11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mama ơi, sao Sa Đì lên trên 4rs lại có xì tai 100% khác biệt so với ở ngoài thế hử?!?! Hay là bị sa đì mãn tính ---> thành thế này :)) Sáng nay kô đá đấm gì cả (chấm)

Trần Đức Trung đã viết:
mama ơi, sao Sa Đì lên trên 4rs lại có xì tai 100% khác biệt so với ở ngoài thế hử?!?! Hay là bị sa đì mãn tính ---> thành thế này :)) Sáng nay kô đá đấm gì cả (chấm)
=> Người đa nhân cách:)).
Hay có khi đây không phải Sa đì nhà mình đâu:)). Nghi lắm b-) !!!

cái chữ ký thì rất được , nhưng tự nhiên có cái mặt " :-? " ở cuối thì thấy rất HLHS , đúng là 1 con chim lợn

Thế HLHS là gì? em ko hiểu. Hình như cái đấy có là hôm ở Sa Pa đúng ko. Hôm đấy em ko đi đc mà chẳng ai giải thích cho em cả....??!?!?

bình thường anh Tuấn Dương có phong cách Sa đì Xì-tin ,lên 4fum anh ấy biến đổi phong cách thành Kotex Xì-tin ,chúng mày đỡ thế nào được [-x

các anh ơi bây h em mới biết em với Sa đì học cùng 1 trung tâm Tiếng Anh ,chỉ khác lớp thôi ,nó học 1 tuần 2 buổi còn em 1 tuần 4 buổi 8-}

cái gì thế mấy anh chẳng lẽ em lại khác như thế à? Em vẫn là em đấy chứ có thay đổi gì đâu !!

cái gì thế mấy anh chẳng lẽ em lại khác như thế à? Em vẫn là em đấy chứ có thay đổi gì đâu !! :(( [-x

ừa ,lại còn chơi đúp ,post 2 bài giống hệt nhau để dằn mặt anh em mình :))

Không hiểu Tâm béo làm gì anh ấy mà ra nông nỗi này :))

có điểm toefl rồi đấy , anh em post lên , còn biết , lớp mình thi đông thế còn gì :D

điểm toefl của tao thấp quá:(
được có 777 :((
điểm essay cũng chỉ được có 7 =))

hixx,hom nay đá bóng nhạt nhòa thế:))
tiếp tục trận tới đá với khu Boa,anh em cố gắng đi đủ nhé:p

:)) thằng TA lần sau bịa thì dùng số 6 ý, số 7 thì sai toét roài :))
thấy bảo anh Nhím nhà ta được 597 nhẩy ;)) siêu vãi!! >:D< còn ai nữa kô, thông báo cho anh em biết đê :D
À, bao giờ đá với khu Boa?! mà đá sớm lên 1 tiếng đê, 7h nắng quá, tao đứng 1 chỗ còn mệt, kô hiểu bọn mày thế nào :-/

chào mọi người ,em là Nhím và em được 597 điểm Toefl :)) ,ko cao nhưng cũng khiến ng` khác phải ngước nhìn :p

Hic Hic, bon nay gioi vat va, tao thi van chua nhan duoc KQ, co khi phai len mang hoi tham bon Toefl moi duoc, Thông báo mới nhất là 8h tối 10/7, thang Lê Sơn Tùng sẽ bay. Còn tao thì khoảng 14/8. Liên hoan chia tay hai đứa sẽ được tổ chức trong khoảng từ giờ đến 10/7, sẽ có thông báo cụ thể sau.
Làm ơn bào với càng nhiều người càng tốt. Thanks

Quên tâph hai, lớp mình năm nay có những đứa nào đi vậy ?Mà đi những đâu? Tao đi Michigan, thàng TÙng đi Birmingham, còn đứa nào nữa?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên