11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chán quá dẹp cái topic này đi
thằng Sơn nói toàn cái chuyện nghe ngủi lòng quá

nhưng mà có B tâm đang ngồi cạnh tao bâyh nên ko tiện khóc :((
anh em đi hết
thằng + xin lỗi tao ko đi tiễn...........
anh Lâm voi s anh zim cũng sắp đi
sơn vơi buôi học cùng nhau vui thật :(( :)......ko khóc ....
học 1 mình vậy.......nhớ boa nữa
ông đâu rồi

đi rồi lại về ^ ^

Mai cũng ko đi tiễn Zim đc. Zim lên đg` may mắn mạnh khỏe :) chúc ko bị nhỡ chuyến bay như + :D

Lúc nãy vào box du học, biết tin + đến nơi an toàn khỏe mạnh ^ ^

bây h cứ topic nào trên 5000 bài là bị khóa
lớp mình phấn đấu thêm 1000 bài nữa để bị khóa đi :D

hehe các bác nói chuyện mủi lòng quá :p
máy bay của em từ hong kong đến los bị muộn mất 45 phút làm mình lỡ mất chuyến đến indianapolis :(( lúc đấy là khoảng 4 h chiều ở LA mà 10h sáng hôm sau mới bay tiếp được :(( thế là đành saturday night in LA thôi :))
em về 1 cái Inn gần airport để tá túc...đắt lòi mắt :(( nhưng vì nhiều vali quá kô nằm ở sân bay được nên phải chấp nhận. :( vừa nhận phòng 1 phát,lên phòng giải quyết nỗi buồn xong đi ngủ luôn :)) đến 3h sáng dậy đói quá bắt đầu mò ra đường đi ăn.đi bộ vài con phố cuối cùng cũng tìm được 1 quán đang mở.mở cửa vào thấy toàn mấy anh mĩ đen cao 2 mét ăn mặc hip hop bling bling đầy người đang ăn :| mình thấy mình bé tí hic hic T_T order 1 cái double cheeseburger kèm potato fries..hơi đắt,6$ lận nhưng nhiều kinh khủng,chắc bằng mình ăn cả ngày :| cố ăn được khoảng 3/4 thì chịu,no quá rồi thế là phủi đít pay bill rồi đi về.
10h sáng cùng ngày em lên đường đến Indianalopis...đến 5h chiều giờ Ind thì đến nơi :D đến cùng em có 1 chú japon và 1 chú bolivia mặt như torres :)) lên xa đi về trường :D
phòng em trông cũng okie,ở 3 người nhưng 2 chú kia chưa đến nên mình tạm thời cô đơn :D được 1 chú Ghana dẫn đi ăn tối rồi lại về.đi tham quan khu tổ hợp thể thao mới thấy hoành tráng..cái gì cũng to đẹp kô đỡ được :| lăng quăng 1 lúc rồi đi về ngủ..lâu lắm rồi em mới đi ngủ từ 11h :))

sáng nay 5h sáng đã dậy,nằm cố 1 lúc thì đói,mang bò khô ra ăn với nước lọc :)) đến 6h thì đi bơi.hehe lâu lắm rồi mới đi bơi 1 cách nghiêm chỉnh :D làm được mười mấy vòng thì nghỉ.
đang ở trong locker room tắm táp thì mấy chục anh to cao vạm vỡ bước vào...cảm tưởng mỗi thằng đấm 1 phát chắc mình ngớ ngẩn luôn :)) hóa ra là hội football players đi tập (football mĩ nhé :)))
bây h là 8h35 phút sáng,chuẩn bị đi ăn sáng và lập bank acc...mấy ngày tới chắc còn nhiều cái hay :D bb cả nhà em phải đi đây :* :X

đi nhậu đi , đi nhậu vì + đã đến nơi an toàn , thành công bước đầu :D

Phạm Thanh Sơn đã viết:
sáng nay đi tiễn chú + , tao bắt đầu thấy thế nào ý , rồi sẽ có một lúc mà lớp mình sẽ chỉ có buôi chít trungkt boa oneal là những đứa hay chơi mà tao còn gặp lại , tao thấy buồn và tâm trạng ... cuộc sống bắt đầu tấp nập hơn sẽ ít có thời gian hàn huyên tâm sự , ai sẽ lo việc của người ấy :( ... rồi sẽ còn ai bên tao những lúc tao buồn , những lúc tao khó khăn ? ...

xin đính chính là bài post này chỉ mang tính xây dựng cho topic thêm đẹp đẽ xinh tươi vui vẻ , chứ em không yếu ớt thế đâu hix , nhiều người vào hỏi quá :p

roomates của em này :D

chúc mừng + vì mày đã không bị đánh trong ngày đầu tiên đến Mỹ

chúc mừng + vì mày đã không bị đánh trong ngày đầu tiên đến Mỹ

:)), sáng lắm + ơi, ava của anh cạnh tấm ảnh, trông hình tg vl :)), 2 đứa xx, còn 2 đứa kia đứng ngoài nhìn, vẻ mặt thèm thuồng lắm :)), hình tg vãi đái :)) :)). Mà cái thằng bên phải trông mặt bựa thế, em nghi nó là gay đấy B-) :-? :)), cẩn thận nhé + :)) :))

sao anh Choi nói một câu cụt lủn rồi đi thế :-/, anh dạo này thế nào rồi? Em ở bên này mù thông tin của ae quá :((

cậu SaDi ở đấy thì mù là phải! Vể nhà đi còn gì
Ở đấy chán chưa?

hehe, chưa chán đâu, ưng bên này lắm :)) :)) có đầy đủ cả rượu ngon rồi gái đẹp:)) tội j mà về :)) tiếc rằng thiếu mỗi bạn hiền thôi :p

ông bốc fet ít thôi
tôi ở với ông rồi
biết cái Sing nhỏ bé nó là thế nào rồi =))

hôm nay là 1 ngày m đã khằng định 1 điều :))
hôm nay vui vãi đái

chính vì nhỏ bé nên mới có nhiều cái hay và thưởng thức đc nhiều :)), chứ đi cả cái VN thì mất cả tuần là ít :))

----------

:)), em đang ngồi trong lect, học như dở hơi 8-}, đang xem phim, vui quá :)) =))

2 thằng roommates của thằng + trông ngu thật ,tóc xoăn xoăn ,mà công nhận là trông gay gay .Có khi 1 năm nữa thấy thằng + đổi ava ,cái mặt bên phải vẫn giữ nguyên là mặt nó còn mặt bên trái lại thay =mặt thằng gay kia thì phiền lắm :))

alô, đến nơi an toàn rồi \:d/
=)) vãi đái + ơi, tao cũng i xì mày :)) :)) đến LAX thì đúng giờ nhưng mà chả hiểu sao đông vl, check in vào Mỹ xong thì 11h30 mà 0h15 bay tiếp rồi, rush lên cái check-in counter thì mama, cả 1 cái hàng dài cứ gọi là dài, xếp đến lượt mình thì đã 0h30 rồi :)) bị chuyển xuống chuyến 7h12 sáng, vạ vật ở sân bay cóc ngủ đc tí nào vì sợ chôm đồ. Đến được sân bay cuối thì quá giờ trường đón rồi, gọi cho trường thì nó bảo phải sáng sau mới đến đón 8-} định ở sân bay đêm nữa nhưng mà hành lý lủng củng với cả đêm trước kô ngủ, kô ngủ đêm nữa chắc tao đang post bài trên thiên đường quá :))
cũng phải tìm cái inn cách airport 6 miles, ban đầu rõ ràng gọi cho nó nó bảo $47/person/night, đi taxi $17 đến thì nó lại bảo $89 :| lúc đấy thì lỡ rồi, mà mệt lắm rồi thế là chấp nhận té vào, lên phòng ngủ 1 mạch đến tầm 1,2h sáng dậy (gần giống mày đấy + ạ), rồi đi McDonald's, cũng làm cái double chessburger :)) mỗi tội kô ăn khoai như mày thôi, hết $1.10 thôi :))
Sáng sau cũng 5h dậy :)) nhưng mà kô đi bơi, ngồi làm math placement test của trường sau đấy lên sân bay chờ xe :)) Về đến đây an toàn rồi, roomates chưa đến.
report thế thôi, đi ăn đây :-h >:D< iu cả lớp >:D<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên