11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bởi vì mày có join đâu , mày toàn đi với hội khác , có 1 hôm mày đang lượn với geisha còn gì , đi được mỗi ăn kem thì mày lại tách tốp
còn bây giờ thì mày đang post bài ở nhà 1 đứa A1 , có suy nghĩ gì đến anh em đâu , may mà còn cho mày đi 1 hôm , được voi đòi hai bà trưng ah ? hai bà trưng chết rồi , nói cho mà biết nhé !

ơ` ,HBT chết thì kệ mẹ HBT ,liên quan gì đến anh em ,thằng Hói ăn nói linh tinh wa' [-x ,thằng Zim đi với hội khác vì hội đấy có gái :D ,tội gi` ko đi ,anh em thì toàn zai ,nếu có cơ hội tao cũng đi với gái ngay :p

Đi với gái à :)). Bảo chít rủ hội gái PĐP đi, đông lắm :))

Phạm Thanh Sơn đã viết:
bởi vì mày có join đâu , mày toàn đi với hội khác , có 1 hôm mày đang lượn với geisha còn gì , đi được mỗi ăn kem thì mày lại tách tốp
còn bây giờ thì mày đang post bài ở nhà 1 đứa A1 , có suy nghĩ gì đến anh em đâu , may mà còn cho mày đi 1 hôm , được voi đòi hai bà trưng ah ? hai bà trưng chết rồi , nói cho mà biết nhé !
giọng thằng Sơn đanh đá vật :))

Lê Minh Tùng đã viết:
ơ` ,HBT chết thì kệ mẹ HBT ,liên quan gì đến anh em ,thằng Hói ăn nói linh tinh wa' [-x ,thằng Zim đi với hội khác vì hội đấy có gái :D ,tội gi` ko đi ,anh em thì toàn zai ,nếu có cơ hội tao cũng đi với gái ngay :p
tao muốn như thằng Zim có được đâu :))

Lê Minh Tùng đã viết:
Tiếc là ko bao h có cơ hội :)) :)) :)) :)) :)) :p:p:p:p:p

bao h anh em phải đến trường tập trung thế ?

Sau khi tao đi Đà Nẵng về thì tập trung, năm nay 05-08 làm tao chẳng muốn đi tập trung gì cả.......mie như lìn

:)) thế a` ,nhưng mà 05-08 thì liên wan chó gì đến tao ,làm sao tao bit' bao h mày đi DN về để còn đến tập trung ??? 8-}

mấy đứa đấy có phải bạn gái thằng trung đâu [-x , đấy cho chúng mày đi với gái đấy :)) , nhớ kiếm cho tao luôn thể :D dạo này nhàn cư vi bất thiện , có gái cho cuộc sống nó sôi động , muôn màu muôn vẻ về mọi mặt :))

mẹ,anh em chán thật,tao đi có mấy ngày mà chửi nhau loạn lên thế này a?
thôi ko cãi nhau nữa,nếu muốn đi hôm nào thì bảo tao,tao gọi cho tất cả anh em cho
fai có thằng chịu làm chứ,ko gọi rủ mà cứ nói xuông thì còn lâu mới đi được:))

thằng Trung nói như đúng rồi ý:))
mấy con bạn con Phương trong mặt chán bỏ mẹ:))
chỉ có mỗi em yêu của tao là :x thôi :p
mà nói chung là nếu muốn đi với gái thì tốt nhất là đi riêng đi,đã bên anh em rồi thì đừng có nghĩ đến gái nữa:))

:)) Thằng Chít quen toàn con xấu thì tao hiểu được, chứ đâu như tao toàn đi chơi với em xinh... à mà tao có mấy ảnh mới của em Hoàng Anh đấy, có lấy ko

uh há, nhưng đấy là tao kô biết trc, nếu biết trc thì tao sẽ đi với anh em :D B-)

hix,thôi em xin anh ,lấy ảnh con HA để P nó xé xác em a> 8-}

mai lớp cũ của em họp lớp ,lại đi câu cá (hay đi vườn gì ấy ,chả nhớ ,nhưng nói chung như nhau ) ,ở tận Diễn 8-} :)) ,chả biết có ra gi` ko ,thấy hẹn nhau ở cung xong rồi cả lớp đi bus lên đấy vì ở tận Diễn - xa :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên