11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dạo này thiếu thốn tiền bạc ,tình cảm + kiến thức wa' :-s :( :(( ,ai hảo tâm thừa cái gì trong 3 cái đấy cho em 1 ít

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
hix,thôi em xin anh ,lấy ảnh con HA để P nó xé xác em a> 8-}

Thế nó lên HAO chưa, thấy avarta của mày là con lào thế kia thì mừng :))

mọi ng` ơi em đi SN Lỳ về rồi :D mệt wá ,xe hết sạch xăng ,thằng Trung bỏ anh em ko đi ,cả 2 thằng Trung [-(,có mỗi Trung công tử là cứ đi chơi đều đặn như vắt chanh :))

mie., sao tự dưng tao nhận được tin là tập trung ở nhà tao :)) đíu nói gì với tao cả! làm tao cứ lo anh em đến nhà phải ngồi ngoài đường :D

cần éo gì 2 thằng trung :)) , má nó chứ , lạc như trĩ , cái gì mà hacker hac kiếc lạc ***** nó đường

ê
topic hồi này ko có chuyện gì để nói hả.
Nhạt quá đi
giải tán đi để tao lập cái khác

Hôm qua đi chơi vui lắm... cám ơn tất cả anh em nhé,các chú tiêu hơi nhiều tiền của anh nhưng mà :)) tốn tiền cũng xứng đáng

chào mọi ng` em là Tùng đây em đi họp lớp cũ về rồi ,vì đi chơi rất mệt nên bây h em đi ngủ đây chào mọi ng` 1 lần nữa hẹn tối nay post bài tiếp :))

Đỗ Anh Tú đã viết:
Hôm qua đi chơi vui lắm... cám ơn tất cả anh em nhé,các chú tiêu hơi nhiều tiền của anh nhưng mà :)) tốn tiền cũng xứng đáng
có mà anh tiêu hơi nhiều tiền của em ấy :)) SN anh mà em bỏ tận 90k 8-}

hay ho thế, thế mà tao kô đi để nhoi thêm mấy xiền của Lỳ >:) tao bảo, thế bao giờ tập trung đấy?! 5/8 này thật à?!?
Bão về làng rồi mọi người ơi!!! gió cấp 9 hẳn hoi, lâu lắm rồi mới có bão đổ bộ \:d/

sao thằng + phải bỏ ra n` thế :))
Zim ơi ai bảo mày là 5/8 ,thằng Lỳ bảo nó đi DN về mới tập trung cơ mà ,mà nó đi thì chắc cũng phải 10 mới về :-?
ak ak bão về mà mày vui à [-x ,thế làm sao đi chơi đc ,mà khéo bây h nhà mày lụt lội hết rồi đang lội bì bõm ấy chứ :))

vui chứ mày, bão to trời mát, chui trg nhà ngồi xem bão thì có gì muh kô dzui >:) bão xong trời lại sáng trưng lên, đẹp bỏ xừ :X :D (đấy là nếu bão xảy ra ban ngày hoặc tầm chiều chiều) còn nửa đêm thì ngủ béng rồi còn gì :D sáng sau ra thấy đường phố sạch bong, rác riếc trôi đi hết sạch :D (Đấy là phố chợ nhà tao) :D............

ho hô em với Tùng béo vừa phát triển 1 ngôn ngữ chat đỉnh cao,sau đây là 1 số VD:
nlln olo 0l0 o)o o(o
ai hiểu hoặc 0 hiểu ra YM em với Tùng béo giải thích cho hohohohohoh:))

đâu đâu ,bác Tùng Anh làm thiếu rồi ,thế này chứ : ollo , 0ll0 , o))o , o((o (4 cái)
anh em ta thật là n~ con ng` đỉnh cao :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
à mà thằng Buôi có quả avatar quẩy thế ,"em ơi anh còn trẻ" :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên