11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng chó Tùng Béo.Tao đang làm 1 tràng bài thì mày chen ngang.
Đấm cho một phát, đỡ nè, Bụpppppppp!
Ha

yay, sửa được à >:) để gần hôm bố mẹ tao về tao đi lùi lại khoảng 100 cây là vừa :)) quên kô ghi lại số trước khi đi, nhỡ tao sửa xong, bố về thấy công tơ mét lùi lại mấy cây thì mừng :)) :)) :))
Anh em xem xét xem có tối nào thuận lợi, sang nhà tao chơi bời, ngủ nghỉ, nhà tao đang có 2 túi mực to đùng kô ăn thì phí :D

thằng Buôi hôm nay quẩy thế chữ kí gì thế kia :))
ủa thế sửa được công tơ mét à tao tưởng chỉ cắt được cho nó ko chạy nữa hoặc sửa cho nó chạy tiếp hay reset về 0 thôi chứ

mày thì biết ít lắm Nhím ạ [-x :)) Êuuuuuuuuu, tối mai thằng Nhím qua nhà tao đấy!!! Có thằng nào qua nữa kô!!!!!

Lê Minh Tùng đã viết:
[-x bình thường mày vẫn quẩy bây h mày ngồi đọc lại n~ cái mày đã chat sao thấy đc cái sự quẩy của mày :)) phải ng` khác mới thấy đc
ơ` thế hôm nào anh em cả lũ kéo đến nhà thằng Zim ăn uống ngủ nghê đập phá cái tội cứ mơn trớn ,mời mọc anh em đến nhà :))
anh em ơi em vừa tìm được bài nhạc quảng cáo bia Heineken hay bia gì đấy mà có cả lũ thổi thổi vào chai bia thành tiếng xong rồi hát "i love you baby ..." ấy :D ,em thấy em giỏi quá các anh ạ B-)
cant take my eyes off u chứ có cái gì đâu :))

Trần Đức Trung đã viết:
thằng Linh đen xù vụ sịp rồi

Nói đến thằng Linh đen. Hôm trước gặp nó trên mạng. Chưa hỏi thăm gì đã rủ bắn 8-}. Chúng mày thì bị xù chứ tao thì không bị đâu. Tao sắp đòi được rồi:D.
Buôi đã viết:
Nói thật, bố mẹ tui đang nghĩ xem cho đi du học lúc nào,nhưng mỗi lần đi chơi với anh chị em xong, tui chỉ muốn xong đại học mới đi.Ở đây ,vui vãi hàng,có gì anh chị em có nhau,chia sẽ ,ko hiểu còn muốn gì nữa.
Đồng ý với thằng Buôi. Nhớ anh em ở nhà quá. Binh thường ở nhà thinh thoảng lại rủ nhau đi chơi. Bây giờ sang đây, không có ai chơi, buồn quá. Có mấy thằng bạn mới thì nhà bọn nó lại xa. Chẳng lẽ lại cuốc bộ mấy km sang nhà nhau chơi.:((

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
cant take my eyes off u chứ có cái gì đâu :))

:)) uh đúng rồi thế mày cũng biết à thế tao với mày cùng giỏi rồi 2 anh em mình giỏi quá :))

Guys! Hôm nào dẫn bồ lên G/C uống nước nhé!

G/C là cái mẹ gì? :-/
Chúng mày chỉ được cái post lắm, toàn bài có vài cái chữ con con, ít ra cũng phải trên 20 chữ như tao nè. :>
Ông Buôi quẩy ít thôi, phở gì mà 3000, lại còn phở bò nữa chứ, nó cho tí bánh phở vào là may rồi, lại còn đòi thịt, tiền ít mà thích hít nìn thơm. :))
Thằng zim yên tâm là chiều nay nhà mày có khách, tao sẽ dắt theo 1 cơ số thằng nữa sang san phẳng cái nhà mới sửa của mày. :))
Mẹ thằng Linh đen không mang sịp về, ông mày cứ ngồi nhà đợi sịp chả chịu mua, rách hết rồi, hở hang tục tĩu lắm. :))

tao sang sing ko mua sịp ngon , vẫn mặc sip rách là để đợi quà của nó đấy chứ :))

thằng LD nói cái ịt éo gì mà nhạt thế , nói éo ai hiểu nói gì thì nói làm gì ?

tốt nhất mày vẫn nên làm siêu nhân LD ạ , đấy là your destiny :)) , uh , vụ du học khó nghĩ đấy , thằng Buôi lại còn ở nhà với Pig Tâm nữa chứ , bó tay :))

Thằng hói đi Sing về post liền 3 bài....... sung thế :)) sang đấy đi "bay" hay sao mà khỏe vậy mày

Lê Minh Tùng đã viết:
:)) uh đúng rồi thế mày cũng biết à thế tao với mày cùng giỏi rồi 2 anh em mình giỏi quá :))
:)) quẩy vãi nìn :)) tao bây h đang tìm cái bài quảng cáo lacoste touch of pink :D

mie., :)) hôm nay, 5h30pm, bố mày đang nằm nghỉ ngơi sau 1 chiều đi chơi mệt mỏi thì thằng + với Boa nhoi nhoi bấm chuông, xuống tưởng chuyện gì, chạy ra, thấy nó bảo "thôi, chào mày tao về!" :)) papa mấy thằng điên :))
Boa ơi, tungbeo ơi, hôm nào lại quẩy lên pepperonis tiếp nhá :D :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên