11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đào Duy Tuấn Dương đã viết:
Mẹ anh ơi, co chuyện này (lưu hành nội bộ thôi nhé :-$ ) em đc thấy " the girl next door" ở ngoài đời rồi :D, mẹ điên lắm, bi vướng mất cái cửa nên ko nhìn thấy hết :)), để em tường thuật lại nhé, con đấy đi vào phòng, mặc bộ đồ thể thao ( chắc mới đi tập cái j về :)>- ), sau đó thấy nó vào tủ quần áo, rồi lại đi ra nghe điện thoại ( chắc có điện thoại :D), nghe xong thì lại mở tủ quần áo, thấy nó loay hoay 1 lúc, đi ra khỏi cái cửa thì quấn khăn tắm mẹ rồi, làm mấy thứ, rồi nó đi vào cửa, vứt khăn tắm ra, vl quá :x, đến đây nóng hết cả người, thấy đc gần như nửa người của nó :p :)), rồi sau đó thấy nó vứt tiếp cái áo j con con ra ý, mẹ vl =P~ , tiếc rằng ở xa quá, ko nhìn rõ đc, kỳ này về việt nam sắm ngay con ống nhòm mới đc;) :))
thế sa dỳ ơi,ở bên đấy có cái đoạn có cái lốp oto ko?:)) :))

thảo nào Sady` kể với em, trong tuần thì học như điên:), thứ 6 thứ 7 "giải trí bình dân" ở đấy là xem "Xiếc":))

Sao điên thế. Sadi ở bển sướng nhỉ. :D :p Có khi em chuyển hướng sang học với Sadi để ngày ngày được TGND. Em đầm đầm trọc trọc thế này đi diễn xiếc chắc thành sao nhỉ. :D :p :))

Sáng mai lớp mình đến nhà bác Hiệp với T. Thạo à? Chuyển xuống chiều được không? :( Em đang ở quê, chiều mai mới về được. :-s Em không muốn bỏ lỡ cơ hội được gặp lại những con người đáng yêu, những ánh mắt dễ mến, những giọng nói, những nụ cười thân thương của lớp chúng mình đâu. :(

Các bẹng ơi. >:D< :x

thằng BOa điếm thế:)) :)) bố cái thằng,nt cho Đào còn nhắn nhầm số...:)) :))

Lê Phan Hà đã viết:
thế sa dỳ ơi,ở bên đấy có cái đoạn có cái lốp oto ko?:)) :))

:)), con đấy chắc ko phải Singaporean --> ko có xe riêng :D, nên chỉ đi bus thôi, nếu mà có đoạn đấy thì em cầm cái lốp ô tô chạy theo bus à :)) =)) :))

Lương Hoàng Long đã viết:
Sao điên thế. Sadi ở bển sướng nhỉ. :D :p Có khi em chuyển hướng sang học với Sadi để ngày ngày được TGND. Em đầm đầm trọc trọc thế này đi diễn xiếc chắc thành sao nhỉ. :D :p :))

Sáng mai lớp mình đến nhà bác Hiệp với T. Thạo à? Chuyển xuống chiều được không? :( Em đang ở quê, chiều mai mới về được. :-s Em không muốn bỏ lỡ cơ hội được gặp lại những con người đáng yêu, những ánh mắt dễ mến, những giọng nói, những nụ cười thân thương của lớp chúng mình đâu. :(

Các bẹng ơi. >:D< :x

mẹ thằng Boa điếm, điếm, điếm,.. >:p :))

ở với xa đì chán bỏ mie
thế mà mình về cái nó bốc fet đủ thứ
cút........X-(

:)), đấy là do anh về sớm, ko ở lại thưởng thức nhg cái hay, nhg cái độc đáo ở đây :))

tao đã bảo rồi, xuất phát điểm ai chả tốt vào cái môi trường đấy thì cũng ko trách Sadi đc!
----
Lam T

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi bác Sadi của em :(( Bác phải trong sáng như em đây này :)) Có thằng Trung Quốc nó tốt với em lắm học cùng lớp em nhưng mà 29 tuổi rồi có công ty riêng vẫn đi học lấy thêm bằng Business. Hôm trước vừa chở em đi Lahti chơi lung tung cách ca trăm cây.
Nó bảo em vào bar chưa. Thế là em bao chưa. Nó bảo em đúng là trẻ con xong no bảo man should go there, to smoke ciga, to drink wine ... and to f u c k girl =)) . Dân bên này mùa đông buồn toàn thế =)) em sợ quá dành nghĩ ra ngay lý do bảo tao làm gì có tiền, bây giờ còn phụ thuộc vào bố mẹ, bao giờ tao tốt nghiệp đại học xong rồi đi làm có tiền chắc chắn tao sẽ đi với mày =))
Bác sadi sang đây không cần The girl next door đâu mà là The girl next to luôn :)) muốn làm gì thì làm. Bên này cũng nhiều em xinh nhưng mà đến 50% là như kiểu béo phì to như con tịnh :))

À hôm nay đang ăn kabad buồn đi giải quyết chạy ra chỗ nhà vệ sinh nó đòi put 1E ( 22k ) nó mới mở cho vào giải quyết. Không còn phải " đái 500 ỉa 1000 " nữa mà là đái ỉa 22.000 =))
Sau mấy ngày giải quyết thì mọi việc đều ổn cả, cuộc sống nhà cửa cũng tươm tất :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) sao chỗ thằng Trung ở nó khổ sở thế :)) ở đây đái ỉa thoải mái có đủ loại magazine để đọc :))

Lê Sơn Tùng đã viết:
tao đã bảo rồi, xuất phát điểm ai chả tốt vào cái môi trường đấy thì cũng ko trách Sadi đc!
----
Lam T
Hồi trước tao cũng xem sex show bên Thái rồi, cảm giác hot lắm nhưng mà như sa đì vụng trộm chắc còn hot hơn nhiều:-$
Ừm câu của thồn thật chí lí trong mọi trường hợp:)) :))

hốt lắm chứ :)), đang ngồi học, nhìn thấy thế, nóng hết cả người :)) **** thể tập trung vào đc :)), cứ ngồi chờ em đấy đi về để xem " xiếc " tiếp :))

the girl next door của sa đì thật là vl :)) thế sao kô đánh động cho nó nhìn thấy rồi chạy sang đập cửa uỳnh uỳnh làm quen như trong film ý! chưa chuyên nghiệp rồi [-x :))

dm bực mình quá >.< Lúc nãy e đi chơi về đc vứt cho tập giấy bảo đi lên phường xin cái đơn chuyển nghĩa vụ quân sự ,thế là lại hì hục dắt xe lên fg` .Lên đến nơi gặp 1 thằng ja` ,e rất lễ fep' đưa tập giấy bảo cho cháu xin cái đơn ... ,thế mà thằng đấy nó lườm e 1 lúc rồi hỏi "ăn mặc kiểu j thế này "(quần hoa áo sơ mi) ,"quần j đây ","ai cho mày mặc thế này" ..."về thay đi rồi mới giải quyết !!!"Cái dm nó chứ ,e vừa ra đến cửa thì thấy có con đi vào ,quần ngắn =1/2 quần e (quần e còn đc quá gối ) ,thế mà chả làm sao cả ,thằng kia nhìn mặt dâm như đúng rồi ,nhắc con này rất nhẹ nhàng "sao lại mặc quần thế này ,lần sau là ko đc thế đâu đấy ",rồi quay sang quát em lúc đấy đang đứng trân trối nhìn "về thay quần áo đi còn đứng đấy làm j ???"thế là e nén giận về thay quần dài rồi lại lên ,vì tận thứ 3 bọn này mới làm việc tiếp .Đến nơi lại éo thấy thằng ja` kia đâu ,đến khổ !!!chờ 5' ko thấy thế là quay sang nhờ 1 con mẹ ở đấy ,nó nghĩ 1 lúc xong bảo "thôi để t3 em ạ ,bây h có nhận thì cũng fai? chờ đến t3 mới giải quyết cơ !!!" ,mie ,làm cái đơn chuyển nvqs thì 1 tí chứ mấy ???nhưng mà lúc đấy e khó chịu wa' thế là về luôn ko cò quay j hết đúng với phong cách từ xưa đến nay -__-
dm chúng mày bố mày là thù dai lắm đấy cứ nhớ đấy b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Đào Huy Kiên đã viết:
Hồi trước tao cũng xem sex show bên Thái rồi, cảm giác hot lắm nhưng mà như sa đì vụng trộm chắc còn hot hơn nhiều:-$
Ừm câu của thồn thật chí lí trong mọi trường hợp:)) :))
trời ơi
sex xiếc gì ở THÁI thế này
vịt cũng đang ở đấy :( 8-}:|

dưới 18 tuổi nó kô cho xem đâu,yên tâm chít ạ :))

mà lúc Kiên vứt xem là bao nhiêu tuổi thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiên vứt sinh tháng 11 cơ, đã đủ tuổi chó đâu. :)) Bố cái thằng Kiên vứt, đã bốc phét ngay được. :)) Chắc ông nghe thằng nào nói xong bắt chước về kể cho anh em chứ gì. Anh bắt vị kưng rồi. b-) :p

Hehe, Fin của Trung ku hay thế. Mịa, cả Fin cả Sin cũng hay. Làm thế nào để đi cả 2 bây h. :)) :p

Nghe chuyện Tùng béo xong mọi người thấy nỗi khổ của nhà em lúc đi xin cái giấy bộ đội đấy chưa. :-< Bố em đi đã bị hành thế rồi, không hiểu mình đi thì bọn nó hành ntn nữa. :-s

Mai 2/9 anh em có kế hoạch du hí gì không nhẩy? :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên