11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
acac, ghê wá thôi, sợ anh béo thật rồi :)) :))

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
sao cứ thồn trung + nói 1 thứ
xa đi` kiên vứt nói 1 thứ
tuyền boa với sơn thì tự biên tự diễn
tâm béo nói cái gì đấy
tùng béo vào vui thêm mấy bài
mie
topic lớp mình bâyh vui vãi a.
hôm nay m tự mình đi làm mọi thứ
đóng dấu rồi in ấn đủ kiểu
cuối cùng cả ngày vẫn chưa làm được gì
được cái quyết tâm rồi
...................đã yêu........:x

Lại thêm ông chít ngồi bình luận nữa :)), đúng là topic của lớp mình vui thật :)) :))

làm j có chuyện tao xin lỗi :)) ,có khi 1 lúc sau sa đì tỉnh dậy thấy đang nằm giữa đg` ng` bị lột sách quần áo trên ng` thì mừng :)) ,trên ng` còn đeo tấm biển "em là trai tân" ^^
mà mấy ông bốc fet' ít thôi ,cẩn thận lại thế chỗ cho cái thằng bị tao vừa đạp vừa quát vào mặt bây h :))

đấy, anh đại Tùng béo dằn mặt chúng mày đấy b-), liệu hồn ko thì anh ý cho giống cái thằng hổ báo trường kinh tế bây h :)) :))

thôi,đùa thằng tùng béo thế là đủ rồi :) sao trường kinh tế học sớm thế nhỉ? kô biết trường tao thế nào? mà sao tao thấy các anh SV bảo năm thứ nhất học muộn lắm cơ mà???

Eo ơi sợ thế, sợ quá, sợ lắm cơ, sợ vãi ái con gà mái, vãi è con cá mè, vãi ỉ con đỉa, ứt quả mứt, vãi uồi con ruồi, vãi ồn con chồn, vãi im con dim. :-ss :-ss

Mịa, cái bọn phường chúng mày còn tử tế, gửi giấy gọi về tận nhà. Đây phường tao giấy thì không gửi, loa thì không thông báo, biết thế chó mở đợt dk lúc nào mà lên với chả xuống. Mà cái giấy này không có thì nó đếch cho học ĐH cơ. :-<

Tao đang ở quê bọn mày ạ, ở đây nhà cửa làm bằng vật liệu gì mà điên vãi, ngồi trong nhà 1 vạch sóng cũng không có, vừa bước chân ra khỏi cửa cái là lên như 1 thằng điên, tí thì thủng mẹ cả điện thoại. :))

thủng cái trim mày ý :)) bố cái thằng :)) mà sao "con dim" là con gì mà mày lại cho vãi im con dim, đụng chạm đến những gì sounds like tên tao là phải giải thích rõ ràng >:) :))

Mà cho đến giờ tao vẫn chưa hiểu tao làm cái gì mà tùngbéo lại bảo là sợ tao :)) nhờ bài kiên vứt mà mình mới nhớ ra mình là ngáo ộp :)) A e yên tâm, tùng béo làm gì thì cứ gọi e, em về ngay b-) :))

Tao có cái debit card của USbank rồi, có hình cờ Mỹ bay phấp phới làm phông, trông PRO lắm b-)

+ nhận đc con j thế ;;) mà sướng hết cả người, đừng có bảo là Sony Vaio đấy :)) :))

Tao cũng có debit card của DBS, trông nó cũng bthg, chỉ hơi đặc biệt là có chữ NUS to đùng :)) :D

em cũng đang mua Dell, nhưng mà cái Debit card kô đủ tiền, hôm nay mua sách hết mất $300 rồi, may là mình mua trên mạng, đồ used, kô thì $500 hơn chắc mới mua hết :| mẹ ai đời 1 cái sách mới cứng giá xịn là gần $79, lên half.com cá kiếm được 1 cái dùng rồi, kô có highlight, kô rách, còn đĩa, nói chung là dùng được, có mỗi $3.75 chưa tính tiền ship :)) vl :))

nhưng ở đây bọn nó kô chơi mấy trò như a e mình chơi, bọn nó toàn chơi cái gì gì, nhiều nhất là warcraft với mấy trò như thế, rồi đến quake blah blah blah, counter strike 20 thằng thì có tầm 2,3 thằng chơi, bóng đá thì tìm mỏi mắt mới thấy. Hôm trước đi tìm đĩa winning eleven 10, trg campus kô 1 ai biết nó là cái đĩa gì :)) ra ngoài hàng thì nó kô bán đĩa đấy :)) (chả trách bọn nó kô biết trò đấy là gì)

+ đâu, đi mua NBA có bản quyền đi, rồi tao mày onl với nhau ;)) >:)

+ mua dell loại j inspiron 6400 à, ở đấy con đấy là bao nhiêu :D, cấu hình ntn, đấu với IBM của em đi :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lâu không vào, topic lớp mình loạn hết rồi. Đang nói chuyện Tùng béo với trường KT khong hiểu nhảy sang laptop với game từ lúc nào =)).
Bác nào đấu với Nec Versa sứt màn hình của em không =)).

acac, ông ơi xấu hổ quá đi [-x :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
NEC Verse hả? có em nè, nhưng lại kém cậu Tùng ở cái sứt màn hình.

vừa mua sony vaio :D màn hình không sứt , thấy bảo con của em bọn NASA dùng

bốc phét ít thôi ông ơi [-x, Vaio nào NASA dùng :D, con đấy chỉ đẹp thôi, cấu hình lởm bỏ xừ [-x , con cấu hình ngang với máy của em đã 4000S$ rồi :))

Mẹ anh ơi, co chuyện này (lưu hành nội bộ thôi nhé :-$ ) em đc thấy " the girl next door" ở ngoài đời rồi :D, mẹ điên lắm, bi vướng mất cái cửa nên ko nhìn thấy hết :)), để em tường thuật lại nhé, con đấy đi vào phòng, mặc bộ đồ thể thao ( chắc mới đi tập cái j về :)>- ), sau đó thấy nó vào tủ quần áo, rồi lại đi ra nghe điện thoại ( chắc có điện thoại :D), nghe xong thì lại mở tủ quần áo, thấy nó loay hoay 1 lúc, đi ra khỏi cái cửa thì quấn khăn tắm mẹ rồi, làm mấy thứ, rồi nó đi vào cửa, vứt khăn tắm ra, vl quá :x, đến đây nóng hết cả người, thấy đc gần như nửa người của nó :p :)), rồi sau đó thấy nó vứt tiếp cái áo j con con ra ý, mẹ vl =P~ , tiếc rằng ở xa quá, ko nhìn rõ đc, kỳ này về việt nam sắm ngay con ống nhòm mới đc;) :))

vl thế . nhg mà lưu hành nội bộ là post trên này hả :)) xadi sang đấy lớn đến nơi rồi :)) , bác tiết kiệm tiền đi là vừa :))

:)) em lộn, lẽ ra phải post trên yahoo.groups :)), nhg thôi, lưu hành nội bộ vn cũng đc :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên