình mà upload lên ấy ,thế mới được :D

cái này cũng được đấy chứ, có đen gì thui đâu hả mày!? Nhưng mà Tâm với mọi người ai có mẫu gì thì cứ send hết lên, anh em còn "discuss" :D

Tâm ơi, cái đó không ổn đâu. Không hiểu tại sao tớ không thích cái phù hiệu đấy. Với lại không thẻ in được cái bảy màu ra gõ hay nhựa như vậy đâu. Không thể in được, kĩ thuật in không đủ.

Anh ơi, cứ bảo làm đồng phục lớp sơm sớm cho mấy thằng đi du học có đồ mặc mà đến bây giờ, có 2 nhân sắp ra đi mà vẫn chưa đâu vào đâu, tao thấy có lỗi với chúng mày quá. :( Tùng con ơi, TAT ơi, tha thứ cho tao, hãy cho tao sửa sai những lỗi lầm. :|
Cái phù hiệu của Tâm béo đen sì, tao sợ không nổi lắm khi mà phù hiệu thường đeo vào quai cặp, mà quai cặp lại thường có màu đen. :-s Hay là thay bằng nền trắng, cho quả tia sáng đen sì vào cho "trất trơi", phát kiến mới của lớp mình. :)>-
Lâu lắm mới có dịp đi chơi cả lớp, tao thấy vui phết, thuyền tao như thuyền 5 sao, có cả chỗ nằm hóng gió mát mẻ vãi hàng, chỉ tiếc đoạn cuối không đi bắn được cùng anh em. :D

ha ha thằng Boa bảo chiếu "tia sáng đen" nghe buồn cười quá, à mà nó làm tao nhớ đến cái bài thi hôm nọ của tao thằng nào chỉ cho tao cách làm với, nó hỏi màu đen có nghĩa như thế nào đối với các nhà khoa học tao ko trả lời đc đành phải viết là màu đen có nghĩa là ko có gì đối với các nhà khoa học :)) chả hiểu ra sao đây :DLD thwnagf nào giúp tao làm cái

hỏi gì thế mày, đấy, anh em học cao siêu cho lắm vào rồi mấy câu hay ho thế này cóc trả lời được :(( mừng! --> đấy là lí do tao khoái đi du học, học nước ngoài nó applicable hơn nhiều :D

mai đá bóng 6h 2a vạn bảo:))
đá cùng 9h 99-03 trưng vương:))

trong đội hình có: 3 tổng hợp 2 lý 1 hóa
2 ams 1 lý 1 hóa 2
1 trần phú a1
1 việt đức a17
1 kim liên ???
1 sư phạm toán

đội hình lớp mình ra quân gồm có: Choi đội trưởng,kiên tiền đạo lùi,Sơn tiền đạo cắm,
đội phó lương 8-} ,bộ đôi trung vệ thép xa đì- khoa đức,trung dim thủ môn:))

ơ, thế thằng nhặt bóng chít đâu, kô nói ra ?!?! :D Mai 6h, anh em nhớ đến đầy đủ, đúng giờ nhớ !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên