11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
2 thằng nhạt nhòa nói chuyện, lại thêm 1 thằng nhạt nhòa nhận xét ---> 1 thằng nhạt nhòa khác lên nhận xét tiếp , sau đây sẽ là 1 thằng nhạt nhòa nào đấy nữa :))

[-x chúng mày nhạt nhòa quá đấy ,chắc dùng bột giặt Omo hả ,Omo đô lắm ,làm nhạt hết cả màu ,thảo nào nhạt nhòa cả lũ :)) :p
hình như sắp SN Buôi ,anh em bắt nó lên kế hoạch đi chơi đê

Tao đi chơi với :p.
Chào các anh, em đây. Em vẫn sống các anh ạ. Em chưa chết đâu:)).
Các anh ở nhà dạo này nhạt nhòa quá nhỉ:D.

Hehe, có việc cho anh em làm để đỡ nhạt nhòa đây. :D
Thứ nhất là chọn ngày đê, hôm nào về nhà tao hay nhà thằng nào đấy ăn nhậu, có tí mực đem từ Cát Bà về. :D
Thứ hai là khu tao rủ đá tiếp đấy, thích sáng nào cũng được. :D
Mà sao dạo này anh em mất truyền thống đi lượn vào chiều sau 4h rồi à? Chiều bây giờ toàn ngồi nhà, chán mớ đời. :(

Chào anh em =D> .Em lâu quá rồi ko post bài :( .Thấy anh em đang than phiền ko có chỗ nào đi chơi hả =P~ .Em có tin vui đây ;;) :
8h sáng thứ 6,22/ 7/2005 ,em tổ chức sinh nhật >:-D< :drummer: Anh em nhớ đến đấy nhé :razz: .Kế hoạch là buổi sáng sẽ đi bắn Half-life b-) như năm ngoái rôi sau đó đi đâu chưa biết.Vì năm nay em hết tiền :(( nên chỉ khao anh em đi bắn thôi.Hiczz

[-( ko được ,thằng Buôi thế là ko được ,anh em thân thiết bao nhiêu năm mà mày lại đối xử thế à ,buổi chiều thì tính sao ,mà còn chị em nữa ,mày định cho ra rìa à [-x

đấy, đợi mãi mới có 1 dịp hay ho đấy!!! Chúc mừng sinh nhật Buôi, chúc Buôi có 1 sinh nhật "đỉnh mạng" luôn, giết được khối thằng (trừ tao ra B-))

Anh ơi, bắn làm gì, để tiền đi chơi ăn uống có phải là ưng hơn không? SN trong hàng điện tử à? Sáng dắt chị em đi luôn, làm 1 tour cho mừng. \:d/ Chiều thì tính sau, ai thích bắn thì bắn, ai về thì về, đơn giản. :D

tính toán thế nào để chiều đi bơi đi mày, rồi lại làm vài đường bóng chuyền như lần trước :)) :D

em nghĩ Sn thế nào cũng được,nhưng mà bắt buộc thằng nào đã có bạn gái là fai đưa đi:p

để tính xem nhé:p
Buôi thì B.tâm....xa đì thì H tâm....ngọc trung thì hồng linh....choi thì ngọc.....tùng béo thì an lùn......dim thì vi.....thằng lỳ thì rủ con nào cũng được...trung công tử thì cũng fai ra mắt cho anh em biết....boa có thể rủ gái nếu ko thì đèo thồn......thằng + thì ko biết....tóm lại ai có thì mang đi cho anh em biết:))
ok nhé:p

Mày cứ mang Minh Phương đi, Hồng Linh của tao thì ra khỏi nhà đã khó roài nói gì đến đi chơi với anh em :))

Các anh ơi, ăn mừng bài số 777 của em đi. <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Tình hình là rất tình hình, T6 em sợ không sinh hoạt với anh em được rồi. :( Em phải về quê ăn giỗ. :( Mọi người cố gắng đi chơi vui vẻ, chúc Buôi 1 SN đáng nhớ, iu Buôi. :x :)>-
Lớp mình dạo này ghê phết, thằng nào thằng nấy cũng có đứa nâng khăn sửa túi cho, cặp đôi đủ hết cả bộ, nhìn người ta soi lại mình thấy buồn. :( :D

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
để tính xem nhé:p
Buôi thì B.tâm....xa đì thì H tâm....ngọc trung thì hồng linh....choi thì ngọc.....tùng béo thì an lùn......dim thì vi.....thằng lỳ thì rủ con nào cũng được...trung công tử thì cũng fai ra mắt cho anh em biết....boa có thể rủ gái nếu ko thì đèo thồn......thằng + thì ko biết....tóm lại ai có thì mang đi cho anh em biết:))
ok nhé:p

bố mày hết đát rồi,kô bon chen :(( đến người cuối cùng tao quan tâm hôm nay cũng bay sang Sing với thằng Sơn rồi :((

+ ơi tóc mày buồn cười quá :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
sao SN Buôi lại vừa thiếu anh Hói vừa thiếu anh Boa thế này :( ,thôi ko sao ,đã có anh Nhím đây rồi :D :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên